THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4 5 
Print
ประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ร่วมสนุกในกระทู้ ร่วมโหวตฉลองมีตติ้ง (Read 17454 times)
スーパー戦隊
BOARD MODERATOR

!!! เมื่อไหร่จะสังเคราะห
์ได้วะ..เหนื่อยแล้วน
ะ!!!

Bangkok     Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
Re: ประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ร่วมสนุกในกระทู้ ร่วมโหวตฉลองมีตติ้ง
Reply #40 - 25.12.09 at 04:57:11

มีของรางวัลพิเศษ.....สำหรับผู้ที่โหวต Yuriko Shiratori ครับ

นั่นคือ DVD รวมโป้ เอ้ย รวมถ่ายแบบของ Yuriko Shiratori หลายๆชุด  Smiley

เช่น ชุด Cygnet, ชุด Dazzle, ชุด Face, ชุด Like a flower เป็นต้น

ลองชมภาพเป็นการเรียกน้ำ.....น้ำจิ้ม น้ำย่อย.....อย่าคิดมาก  Smiley

Cygnet

......

Dazzle

......

Face

......

Like a Flower

......

แล้วเจอกันวันงานครับ  Smiley

ปล.....ผมรวมเป็นไฟล์ข้อมูลอยู่ในแผ่นเดียวนะ....ขี้เกียจแปลงไฟล์ครับ...เอาไปดูในค
อมเอาละกัน  Smiley
Back to top

redsentai  
IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Re: ประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ร่วมสนุกในกระทู้ ร่วมโหวตฉลองมีตติ้ง
Reply #41 - 25.12.09 at 08:34:19

usarain wrote on 24.12.09 at 21:13:25:
tigerroad197 wrote on 24.12.09 at 11:01:47:
รางวัลที่ (4) เสื้อ NAKA จำนวน 1 Set จาก คุณ HATA ครับ

ผู้โชคดีที่ได้รับรางวัลชิ้นนี้ก็คือ

คุณ usarain นั่นเองครับ

Smiley  Smiley  Smiley

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

คุณ usarain จะมารับของรางวัลด้วยตัวเองในงานมีตติ้งที่จะมีขึ้นในวันที่ 26 ธันวาคม นี้ หรือหากประสงค์จะให้ส่งของรางวัลไปให้ด้วยวิธีการใด เชิญแจ้งมาในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

Wink  Wink  Wink

ดีใจจังครับ ได้รางวัลจากคุณ HATA ผมชอบหน้าตาของนาคานะครับ ที่จริงร่วมสนุกเพื่อความสนุกเท่านั้นเอง แม่มะลิของผมอย่างน้อยก็ได้สองคะแนน แต่วันที่ 26 นี้ผมคงไม่สะดวกครับ ต้องพาแม่ไปหาหมอตั้งแต่เที่ยง

ผมอยากมีความสุขมากกว่านี้ครับ คือเห็นว่าคุณ HATA มีโครงการจะบริจาคของให้เด็ก ผมก็อยากแบ่งความสุขให้พวกเขาด้วย ด้วยสิ่งของที่มากคุณค่าอย่างฮีโร่ไทยเรา นาคา ให้พวกเขาได้รับรู้ถึงความรักความหวังดีจากคนที่รักในฮีโรอย่างพวกเราครับ

ผมอยากรบกวนคุณ HATA ว่าจะไปเยี่ยมน้องๆ ก็ช่วยเอาเสื้อนี้ไปเป็นอุปกรณ์สร้างความบันเทิงแก่น้องๆ เหล่านั้น หรือถ้าไม่มีกิจกรรมก็อาจให้เป็นของขวัญปีใหม่ถึงวันเด็กที่มีค่ายิ่งครับ

ไม่ทราบรบกวนคุณ HATA มากไปหรือเปล่าครับ แต่ผมยินดีมากนะครับที่เห็นคุณ HATA จัดกิจกรรมเพื่อสังคมอย่างสม่ำเสมอครับ

ขอบคุณมากมากครับ

Smiley

ยินดีครับ คุณ usarain

ถ้ามาไม่ได้ มี 3 วิธีครับ

1. ให้ผมส่งเสื้อไปให้คุณทางไปรษณีย์

2. ฝากบริจาคให้กับ เครือข่ายบ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน

3. ฝากประมูล นำเงินบริจาคสมทบเข้าบ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ สำหรับความคิดดีๆเพื่อเด็ก

และ ขอบคุณที่ชอบ นาคา นะครับ

รัก น้อยๆ แต่รัก เนิ่นนานนนนนนน

ลิเก ชะมัด  55+   Smiley

Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #42 - 25.12.09 at 08:41:26

Silent_001 wrote on 24.12.09 at 15:11:26:
tigerroad197 wrote on 24.12.09 at 11:11:25:
และของรางวัลที่ (1) มือถือจาก คุณ Keenno

ผู้โชคดีก็คือ

คุณ.............................................................................
................................................................................
................................................................................
.............................................................Silent_001 ครับ

ขอแสดงความยินดีครับ

เชิญ คุณ Silent_001 มารับของรางวัลด้วยตัวเองได้ในวันงานมีตติ้ง วันที่ 26 ธันวาคมนี้นะครับ

หรือหากประสงค์จะรับของรางวัลด้วยวิธีการใด ก็เชิญแจ้งความประสงค์มาในเวปนี้ได้ครับ

ว๊าก.....กกกกกกก หว่ออ้ายหนี่ เอ้ยยยย อารายกันนี่..!!! เป็นข้าพเจ้ารึนั่น
ทราบข่าวแล้ว สะดุ้งเหมือนกัน "โชคอะไรขนาดนี้ดี" (โชคดีอะไรขนาดนี้) Smiley

ขอบคุณ ทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการร่วมสนุกของเว็บฯThanx
นี่เป็นโครงการที่เรียกเสียงฮือฮา และซีดซาด Grin       ได้มากที่สุดกระทู้นึง

ขอบคุณพี่เสือ และผู้สนับสนุนโครงการทุกท่านครับThanx Thanx Thanx
ผมฝากเฮียฮาตะรับของรางวัลแทนด้วย ผมติดภาระกิจของ ผบ.สม.(ผู้บัญชาการสั่งมา)Smiley

ปล.ท่าทางดวงเราจะสมพงษ์กับเฮียเป้แฮะ อาจจะเป็นเนื้อคี่(คู่)กันมาแต่ปางก่อนGrin Grin Grin

ยินดีครับ แต่ผมต้องมีส่วนแบ่ง

อย่างน้อยครึ่งนึงของรางวัลครับ

เอาโทร.มาครึ่งนึง อิอิ   Smiley

Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

スーパー戦隊
BOARD MODERATOR

!!! เมื่อไหร่จะสังเคราะห
์ได้วะ..เหนื่อยแล้วน
ะ!!!

Bangkok     Thailand
Reply #43 - 25.12.09 at 08:53:31

HATA wrote on 25.12.09 at 08:41:26:
Silent_001 wrote on 24.12.09 at 15:11:26:
tigerroad197 wrote on 24.12.09 at 11:11:25:
และของรางวัลที่ (1) มือถือจาก คุณ Keenno

ผู้โชคดีก็คือ

คุณ.............................................................................
.............................................................Silent_001 ครับ

ขอแสดงความยินดีครับ

เชิญ คุณ Silent_001 มารับของรางวัลด้วยตัวเองได้ในวันงานมีตติ้ง วันที่ 26 ธันวาคมนี้นะครับ

หรือหากประสงค์จะรับของรางวัลด้วยวิธีการใด ก็เชิญแจ้งความประสงค์มาในเวปนี้ได้ครับ

ว๊าก.....กกกกกกก หว่ออ้ายหนี่ เอ้ยยยย อารายกันนี่..!!! เป็นข้าพเจ้ารึนั่น
ทราบข่าวแล้ว สะดุ้งเหมือนกัน "โชคอะไรขนาดนี้ดี" (โชคดีอะไรขนาดนี้) Smiley

ขอบคุณ ทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการร่วมสนุกของเว็บฯThanx
นี่เป็นโครงการที่เรียกเสียงฮือฮา และซีดซาด Grin       ได้มากที่สุดกระทู้นึง

ขอบคุณพี่เสือ และผู้สนับสนุนโครงการทุกท่านครับThanx Thanx Thanx
ผมฝากเฮียฮาตะรับของรางวัลแทนด้วย ผมติดภาระกิจของ ผบ.สม.(ผู้บัญชาการสั่งมา)Smiley

ปล.ท่าทางดวงเราจะสมพงษ์กับเฮียเป้แฮะ อาจจะเป็นเนื้อคี่(คู่)กันมาแต่ปางก่อนGrin Grin Grin

ยินดีครับ แต่ผมต้องมีส่วนแบ่ง

อย่างน้อยครึ่งนึงของรางวัลครับ

เอาโทร.มาครึ่งนึง อิอิ   Smiley

คุณ silent ก็ได้ตัวเครื่อง ส่วน พี่ฮาตะ ก็เอาแบตไป.....อิอิ  Smiley
Back to top

redsentai  
IP Logged

usarain
ULTIMATE SUPER HERO

ฝนตกที่อเมริกา

Reply #44 - 25.12.09 at 09:08:44

HATA wrote on 25.12.09 at 08:34:19:
usarain wrote on 24.12.09 at 21:13:25:
tigerroad197 wrote on 24.12.09 at 11:01:47:
รางวัลที่ (4) เสื้อ NAKA จำนวน 1 Set จาก คุณ HATA ครับ

ผู้โชคดีที่ได้รับรางวัลชิ้นนี้ก็คือ

คุณ usarain นั่นเองครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

คุณ usarain จะมารับของรางวัลด้วยตัวเองในงานมีตติ้งที่จะมีขึ้นในวันที่ 26 ธันวาคม นี้ หรือหากประสงค์จะให้ส่งของรางวัลไปให้ด้วยวิธีการใด เชิญแจ้งมาในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

ดีใจจังครับ ได้รางวัลจากคุณ HATA ผมชอบหน้าตาของนาคานะครับ ที่จริงร่วมสนุกเพื่อความสนุกเท่านั้นเอง แม่มะลิของผมอย่างน้อยก็ได้สองคะแนน แต่วันที่ 26 นี้ผมคงไม่สะดวกครับ ต้องพาแม่ไปหาหมอตั้งแต่เที่ยง

ผมอยากมีความสุขมากกว่านี้ครับ คือเห็นว่าคุณ HATA มีโครงการจะบริจาคของให้เด็ก ผมก็อยากแบ่งความสุขให้พวกเขาด้วย ด้วยสิ่งของที่มากคุณค่าอย่างฮีโร่ไทยเรา นาคา ให้พวกเขาได้รับรู้ถึงความรักความหวังดีจากคนที่รักในฮีโรอย่างพวกเราครับ

ผมอยากรบกวนคุณ HATA ว่าจะไปเยี่ยมน้องๆ ก็ช่วยเอาเสื้อนี้ไปเป็นอุปกรณ์สร้างความบันเทิงแก่น้องๆ เหล่านั้น หรือถ้าไม่มีกิจกรรมก็อาจให้เป็นของขวัญปีใหม่ถึงวันเด็กที่มีค่ายิ่งครับ

ไม่ทราบรบกวนคุณ HATA มากไปหรือเปล่าครับ แต่ผมยินดีมากนะครับที่เห็นคุณ HATA จัดกิจกรรมเพื่อสังคมอย่างสม่ำเสมอครับ

ขอบคุณมากมากครับ

Smiley

ยินดีครับ คุณ usarain

ถ้ามาไม่ได้ มี 3 วิธีครับ

1. ให้ผมส่งเสื้อไปให้คุณทางไปรษณีย์

2. ฝากบริจาคให้กับ เครือข่ายบ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน

3. ฝากประมูล นำเงินบริจาคสมทบเข้าบ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ สำหรับความคิดดีๆเพื่อเด็ก

และ ขอบคุณที่ชอบ นาคา นะครับ

รัก น้อยๆ แต่รัก เนิ่นนานนนนนนน

ลิเก ชะมัด  55+   Smiley

ขอบคุณ คุณ HATA ที่ช่วยเหลือครับ ผมเลือกวิธีที่ 2 หรือ 3 ที่จริงผมว่าสถานสงเคราะห์คงต้องการเงินมากกว่า แต่อีกใจก็อยากให้เด็กๆ ได้ฮีโร่ NAKA ไว้กับตัวครับ ก็แล้วแต่คุณ HATA เห็นว่าเหมาะสมก็แล้วกันครับ รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณอีกทีครับ

Smiley
Back to top

IP Logged

tigerroad197
SECRET SUPER HERO

Tiger Spark !!!!

Reply #45 - 25.12.09 at 10:50:03

EvolutioN_Ryo wrote on 24.12.09 at 14:12:01:
ขอบคุณมากครับ เย้ ๆๆๆๆๆๆๆ ไฟแช๊คลายไหนครับอยากเห็นจัง

เนื่องจาก ไฟแช็ก ที่เป็นของรางวัลมี 2 แบบ เพื่อป้องกันความสับสน

ไฟแช็ก ที่ คุณ Urara จะได้รับ ตามภาพประกอบนี้ครับ

Back to top

IP Logged

Reply #46 - 25.12.09 at 10:50:54

ส่วนไฟแช็ก อันที่ คุณ EvolutioN Ryo จะได้รับคือแบบนี้ครับ

Back to top

IP Logged

Reply #47 - 25.12.09 at 10:52:38

ส่วนแบบสุดท้าย อันข้างล่างนี้ ผมแกะใช้เองแล้วครับ แต่ผมไม่สูบบุหรี่นะครับ

ผมแกะไว้ใช้ จุดธูป จุดเทียน ไหว้พระ ไหว้เจ้า ครับ

Back to top

IP Logged

paxboy
SIDE KICK HERO BUDDY

ท่ามกลางสาวๆ
Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Mood:
Reply #48 - 25.12.09 at 13:13:32

ดีวีดี น่าดูมากมาย Smiley Smiley
Back to top

100000515593648  
IP Logged

tom241
ACTION HERO

W ♥ THAI-TOKU...ja

Bangkok, THAILAND
Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Reply #49 - 25.12.09 at 18:03:25

ยินดีกับทุกๆ ท่านด้วยนะครับ Smiley Smiley Smiley
Back to top

tom241.hi5.com  
IP Logged

yokza123
TRAINING HERO LEVEL1

yok SENTAI-THAILAND

GoGo!
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #50 - 25.12.09 at 18:22:50

ยินดีด้วยครับ
Back to top

yokza123 luttawit.hi5.com luttawit  
IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #51 - 25.12.09 at 20:00:50

tigerroad197 wrote on 25.12.09 at 10:52:38:
ส่วนแบบสุดท้าย อันข้างล่างนี้ ผมแกะใช้เองแล้วครับ แต่ผมไม่สูบบุหรี่นะครับ

ผมแกะไว้ใช้ จุดธูป จุดเทียน ไหว้พระ ไหว้เจ้า ครับ

ไหนๆไม่ดูดละ ก็ให้คนดูดเถอะครับ อิอิ  Smiley
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

???
SUPER HERO

oshirina

Reply #52 - 26.12.09 at 07:44:17

ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยยินดีกับทุกท
่านที่ได้รับรางวัลด้วยฮะ
Back to top

IP Logged

Reply #53 - 26.12.09 at 09:11:09

Mask Rider Dip wrote on 25.12.09 at 20:00:50:
tigerroad197 wrote on 25.12.09 at 10:52:38:

ไหนๆไม่ดูดละ ก็ให้คนดูดเถอะครับ อิอิ  Smiley

การสูบบุหรี่เป็นอันตรายต่อสุขภาพนะครับ

Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

Reply #54 - 26.12.09 at 09:12:00

スーパー戦隊 wrote on 25.12.09 at 04:57:11:
มีของรางวัลพิเศษ.....สำหรับผู้ที่โหวต Yuriko Shiratori ครับ

นั่นคือ DVD รวมโป้ เอ้ย รวมถ่ายแบบของ Yuriko Shiratori หลายๆชุด  Smiley

เช่น ชุด Cygnet, ชุด Dazzle, ชุด Face, ชุด Like a flower เป็นต้น

ลองชมภาพเป็นการเรียกน้ำ.....น้ำจิ้ม น้ำย่อย.....อย่าคิดมาก  Smiley

Cygnet

......

Dazzle

......

Face

......

Like a Flower

......

แล้วเจอกันวันงานครับ  Smiley

ปล.....ผมรวมเป็นไฟล์ข้อมูลอยู่ในแผ่นเดียวนะ....ขี้เกียจแปลงไฟล์ครับ...เอาไปดูในค
อมเอาละกัน  Smiley

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

Back to top

IP Logged

NeOzEcT

เรารัก TCS YaBB

Reply #55 - 26.12.09 at 17:50:57

ยินดีด้วยครับ Wink Wink
Back to top

NeOzEcT tudtudtud.hi5.com 100000560141682  
IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #56 - 27.12.09 at 01:54:16

tigerroad197 wrote on 26.12.09 at 09:11:09:
Mask Rider Dip wrote on 25.12.09 at 20:00:50:

การสูบบุหรี่เป็นอันตรายต่อสุขภาพนะครับ

Grin  Grin  Grin

ขอบคุงครับท่านพี่ ว่าจะหาทางเลิกอยู่ครับ
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

EvolutioN_Ryo

.........

Reply #57 - 27.12.09 at 03:18:37

วันนี้ขอโทดด้วยครับ ติดงานสำคัญ ไมได้ไป อยากไปใจจะขาด -*-
Back to top

IP Logged

EvolutioN_Ryo

.........

Reply #58 - 27.12.09 at 03:19:31

ยังไงฝากน้องเจมส์ด้วยนะครับ แล้วเดวจะไปเอาทีหลัง ขอบคุณครับ
Back to top

IP Logged

Keenno

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #59 - 27.12.09 at 07:28:09

ยินดีกับทุกๆท่านนะครับ

ขอบคุณพี่เสือมากมากครับ สำหรับของฝาก...รู้ใจจังเลยครับ

ก็ขอโชว์นิดนึงนะครับ

Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge