THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 ... 32
Print
ร่วมโหวตฉลองมีตติ้งครับ (Read 171219 times)
tigerroad197
SECRET SUPER HERO

Tiger Spark !!!!

Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
ร่วมโหวตฉลองมีตติ้งครับ
17.09.09 at 09:14:47

เป็นที่ทราบกันดีแล้วนะครับว่า วันที่ 26 ธันวาคม 2552 ทางเวป Thai-Toku จะมีการจัดมีตติ้งขึ้น

ซึ่งในช่วงวันดังกล่าวนั้น ก็เป็นช่วงเวลาแห่งความสุขทั้งจาก เทศกาล Chirstmas และรวมไปถึง เทศกาลวันขึ้นปีใหม่สากล

ดังนั้นเพื่อเปิดโอกาสให้ เพื่อน ๆ สมาชิก ชาวเวป Thai-Toku ได้มีโอกาสร่วมสนุกในบรรยากาศการเฉลิมฉลองเทศกาลดังกล่าว จึงได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาครับ

Smiley  Smiley  Smiley
Back to top
« Last Edit: 04.11.09 at 10:25:29 by tigerroad197 »  

IP Logged

Re: กระทู้นี้.....อ่านดี ๆ.....มีรางวัล
Reply #1 - 17.09.09 at 09:25:09

อ่านดี ๆ มีสิทธิ์ร่วมลุ้นรางวัล

กติกาในการร่วมสนุก เป็นดังนี้ครับ

1. ให้เพื่อน ๆ สมาชิก เสนอ ชื่อของ ดาราสาวญี่ปุ่น ที่แสดงหนังแนว ฮีโร่ ( ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นเฉพาะ Kamenrider หรือ Sentai แต่ขอให้เป็นแนวฮีโร่ ) พร้อมทั้งระบุชื่อของหนังที่เธอแสดงด้วยครับ ( ในกรณีที่ทราบนะครับ ถ้าไม่ทราบก็ไม่เป็นไรครับ ) โดยดาราสาวคนดังกล่าว ไม่จำเป็นต้องรับบท นางเอก หรือ บทตัวเอก ของเรื่องดังกล่าวก็ได้ ( บทตัวประกอบก็ได้ครับ ขอให้ชื่นชอบเป็นพอ )

2. ความนิยมของ ดาราสาว ที่เพื่อน ๆ สมาชิกเสนอชื่อเข้ามา ไม่มีผลใด ๆ ต่อการจับรางวัลผู้โชคดีของเพื่อนสมาชิกแต่ประการใด ดังนั้นขอให้เพื่อน ๆ สมาชิกวางใจ และเสนอชื่อที่เพื่อน ๆ ชอบมากที่สุดตามกติกาในข้อ 1. เข้ามาก็แล้วกันครับ

3. ข้อนี้สำคัญนะครับคือ เพื่อนสมาชิกที่จะร่วมสนุกในกระทู้นี้ และมีสิทธิ์ได้ร่วมลุ้นจับรางวัลผู้โชคดี จะต้องเป็นสมาชิกของเวป Thai-Toku ที่มีผลรวมของการ Postes ไม่ต่ำกว่า 50 ณ วันที่ทำการร่วมสนุกเสนอชื่อดาราสาวครับ โดยสามารถเช็คได้จากด้านซ้ายมือของกระทู้ที่เพื่อนสมาชิกตอบเอาไว้ ดังนั้นเพื่อน ๆ สมาชิกที่ประสงค์จะร่วมสนุกลุ้นรางวัล แต่ยอด Posts รวมไม่ถึง ก็ต้องทำยอดหน่อยนะครับ

4. สมาชิก ( ที่มีสิทธิ์ตามกติกาข้อ 3. ) 1 ท่าน มีสิทธิ์เสนอชื่อ ดาราสาวที่ตัวเองชื่นชอบได้เพียง 1 ครั้งและ 1 คนเท่านั้น

5. ระยะเวลาในการร่วมสนุก เริ่มตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จนถึง เที่ยงคืนตรงของวันที่ 15 ธันวาคม 2552 ครับ

6. สมาชิกท่านใดที่ไม่ปฏิบัติตามกติกาดังกล่าวข้างต้น ไม่มีสิทธิ์ร่วมลุ้นของรางวัลทุก ๆ รายการครับ

7. เพื่อน ๆ สมาชิก ที่ไม่ได้มาร่วมงานมีตติ้ง หรือ อาศัยอยู่ต่างจังหวัด หากมียอด Posts ตั้งแต่ 50 ขึ้นไป ก็มีสิทธิ์ร่วมสนุกได้เช่นกันนะครับ โดยภายหลังจากทำการจับ ฉลาก ได้รายชื่อเพื่อนสมาชิกผู้โชคดีแล้ว จะยังไม่ทำการแจกรางวัลในวันงานมีตติ้งนะครับ แต่จะแจ้งให้เพื่อนสมาชิกที่ได้รับรางวัลทราบทางหน้าเวป และยืนยันตัวตนทาง PM เพื่อทำการส่งของรางวัลต่อไปครับ

8. ความเห็นชอบและการตัดสินของ คุณ Loucipher ( เวปมาสเตอร์ ) ในผลการจับรางวัลทุก ๆ รางวัล ถือเป็นข้อยุติเด็ดขาดที่เพื่อนสมาชิกทุก ๆ ท่านต้องปฏิบัติตาม โดยไม่มีข้อโต้แย้งครับ

เพื่อนสมาชิกที่ทำการเสนอชื่อ ดาราสาว ที่ตัวเองชื่นชอบเข้ามา (ภายใต้กติกาดังกล่าวข้างต้นนี้) ชื่อของเพื่อนสมาชิกจะมีสิทธิ์ได้จัดทำ ฉลาก เพื่อใช้ในการจับรางวัลครับ

โดยกติกาในการจับรางวัล ณ วันมีตติ้งรวมไปถึงกติกาอื่น ๆ ที่อาจจะมีเพิ่มเติมจะได้แจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไปครับ

โดยงานนี้เพื่อน ๆ สมาชิกทุก ๆ ท่านที่มีผลรวมการ Post ตั้งแต่ 50 ขึ้นไปทุก ๆ ท่านสามารถร่วมสนุกได้ครับ โดยไม่มีการเรียกเก็บค่าใช้จ่ายในการร่วมสนุกในกระทู้นี้แต่ประการใดครับ ถือเป็นการร่วมเฉลิมฉลองกันครับ

สำหรับรางวัลที่ในส่วนของผมเอง ที่จะนำมาทำการจับ ฉลาก มีดังต่อไปนี้ครับ

รางวัลที่ 1 สร้อยคอทองคำรูปพรรณ หนัก 1 สลึง ( ราคาตลาดณ วันที่ 17 กันยายน 2552 เท่ากับ 4,250.- บาท ครับ ) จำนวน 1 รางวัล

รางวัลที่ 2 เงินสด จำนวน 2,000.- บาท จำนวน 1 รางวัล

รางวัลที่ 3 เงินสด จำนวน 1,000.- บาท จำนวน 1 รางวัล

และนอกจากนี้ผมยังทราบมาว่า คุณลู เวปมาสเตอร์ของพวกเรา มีของรางวัลมาร่วมสนุกในครั้งนี้ด้วยครับ ซึ่งคงจะต้องขออนุญาตรอให้ คุณลู มาแจ้งของรางวัลครับ

และตอนนี้มีของรางวัลใหญ่มาเพิ่มอีก 1 ชิ้นแล้วครับ โดยได้รับการสนับสนุนจาก คุณ Keenno เป็น โทรศัพท์มือถือ 1 เครื่องครับ ส่วนจะเป็นรุ่นใดนั้น คงต้องรบกวนให้ คุณ Keenno มาแจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไปครับ

คุณ HATA ได้มอบของรางวัลสนับสนุนการร่วมสนุกครับ เป็น  เซ็ทเสื้อ นาคา ที่กำลังจะออกล็อทใหม่ 4 ตัว/เซ็ท ประกอบด้วย เสื้อ ทีเชิ้ต 2 ตัว และ โปโล 2 ตัว 1 รางวัล มูลค่า 1,240 บาท ครับ

เอาละครับ เพื่อน ๆ สมาชิก เชิญร่วมสนุกได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ

Back to top
« Last Edit: 18.09.09 at 08:19:03 by tigerroad197 »  

IP Logged

Keenno
ULTIMATE SUPER HERO

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Re: กระทู้นี้.....อ่านดี ๆ.....มีรางวัล
Reply #2 - 17.09.09 at 09:43:58

Saki  Kagami เก็บไว้ในดวงใจคนเดียวไม่เสนอครับ (คนในภาพ)Smiley Smiley Smiley

ขอเสนอเทพีโดดออกจากกระป๋อง(เดนโอ) Shiratori Yuriko ครับผม Kiss
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

usarain

ฝนตกที่อเมริกา

Reply #3 - 17.09.09 at 09:44:29

โอ้โห น่าสนใจจริงๆ ครับ แล้วจะทำฉลากจับรางวัลยังไงครับเนี่ยถ้าพวกเราตอบซักพันคนน่ะครับ เป็นห่วง แต่อยากได้ทองครับ

Smiley

ใจจริงอยากเสนอ Ozawa Maria ที่คุณ tigerroad197 เคยบอกว่าแสดงหนังฮีโร่ด้วย แต่ไม่รู้ชื่อเรื่อง เรื่องของเธอที่ผมเคยดูก็ไม่ค่อยเหมือนหนังฮีโร่เท่าไหร่ครับ น้อง Hikaru Yamamoto จาก Double ก็น่ารักดี แต่ภาพพิเศษที่ว่าเป็นเธอไม่เห็นหน้าครับ ผิดหวังเลยยังไม่เลือกน้องอากิโกะครับ

อย่างนั้นผมขอเสนอน้องมะลิ Ayumi  Kinoshita จาก Dekaranger ก็แล้วกันครับ แม้ว่าตอนหลังเธอออกจะฉุไปนิดแต่ก็ยังน่ารักครับ

ขอบคุณท่านผู้ให้การสนับสนุนครับ

Smiley
Back to top

IP Logged

Reply #4 - 17.09.09 at 09:47:09

เพื่อนสมาชิกที่ทำการเสนอชื่อ ดาราสาว ที่ตัวเองชื่นชอบเข้ามา (ภายใต้กติกาดังกล่าวข้างต้นนี้) ชื่อของเพื่อนสมาชิกจะมีสิทธิ์ได้จัดทำ ฉลาก เพื่อใช้ในการจับรางวัลครับ

โดยกติกาในการจับรางวัล ณ วันมีตติ้งรวมไปถึงกติกาอื่น ๆ ที่อาจจะมีเพิ่มเติมจะได้แจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไปครับ

โดยงานนี้เพื่อน ๆ สมาชิกทุก ๆ ท่านที่มีผลรวมการ Post ตั้งแต่ 50 ขึ้นไปทุก ๆ ท่านสามารถร่วมสนุกได้ครับ ( ดังนั้น คุณลู และ Staff ก็ขอเชิญร่วมสนุกกันด้วยนะครับ ) โดยไม่มีการเรียกเก็บค่าใช้จ่ายในการร่วมสนุกในกระทู้นี้แต่ประการใดครับ ถือเป็นการร่วมเฉลิมฉลองกันครับ

สำหรับรางวัลที่จะนำมาทำการจับ ฉลาก มีดังต่อไปนี้ครับ

รางวัลที่ 1 สร้อยคอทองคำรูปพรรณ หนัก 1 สลึง ( ราคาตลาดณ วันที่ 17 กันยายน 2552 เท่ากับ 4,250.- บาท ครับ ) จำนวน 1 รางวัล

รางวัลที่ 2 เงินสด จำนวน 2,000.- บาท จำนวน 1 รางวัล

รางวับที่ 3 เงินสด จำนวน 1,000.- บาท จำนวน 1 รางวัล

และนอกจากนี้ผมยังทราบมาว่า คุณลู เวปมาสเตอร์ของพวกเรา มีของรางวัลมาร่วมสนุกในครั้งนี้ด้วยครับ ซึ่งคงจะต้องขออนุญาตรอให้ คุณลู มาแจ้งของรางวัลครับ

เอาละครับ เพื่อน ๆ สมาชิก เชิญร่วมสนุกได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ

Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 10:06:15 by tigerroad197 »  

IP Logged

Reply #5 - 17.09.09 at 10:05:14

Saki  Kagami เก็บไว้ในดวงใจคนเดียวไม่เสนอครับ (คนในภาพ)  

ขอเสนอเทพีโดดออกจากกระป๋อง(เดนโอ) Shiratori Yuriko ครับผม  

งานนี้ยังมีการแอบรักพี่เสียดายน้องอีกนะครับ

โอ้โห น่าสนใจจริงๆ ครับ แล้วจะทำฉลากจับรางวัลยังไงครับเนี่ยถ้าพวกเราตอบซักพันคนน่ะครับ เป็นห่วง แต่อยากได้ทองครับ

ถ้าเพื่อนสมาชิกตอบพันคน ก็ต้องทำ ฉลาก 1000 ชิ้นตามจำนวนรายชื่อของเพื่อนสมาชิกที่ร่วมสนุกและถูกกติกาครับ

ใจจริงอยากเสนอ Ozawa Maria ที่คุณ tigerroad197 เคยบอกว่าแสดงหนังฮีโร่ด้วย แต่ไม่รู้ชื่อเรื่อง เรื่องของเธอที่ผมเคยดูก็ไม่ค่อยเหมือนหนังฮีโร่เท่าไหร่ครับ น้อง Hikaru Yamamoto จาก Double ก็น่ารักดี แต่ภาพพิเศษที่ว่าเป็นเธอไม่เห็นหน้าครับ ผิดหวังเลยยังไม่เลือกน้องอากิโกะครับ

ถ้าไม่ทราบชื่อหนังที่แสดงก็ไม่เป็นไรครับ ขอเพียงให้บอกชื่อดาราสาวให้ถูกต้องก็ใช้ได้แล้วครับ

ผมก็ได้ข่าวมาเหมือนกันครับว่า Yamamoto Hikaru จาก Double มีภาพเปลือยที่เธอถ่ายไว้เองหลุดออกมาทาง Internet แต่ก็มีความคิดเห็นหลายกระแสครับ บางคนก็คิดว่าเป็นแค่คนหน้าเหมือนครับ

Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 10:08:49 by tigerroad197 »  

IP Logged

Reply #6 - 17.09.09 at 10:14:05

ขณะนี้เพื่อนสมาชิกที่เสนอชื่อ ดาราสาว ที่ตัวเองชื่นชอบเข้ามามีดังนี้ครับ

1. 17-09-2009 เวลา 09:43:58 คุณ Keenno ( Posts : 4700 ) เสนอชื่อ Shiratori Yuriko

2. 17-09-2009 เวลา 09:44:29 คุณ usarain ( Posts : 1170 ) เสนอชื่อ Ayumi Kinoshita
Back to top

IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #7 - 17.09.09 at 10:27:53

แหม เลือกไม่ถูกเลยแบบนี้ Smiley (หัวใจมี 4 ห้อง แต่ห้องนึงจุได้หลายสิบคนเลย แบบว่าเป็นห้องประชุมใหญ่อะไรทำนองนั้น) เอาเป็นว่าขอเสนอน้อง Nao Hurricane Blue ละกันครับ Smiley
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

Reply #8 - 17.09.09 at 10:31:32

원 [ w o n ] wrote on 17.09.09 at 10:27:53:
แหม เลือกไม่ถูกเลยแบบนี้ Smiley (หัวใจมี 4 ห้อง แต่ห้องนึงจุได้หลายสิบคนเลย แบบว่าเป็นห้องประชุมใหญ่อะไรทำนองนั้น) เอาเป็นว่าขอเสนอน้อง Nao Hurricane Blue ละกันครับ Smiley

ว่าง ๆ ผมจะขอยืมไปจัดห้องสัมนานะครับ

Back to top

IP Logged

Reply #9 - 17.09.09 at 10:33:11

ขณะนี้เพื่อนสมาชิกที่เสนอชื่อ ดาราสาว ที่ตัวเองชื่นชอบเข้ามามีดังนี้ครับ

1. 17-09-2009 เวลา 09:43:58 คุณ Keenno ( Posts : 4700 ) เสนอชื่อ Shiratori Yuriko จาก Den-O

2. 17-09-2009 เวลา 09:44:29 คุณ usarain ( Posts : 1170 ) เสนอชื่อ Ayumi Kinoshi จาก เดกะเรนเจอร์

3. 17-09-2009 เวลา 10:27:53 คุณ WON ( Posts : 7354 ) เสนอชื่อ Nao Nagasawa จาก Hurricane

คะแนนของ ดาราสาว แต่ละท่าน

Shiratori Yuriko รวม 1 คะแนน

Ayumi Kinoshita รวม 1 คะแนน

Nao Nagasawa รวม 1 คะแนน
Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 10:34:49 by tigerroad197 »  

IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #10 - 17.09.09 at 10:35:55

ขอบคุณพี่ tigerroad197  ซานต้าใจดีเป็นอย่างสูงครับ   Smiley

มักจะมีอะไรดีๆ เด็ดๆมาโพสต์และให้ร่วมสนุกกันเสมอ

เรื่องกติกาในการจับ

จะวิธีสนุกๆและลุ้นสุดขีดมาให้ครับ

ตอนนี้ รีบส่งรายชื่อสาวๆ หนึ่งเดียวในใจ

มาที่กระทู้นี้ก่อนครับ

อย่าลืมว่า ผู้ที่มีสิทธิ์ร่วมสนุก

ต้องมีการโพสต์เกิน 50 โพสต์ในบอร์ดนี้แล้วเท่านั้น

โดยจะนับจากวันปิดรับ คือ 15 ธ.ค.2552 ครับผม   Smiley

Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

Reply #11 - 17.09.09 at 10:41:09

HATA wrote on 17.09.09 at 10:35:55:

ขอบคุณพี่ tigerroad197  ซานต้าใจดีเป็นอย่างสูงครับ   Smiley

มักจะมีอะไรดีๆ เด็ดๆมาโพสต์และให้ร่วมสนุกกันเสมอ

เรื่องกติกาในการจับ

จะวิธีสนุกๆและลุ้นสุดขีดมาให้ครับ

ตอนนี้ รีบส่งรายชื่อสาวๆ หนึ่งเดียวในใจ

มาที่กระทู้นี้ก่อนครับ

อย่าลืมว่า ผู้ที่มีสิทธิ์ร่วมสนุก

ต้องมีการโพสต์เกิน 50 โพสต์ในบอร์ดนี้แล้วเท่านั้น

โดยจะนับจากวันปิดรับ คือ 15 ธ.ค.2552 ครับผม   Smiley

ขอบคุณ คุณ HATA มาก ๆ ครับ

คุณ HATA ก็อย่าลืมส่ง ชื่อสาวในดวงใจ เข้าประกวดด้วยนะครับ

งานนี้ทั้ง คุณลู ทั้ง STAFF และ เพื่อน ๆ สมาชิก ( ที่มียอด Posts ตั้งแต่ 50 ขึ้นไป ) มีสิทธิ์ร่วมสนุกครับ

หมายเหตุ : ก็ขอย้ำอีกสักนิดนะครับว่า เรื่องผลคะแนนของ ดาราสาว ที่เพื่อน ๆ สมาชิกเสนอชื่อเข้ามา ไม่มีผลต่อการจับรางวัลแต่ประการใดครับ เพราะไม่อย่างนั้นก็จะไม่ได้สุดยอดดาราสาวที่ชาวเวป Thai-Toku ชื่นชอบจริง ๆ ครับ
Wink  Wink  Wink

และในงานนี้ได้รับทราบมาจาก นอกเหนือจากของรางวัลดังกล่าวข้างต้น รวมทั้งของรางวัลพิเศษจาก คุณลู แล้ว

ทาง คุณ Keenno ก็จะร่วมสนับสนุนของรางวัลเป็น โทรศัพท์มือถือ ด้วยครับ ส่วนจะเป็นรุ่นอะไรนั้น คุณ Keenno ขอฮุบเอาไว้ก่อนนะครับ จะมาแจ้งให้ทราบประมาณเดือนตุลาคมครับ

และทาง คุณ HATA ก็ได้สนับสนุนของรางวัลในการร่วมสนุกเป็น SET เสื้อ NAKA ใส่แล้วเท่ห์สุด ๆ รวมมูลค่า 1,240 บาทครับ

งานนี้ก็ต้องขอขอบคุณ ทั้ง คุณลู  คุณ Keenno และ คุณ HATA มา ณ โอกาสนี้ด้วยเช่นกันครับ

งานนี้บอกได้คำเดียวว่า ห้ามพลาด ครับ ให้จริง แจกจริง ครับ
Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 11:38:07 by tigerroad197 »  

IP Logged

Keenno

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #12 - 17.09.09 at 11:01:10

อิอิ มาลุ้น มาดัน ช่วงนี้เริ่มว่างงานลงแล้ว เลี้ยงลูกกับดูงานนิดหน่อย มาคุยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องในเว็บให้หายคิดถึงดีกว่า  Smiley Smiley
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Reply #13 - 17.09.09 at 11:03:37

Keenno wrote on 17.09.09 at 11:01:10:
อิอิ มาลุ้น มาดัน ช่วงนี้เริ่มว่างงานลงแล้ว เลี้ยงลูกกับดูงานนิดหน่อย มาคุยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องในเว็บให้หายคิดถึงดีกว่า  Smiley Smiley

ด้วยความยินดีครับ

และขอขอบคุณ คุณ Keenno มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ สำหรับรางวัล โทรศัพท์มือถือ ครับ

Back to top

IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #14 - 17.09.09 at 11:13:27

ขอบคุณครับ พี่ tigerroad197  

ตอนแรกผมว่าจะสละสิทธิ์ไม่ส่ง

ผมขอเพิ่มรางวัล เป็นเซ็ทเสื้อ นาคา ที่กำลังจะออกล็อทใหม่

4 ตัว/เซ็ท ประกอบด้วย เสื้อ ทีเชิ้ต 2 ตัว และ โปโล 2 ตัว

1 รางวัล มูลค่า 1,240 บาท ครับ  Smiley
Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

Maisinders

Go Go . .

Reply #15 - 17.09.09 at 11:19:58

มาแล้วครับ.... บบบบบบบ   เมื่อเช้ามัวขายของอยู่

ตอนนี้ขอแจมเลยนะครับ

คิดเอาไว้2คนครับที่ชอบ คือ ayumi kinoshita กับ nao nagasawa ครับ

แต่ถึงจะรักพี่เสียดายน้อง ก็ต้องมี1คน ที่ต้องเลือก  งั้นผมขอใช้นั้น เดี๋ยวนี้   เลือกกกกกกก..    

.

.

.

.

. .  .. .. . .      ขอเลือก น้อง  nao nagasawa นินจาฟ้า เจ้าเสน่ห์ครับ  ..55    Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Back to top

nao_001.jpg (38 KB | )

IP Logged

Reply #16 - 17.09.09 at 11:30:32

HATA wrote on 17.09.09 at 11:13:27:
ขอบคุณครับ พี่ tigerroad197  

ตอนแรกผมว่าจะสละสิทธิ์ไม่ส่ง

ผมขอเพิ่มรางวัล เป็นเซ็ทเสื้อ นาคา ที่กำลังจะออกล็อทใหม่

4 ตัว/เซ็ท ประกอบด้วย เสื้อ ทีเชิ้ต 2 ตัว และ โปโล 2 ตัว

1 รางวัล มูลค่า 1,240 บาท ครับ  Smiley  

ขอบคุณ คุณ HATA มาก ๆ ครับ

ได้ของรางวัลเพิ่มมาอีกแล้วครับ

ของรางวัลมีเพิ่มเติมเข้ามาเรื่อย ๆ แล้วนะครับ เพื่อน ๆ สมาชิกที่มีสิทธิ์ก็อย่าลืมมาใช้ สิทธิ์ นะครับ

Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 11:35:23 by tigerroad197 »  

IP Logged

Reply #17 - 17.09.09 at 11:39:45

แต่ถึงจะรักพี่เสียดายน้อง ก็ต้องมี1คน ที่ต้องเลือก  งั้นผมขอใช้นั้น เดี๋ยวนี้   เลือกกกกกกก..    

. . .  .. .. . .      ขอเลือก น้อง  nao nagasawa นินจาฟ้า เจ้าเสน่ห์ครับ  ..55    

ตอนนี้ น้อง Nao Nagasawa นำไปก่อนใครแล้วครับ

เพื่อน ๆ สมาชิก รักชอบ ดาราคนไหน มาช่วยลงคะแนนให้เธอด้วยครับ

Back to top

IP Logged

evergreen
ACTION HERO

The world หยุดเวลา!

pidloke
Mood:
Reply #18 - 17.09.09 at 11:45:52

ขอเสนอ Wakana Matsumoto พี่สาวเจ้าเรียว จาก DEN-O ครับ รอยยิ้มอันน่ารัก และความsexy ในชุดวาบหวิว Smiley
Back to top
« Last Edit: 17.09.09 at 11:47:35 by evergreen »  

IP Logged

Reply #19 - 17.09.09 at 11:48:48

ผมเองก็ขอใช้สิทธิ์ในฐานะ สมาชิกผู้มีสิทธิ์ ด้วยคนหนึ่งครับ

แต่ผมขอสละสิทธิ์ในรางวัล 3 รางวัลของผม คือ สร้อยคอทองรูปพรรณ 1 สลึง และเงินสดอีก 2,000 บาท กับ 1,000 บาท ตามลำดับนะครับ โดยถ้าหากจับ ฉลาก ได้ชื่อผม ก็ขอให้มีการจับใหม่ครับ

โดยส่วนตัวผมขอใช้สิทธิ์ไปลุ้นรางวัลของ คุณลู คุณ HATA และ คุณ Keenno ครับ อยากมีลุ้นบ้างครับ ชีวิตจะได้สดใส

และผมขอเสนอชื่อ น้องต้นสน

YUMI SUGIMOTO

จาก Go-ON เรนเจอร์ ครับ

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 32
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge