THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4
Print
เมื่อสมาชิก THAI-TOKU มาเยือนภูเก็ต (ภาค 2 ) (Read 18006 times)
Topic Description: ไปทำไรมา มาดูกัน
Keenno
ULTIMATE SUPER HERO

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
เมื่อสมาชิก THAI-TOKU มาเยือนภูเก็ต (ภาค 2 )
04.10.09 at 20:28:04

ดูภาค 2 ไปหน้า 3 เลยนะครับ มีฟิวชั่นด้วย Grin Grin Grin Grin

เมื่อ 2 หนุ่มจาก THAI-TOKU มาเยือน ภูเก็ต

ในฐานะเจ้าบ้าน ก็ต้องพาออกไปต้อนรับกันซะหน่อย....

น้องๆน่ารักทั้งสองคน...อึดอีกต่างหาก..ก็เอาภาพมาฝากกันเล็กน้อยนะครับ

ขณะที่พาไปเล่น เคเบิล สกีครับ

คนแรกนี่ น้องอู๋ ครับ ต่อด้วยน้องเจมส์

ขณะลงเล่นสกีกันครับ...

... ... ... ... ... ... ... ... ...
Back to top
« Last Edit: 29.11.09 at 16:10:50 by Keenno »  
http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Keenno

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Re: เมื่อสมาชิก THAI-TOKU มาเยือนภูเก็ต
Reply #1 - 04.10.09 at 20:32:04

ต่อครับ Wink

... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Re: เมื่อสมาชิก THAI-TOKU มาเยือนภูเก็ต
Reply #2 - 04.10.09 at 20:35:34

เล่นกันสนุกมั้ย เจ้าตัวมาบอกด้วยเด้อ

... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
Back to top

IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Reply #3 - 04.10.09 at 20:50:31

ชุดสุดท้ายสำหรับฉากการเล่นสกี

... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ... ...
Back to top

IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Reply #4 - 04.10.09 at 20:57:40

รายการต่อมา คือ BB GUN ครับ คราวนี้ เจ้าบ้านต้องลงเล่นด้วยเพื่อความมันส์ของผู้มาเยือน....

ก็แต่งเนื้อแต่งตัวกัน แล้วก็ถ่ายรูป ก่อนที่จะเข้าสนามครับ

... ... ... ... ... ... ...

ใครเป็นใครกันบ้างก็...มีเพียงคนเดียวที่จะเข้ามาสมัครสมากชิกใหม่นะครับ อีกหน่อยก็คงเข้ามาบ่อยๆครับสำหรับเพื่อนผมคนนี้ คุณริน..ใช้ User Name ว่า GI.Rin นะครับฝากเลี้ยงดูกันด้วย

ก็สนุกดีสำหรับการที่น้องๆมาเที่ยวกัน จริงๆยังมีอีกโปรแกรมต่อจากนี้คือไปทานอาหารกัน...แต่เนื่องจากเหนื่อยครับ ไม่ได้ถ่ายภาพมา..ก็สนุกสนานตามประสาวัยรุ่นอ่ะนะ Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #5 - 04.10.09 at 21:36:23

น่าสนุกอ่า

เคยเล่นแต่ เจ็ทสกี มันส์โคต    Smiley
Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

tresh
SIDE KICK HERO BUDDY

เรารัก TCS YaBB

Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Reply #6 - 04.10.09 at 22:59:14

หุหุ อายตัวเอง ตอนนี้อ้วนลงพุงอย่างหนัก

จะโดนไล่ออกจากงานเพราะอ้วนเกินไปฮือๆ

ขอบคุณพี่เป้ครับสนุกมากๆ

จากวันนั้นถึงวันนี้ยังปวดไปทั้งตัวไม่หายเลย

อาการมาจากเจ้าเว็กบอร์ดทำเหตุ

แผลเพ็นบอลก็ยังเป็นรอยจารึกอยุ่ไม่จางครับ

สงสัยต้องชวนพี่รินไปนวดต่อแล้วซิ หุหุ
Back to top

IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #7 - 04.10.09 at 23:34:06

พอดีไปภูเก็ตเพื่อทำงาน

ด้วยความอนุเคราะห์และกรุณาของป๋าเป้ที่เคารพรัก พร้อมป๋าริน จึงได้ไปพักผ่อนด้วยความสะดวกสบายใจ

สำหรับเจ็ทสกี สนุกสนานมากมาย แต่ด้วยความปวดหลังทำให้สนุกน้อยกว่าที่ควร

สำหรับ BB GUN ได้แบ่งเป็น 2 ทีม คือ ทีมภูเก็ต และทีมกทม
ทีมกทม ชนะไปด้วยความหนุ่มแน่นกว่า (จริง) แต่ที่ไม่ชนะคือตัวเลขของ...

สนุกสนานมากครับ
ขอบพระคุณป๋าเป้ ป๋ารินมาอีกครั้ง

ปล. น้องอู๋ได้ประสบการณ์ใหม่  Tongue Tongue Tongue
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

Urara

W ♥ THAI-TOKU Urara

SUPER SENTAI [Urara]
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #8 - 05.10.09 at 00:14:13

อุ๊ย ! ป๋าเป้ ใส่เครื่องแบบทหารแล้ว เท่สุดยอดเลยครับ  Smiley
Back to top

WWW Urara Urara SENTAI [Urara] http://umeko-yamasaki.hi5.com SENTAI+[Urara] SENTAI+[Urara]  
IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Reply #9 - 05.10.09 at 00:38:54

HATA wrote on 04.10.09 at 21:36:23:
น่าสนุกอ่า

เคยเล่นแต่ เจ็ทสกี มันส์โคต    Smiley

ตอนนี้ยังไหวรึเปล่าครับ ถ้าไหวก็มาเมื่อไหร่ เราจะตามไปเก็บภาพนะครับผม

Urara wrote on 05.10.09 at 00:14:13:
อุ๊ย ! ป๋าเป้ ใส่เครื่องแบบทหารแล้ว เท่สุดยอดเลยครับ  Smiley

ปกติถ้าพี่ไม่ปล่อยเนื้อปล่อยตัว (ย้ำ พี่ครับ พี่  Grin) แต่งอะไรออกมาก็ดูดีทุกชุดแหละ ก็คนมันเท่อ่ะนะ หุ่นก็ดี สูงใหญ่  Grin Grin Grin Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley ขอนิดนะน้องเปา  Wink

ต้องขอบคุณน้องอู๋กับเจมส์ (ที่เรียกเจมส์เพราะเมื่อดูจากใบหน้าแล้ว เราน่าจะรุ่นเดียวกัน)ที่มาเยี่ยมเยือน และให้พี่ได้สนุกสนานนะครับ...

ส่วนน้องอู๋อาจจะได้เจออะไรมากกว่า เพราะมีเวลามาอยู่มากกว่า ได้ลองปืนจริง..ได้เล่นเพ้นบอล ได้ไปทาน ชาบูชาบู ได้ไป......... Smiley Smiley Smiley กับพี่รินเค้า ได้เห็นทะเล และได้จัดของเล่นเข้าตู้ให้พี่ Grin Grin Grin Grinขอบคุณหลายหลาย
Back to top

IP Logged

tresh

Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Reply #10 - 05.10.09 at 08:16:10

Keenno wrote on 05.10.09 at 00:38:54:
HATA wrote on 04.10.09 at 21:36:23:
น่าสนุกอ่า

ตอนนี้ยังไหวรึเปล่าครับ ถ้าไหวก็มาเมื่อไหร่ เราจะตามไปเก็บภาพนะครับผม

Urara wrote on 05.10.09 at 00:14:13:

ปกติถ้าพี่ไม่ปล่อยเนื้อปล่อยตัว (ย้ำ พี่ครับ พี่  Grin) แต่งอะไรออกมาก็ดูดีทุกชุดแหละ ก็คนมันเท่อ่ะนะ หุ่นก็ดี สูงใหญ่  Grin Grin Grin Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley ขอนิดนะน้องเปา  Wink

ต้องขอบคุณน้องอู๋กับเจมส์ (ที่เรียกเจมส์เพราะเมื่อดูจากใบหน้าแล้ว เราน่าจะรุ่นเดียวกัน)ที่มาเยี่ยมเยือน และให้พี่ได้สนุกสนานนะครับ...

ส่วนน้องอู๋อาจจะได้เจออะไรมากกว่า เพราะมีเวลามาอยู่มากกว่า ได้ลองปืนจริง..ได้เล่นเพ้นบอล ได้ไปทาน ชาบูชาบู ได้ไป......... Smiley Smiley Smiley กับพี่รินเค้า ได้เห็นทะเล และได้จัดของเล่นเข้าตู้ให้พี่ Grin Grin Grin Grinขอบคุณหลายหลาย

เหอๆ Smiley ผมแค่ไปนวดแก้เมื่อย กับ พี่รินเองนะคร้าบ Wink
Back to top

IP Logged

NeOzEcT

Reply #11 - 05.10.09 at 08:20:03

Smiley Smiley Smiley
Back to top

NeOzEcT tudtudtud.hi5.com 100000560141682  
IP Logged

Urara

W ♥ THAI-TOKU Urara

SUPER SENTAI [Urara]
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #12 - 05.10.09 at 09:13:56

Quote:

ว๊าย !! ปล่อยเนื้อปล่อยตัวนี่เอง อิอิ

ไม่เป็นไรครับ ป๋า ครั้งนี้ยอม เดี๋ยวเอาไว้ตอนทำอัลบั้ม 2คู่ดูโอ้ ระหว่างเปากับป๋าเป้ แล้วตอนนั้นมาดูครับว่าใครฮ๊อตกว่ากัน ก๊ากกก //เผ่น//  Smiley
Back to top
« Last Edit: 05.10.09 at 09:17:24 by Urara »  
WWW Urara Urara SENTAI [Urara] http://umeko-yamasaki.hi5.com SENTAI+[Urara] SENTAI+[Urara]  
IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Reply #13 - 05.10.09 at 09:30:38

Smiley แล้วเจอกันครับ น้องเปา ถึงแม้เราจะหล่อกันต่างยุค แต่พี่ก็รับได้ครับ Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

원 [ w o n ]
SECRET SUPER HERO

Bangkok
Reply #14 - 05.10.09 at 09:42:26

อะโห น่าหนุกจัง  Shocked Sad Smiley
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #15 - 05.10.09 at 16:18:18

...

พี่รินถือM4A1แล้วเท่จริงๆ(ดูไงก็เหมือน)

ท่านพี่ก็เท่ตลอดเวลาครับ รองเท้าขาว (อิอิ) คนอื่นจังเกิ้ล แบบนี้เค้าเรียกว่าทหารเก่าใช่ไหมครับ(ลายเก่าของทหารบก อิอิ)

เจมส์กับอู๋ดูหน้าแล้วมีความสุขเวลาเล่นสกีนะครับ Smiley
Back to top
« Last Edit: 05.10.09 at 16:23:06 by Mask Rider Dip »  
WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

Maisinders

Go Go . .

Reply #16 - 05.10.09 at 16:22:05

น่าสนุกมากๆเลย ชอบๆ  ลงน้ำ อิๆ  Cool Cool
Back to top

IP Logged

tresh

Reply #17 - 05.10.09 at 17:11:40

Keenno wrote on 05.10.09 at 09:30:38:
 Smiley แล้วเจอกันครับ น้องเปา ถึงแม้เราจะหล่อกันต่างยุค แต่พี่ก็รับได้ครับ Grin Grin Grin

555 Grin Grin Grin

เห้อ.........เซ็งกะเครื่องตัวเอง

เปิดเวปนี้ไมค่อยจะได้เลย Angry

Back to top

IP Logged

847
SUPER HERO

Azuranaka

217/2 หมู่ 11 ซอยอ่อนนุช 72 แขวงประเวศ เขตประเวศ กทม. 10250
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #18 - 05.10.09 at 18:24:36

น่าหนุกๆ พี่อู๋ดูเปลี่ยนไปนะครับ พี่เจมส์ยังโชว์ท่าที่เป็นเอกลักษณ์เหมือนเดิม พี่เป้ยังหล่อเหมือนเดิมนะครับ อิอิ Cool Cool
Back to top

Azuranaka.hi5.com  
IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #19 - 05.10.09 at 19:37:31

847 wrote on 05.10.09 at 18:24:36:
น่าหนุกๆ พี่อู๋ดูเปลี่ยนไปนะครับ พี่เจมส์ยังโชว์ท่าที่เป็นเอกลักษณ์เหมือนเดิม พี่เป้ยังหล่อเหมือนเดิมนะครับ อิอิ Cool Cool

หายไปไหนมาครับหัวเกรียน อิอิ  Smiley
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge