THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
ด่วนๆ ปืน Air Brush ราคาถูก ใช้ในการพ่นสี, ทำสีหุ่นโมเดล อุปกรณ์ครบชุดเพียง 800 (Read 3530 times)
ballwi
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

ด่วนๆ ปืน Air Brush ราคาถูก ใช้ในการพ่นสี, ทำสีหุ่นโมเดล อุปกรณ์ครบชุดเพียง 800
22.10.09 at 11:02:31

มาแล้วครับ air brush ราคาถูกสำหรับท่านที่ต้องการจะทำสีให้กับโมเดลของท่านให้ดูสวยงามและไม่เหมือนใครถูก
กว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ความสวยโดนตา ราคาโดนใจ คุณภาพเกินราคา สินค้านำเข้าจาก Taiwan โดยผมจะให้ทำการสั่งจองนะครับ เหตุผลเพราะว่าการที่เรานำเข้ามาหลายตัว จะทำให้เราเสียภาษีอย่างมาก และค่าต้นทุ่นในการขนส่งที่สูงตามไปด้วย
*ระยะเวลาในการสั่งของถึงมือลูกค้า 7-14 วัน ถ้าใครขายถูกกว่าผมบอกครับผมลดให้เลย 30% ของราคาขายครับ

สินค้าของผมเอาใจผู้ที่ชื่นชอบโมเดล ผมเสนอขายอุปกรณ์ครบทั้งชุด เพียง 800 บาทเท่านั้น ส่งแบบลงทะเบียนฟรีทั่วประเทศ

ขั้นตอนในการสั่งจอง
1. ผู้สั่งจองต้องทำการโอนเงินมาที่ธนาคารกสิกรไทย เต็มจำนวนราคาหรือ 70% ของราคาที่ตั้งไว้
2. เมื่อมีการสั่งของทางผมจะทำการสั่งของให้ทันที
3. เมื่อของมาถึงผมจะจัดส่งพัสดุให้ฟรีครับแบบลงทะเบียนให้ทันทีและจะแจ้งผู้สั่งจองให้
ทราบครับ

นโยบายถึงผู้สั่งจองทุกท่าน
1. ผู้ขายต้องการให้ผู้ซื้อได้ใช้ของถูกคุณภาพดี และเป็นไปตามเศรษฐ์กิจปัจจุบันที่ฟืดเขื่อง
2. ราคาขายถูกกว่าที่อื่นอย่างแน่นอนสามารถตรวจสอบได้  **ไม่มีถูกกว่านี้อีกแล้วครับ
3. ผู้ขายจริงใจในการขาย สามารถตรวจสอบได้ครับ

รูปภาพครับ
... ...

DESCRIPTION
Paint feeding mode: bottom feeding  (ฟังช์ชั่นและรายละเอียดขีดความสามารถของ airbrush)
Caliber of nozzle: 0.8 mm
Length of spray pen: 130 mm
Working air pressure: 15 - 50 PSI
On/ off mode: push button control
Capacity of glass jar: 2 X 20 ml
Length of PU tube: 5 feet
Laced bottle cover: 1 pc
Connector:  1/ 4'' (F) 5 mm (M)

Package Includes  (อุปกรณ์ที่มีให้บอกได้คำเดี่ยวว่าครบชุดครับ และไม่ต้องไปหาซื้อสายลมเพิ่มด้วยครับมีให้อยู่แล้ว)
1 X Airbrush
1 X PU tube
2 X Glass jar
1 X Regulator
1 X Connector
1 X Air hose
1 X Mini spanner
1 X User manual
ราคาสินค้า 800 บาท +พร้อมส่งแบบลงทะเบียนฟรี

ที่นัดเจอเอาของแถวเดอะมอลล์ท่าพระ , วงเวียนใหญ่ , สาธุประดิษฐ์
เบอร์โทรติดต่อ 081-009-1997 คุณวิชัย
เลขที่บัญชีกสิกรไทย 340-2-96896-5 (ในกรณีที่โอนตังค์ผ่านตู้ ATM)
E-Mail ballwi2530@gmail.com

ปัจจุบันผมทำงานอยู่ที่ บริษัท ฟาร์มาซูติคอลส์ แอนด์เมดิคอลซัพพลาย อยู่แผนกเขียนแบบวิศวกรรม เครื่องผลิตยา
เบอร์โทรบริษัท 0-2284-2159-62 , 0-2682-0441-2
Back to top

IP Logged

Murata Shougo
TRAINING HERO LEVEL1

Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Re: ด่วนๆ ปืน Air Brush ราคาถูก ใช้ในการพ่นสี, ทำสีหุ่นโมเดล อุปกรณ์ครบชุดเพียง 800
Reply #1 - 19.12.09 at 18:37:01

ยังรับสั่งอยู่ไหมครับ
Back to top

IP Logged

annly
HUMAN
**

Re: ด่วนๆ ปืน Air Brush ราคาถูก ใช้ในการพ่นสี, ทำสีหุ่นโมเดล อุปกรณ์ครบชุดเพียง 800
Reply #2 - 14.05.10 at 09:42:48

ยังมีของป่าวคับ
Back to top

IP Logged

ballwi
HUMAN
**

Reply #3 - 20.07.10 at 12:19:49

annly wrote on 14.05.10 at 09:42:48:
ยังมีของป่าวคับ

ยังขายอยู่ครับโทรมาได้ครับ
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge