THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
รายละเอียดการเดินทางสู่งาน THAI-TOKU.COM RE-UNITE PARTY 2009 (Read 4361 times)
barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
รายละเอียดการเดินทางสู่งาน THAI-TOKU.COM RE-UNITE PARTY 2009
21.12.09 at 23:16:36

สวัสดีครับ สำหรับงาน THAI-TOKU.COM RE-UNITE PARTY 2009 ก็ใกล้มาถึงแล้ว และขอแจ้งกำหนดการเริ่มลงทะเบียน 12.00 น. ถึง 13.00 น. ครับ

ผมขออนุญาตแจ้งรายละเอียดการเดินทางไปยังโรงแรม MY HOTEL สถานที่จัดงานครับ

โรงแรม MY HOTEL ตั้งอยู่ในซอยเพชรบุรี 15 การเดินทางแสนสะดวกสบาย(หากนั่งรถสาธารณะมา) เหมือนดั่งจะไปซื้อคอมพ์ที่พันธทิพย์ เพราะว่าซอยเพชรบุรี 15 อยู่ตรงข้ามเยื้องกับพันธ์ทิพย์นั้นเอง

...

แผนที่ของโรงแรม MY HOTEL
...

http://maps.google.co.th/maps/ms?client=firefox-a&hl=th&ie=UTF8&msa=0&ll=13.7557...

การเดินทางโดยระบบขนส่งสาธารณะ
สามารถเดินทางได้โดยรถเมล์ / แทกซี่ / มอไซค์รับจ้าง / BTS
สำหรับ BTS : ให้ลงสถานีราชเทวี (ฝั่งโรงแรมเอเซีย) แล้วต่อรถเมล์สาย 113 (หัวลำโพง - มีนบุรี) หรือจะลงที่สถานีราชดำริ (ฝั่งสนามม้าราชกรีฑาสโมสร) แล้วนั่งรถปอ. 505 หรือลงที่สถานีชิดลมแล้วเดินเลาะตามทางเข้าเกษรพลาซ่าเพื่อไปตึก World Trade Center แล้วขึ้นรถสายไหนก็ได้ที่เลี้ยวซ้ายไปพันธ์ทิพย์ก็ได้  

หากท่านนำรถยนต์ส่วนตัวมางาน
กรุณาแจ้ง / ยี่ห้อรถ / สีรถ / ยี่ห้อเลขทะเบียน/ จังหวัด / มาที่ barthezjame@gmail.com ภายในวันที่ 24 ธ.ค. 52 นี้ เพื่อที่ผมประสานเรื่องที่จอดรถต่อไป
โดยที่จอดรถนั้น จะอยู่บริเวณปากซอยเพชรบุรี 15 ห่างจากปากซอยประมาณ 50 เมตร ในวันงานผมจะทำป้ายบอกทางเข้าที่จอดรถไว้  รบกวนแจ้งด้วย เพราะถ้าไม่แจ้งไม่มีที่จอดรถนะครับ

ทั้งนี้ ไม่ว่าท่านจะเดินทางมาโดยรถส่วนตัวหรือนั่งรถสาธารณะมา เมื่อมาถึงปากซอยเพชรบุรี 15 แล้ว โรงแรมจะอยู่สุดซอยมีระยทางประมาณ 200-300 เมตร (เดินได้เหงื่อดี) ทางโรงแรมจะมีรถสามล้อบริการรับส่ง โดยจิดบริเวณหน้าซอย 15 ผมจะให้รถวิ่งไปกลับในช่วงเวลา 12.00-13.30 น. และช่วงเลิกงานครับ

รูปภาพรถสามล้อ (ไซโคลน)
...

สุดท้ายนี้แนะนำให้ทุกท่านเดินทางโดยรถสาธารณะดีที่สุด เพราะช่วงสุดสัปดาห์ปลายปีคนจะเยอะ รถจะติดครับ และพบกันในวันงาน มาร่วมทำบุญส่งท้ายปลายปีกันนะครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Back to top
« Last Edit: 21.12.09 at 23:25:08 by barthezjame »  
WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

Loucipher

life goes on

Miami
Re: รายละเอียดการเดินทางสู่งาน THAI-TOKU.COM RE-UNITE PARTY 2009
Reply #1 - 21.12.09 at 23:45:10

มาทางเครื่องบินลงตรงไหนครับ Grin Grin Grin

เอาของ คุณเป้ ประตูน้ำ มาแจม

Keenno wrote on 21.12.09 at 16:44:14:
เรื่องเดินทางไป โรงแรมนะครับ

จากสถานนีรถไฟฟ้า ราชเทวี เดินไกลโคตรครับ

ซอยเข้าได้ 2 ทางนะครับ

1. เข้าทางปากซอย เพชรบุรี 15 ตรงข้ามกับห้างพันธทิพย์ ถ้าจำไม่ผิดนะ หรือไม่เยื้องๆกันนิดหน่อย เดินเข้าทางนี้ ไกลพอดู...เหมือนเดินพันะ์ทิพย์ทั้งห้าง 2 ชั้นได้(ไม่นับชั้นลอยนะ) แต่ก็อยู่ในระยะที่เดินได้ครับ...อีกอย่าง ลืมวินมอไซด์รึเปล่าครับ มีอยู่แล้วแถวนั้น ตรึมแน่นอน

2. เข้ามาทางตึกใบหยก ก็เดินได้อยู่ ถ้าแค่เดินมาโรงแรมนะ..ระยะทางพอกัน แต่มีนู้นนี่ให้ดูเพลินไปอีกแบบ ความรู้สึกอาจจะไม่ไกลครับ

ท่านใดสงสัยอะไรเพิ่มก็ถามจากตรงนี้นะครับผม Wink

Back to top

IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Re: รายละเอียดการเดินทางสู่งาน THAI-TOKU.COM RE-UNITE PARTY 2009
Reply #2 - 21.12.09 at 23:46:53

สรุปเอารถไปจะมีที่จอดไหมครับ
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

barthezjame

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #3 - 22.12.09 at 00:06:55

Mask Rider Dip wrote on 21.12.09 at 23:46:53:
สรุปเอารถไปจะมีที่จอดไหมครับ  

หากท่านนำรถยนต์ส่วนตัวมางาน
กรุณาแจ้ง / ยี่ห้อรถ / สีรถ / ยี่ห้อเลขทะเบียน/ จังหวัด / มาที่ barthezjame@gmail.com ภายในวันที่ 24 ธ.ค. 52 นี้ เพื่อที่ผมประสานเรื่องที่จอดรถต่อไป
โดยที่จอดรถนั้น จะอยู่บริเวณปากซอยเพชรบุรี 15 ห่างจากปากซอยประมาณ 50 เมตร ในวันงานผมจะทำป้ายบอกทางเข้าที่จอดรถไว้  รบกวนแจ้งด้วย เพราะถ้าไม่แจ้งไม่มีที่จอดรถนะครับ
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

Loucipher

life goes on

Miami
Reply #4 - 22.12.09 at 00:14:40

มีรถส่วนตัว ทางwebจะเหมาเช่าที่จอดให้ครับ แต่ถ้ามารถประจำทาง หรือ taxi ก็สะดวกดีครับ ส่วนเจ้าdipได้ข่าวว่าจะไปจอดที่นะคะหรือ nakacenterครับ Smiley
Back to top

IP Logged

EvolutioN_Ryo
SIDE KICK HERO BUDDY

.........

Reply #5 - 22.12.09 at 02:03:16

เด๋วแจ้งไปทาง email ครับน้องเจมส์ พี่เอารถส่วนตัวไปคร๊าบบบ จองด้วย 1 ที่
Back to top

IP Logged

SUPER HERO

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #6 - 23.12.09 at 18:32:03

Loucipher wrote on 22.12.09 at 00:14:40:
มีรถส่วนตัว ทางwebจะเหมาเช่าที่จอดให้ครับ แต่ถ้ามารถประจำทาง หรือ taxi ก็สะดวกดีครับ ส่วนเจ้าdipได้ข่าวว่าจะไปจอดที่นะคะหรือ nakacenterครับ Smiley

แบบว่าจำใจเอาไปนะครับ ถ้าไม่เอาไปเดี๋ยวเจ้าเปาพาไปเสียคนแน่นอน  อิอิ  เพียบ!  Wink
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

スーパー戦隊
BOARD MODERATOR

!!! เมื่อไหร่จะสังเคราะห
์ได้วะ..เหนื่อยแล้วน
ะ!!!

Bangkok     Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
Reply #7 - 23.12.09 at 22:06:55

แฟนผม เค้าไม่ไปแย้วอ่ะครับ..... Smiley

เค้ากลัวว่า ถ้าเค้าไปแล้ว...จะทำให้ผมไม่สนุก เพราะห่วงดูแลเค้า... Smiley

งานนี้ก็.....แมวไม่อยู่ หนูร่าเริงล่ะครับ....  Smiley

พี่ลู.....พา ผมไปเลี้ยงนะคะ ด้วยคนดิ  Smiley
Back to top

redsentai  
IP Logged

Keenno
ULTIMATE SUPER HERO

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #8 - 23.12.09 at 23:42:12

เป้ ประตูน้ำ....เอิ๊กเอิ๊ก...เกิดมาแต่เล็ก..อยู่มาหลายช่องหลายซอยขอรับ...

กำลังช่างใจ เดียวดูว่าจะขนของรวมทีเดียวได้ป่าว..หรือเอาของไปก่อน แล้วค่อยมางานอีกรอบก็ดีเหมือนกัน...ผมก็อยู่ไม่ไกลเท่าไหร่...เพียงแต่...เดิน คงไม่ไหว... Smiley Smiley Smiley เดียวดึกไม่มีแรงต่อ Smiley

น้องเรด..ดูสดชื่นดีนะ...แต่คุณนะซิ...โดนคุมหมดซิแน่วันงาน Smiley
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

SUPER HERO

ThaiLand
Reply #9 - 24.12.09 at 00:00:02

นะคะมันอยู่ตรงไหนครับพี่
Back to top

IP Logged

NeOzEcT
ULTIMATE SUPER HERO

เรารัก TCS YaBB

Reply #10 - 25.12.09 at 18:01:30

Smiley Smiley Smiley
Back to top

NeOzEcT tudtudtud.hi5.com 100000560141682  
IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge