THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 
Print
ประมวลภาพงานทำบุญ ครั้งนี้ ฮีโร่พบน้อง (Read 38061 times)
HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Re: ประมวลภาพงานทำบุญ ครั้งนี้ ฮีโร่พบน้อง
Reply #20 - 31.08.09 at 11:57:56

ขอบคุณมากเพื่อน   Smiley

ถ่ายรูปได้แจ่มเช่นเคย

เหนื่อยมากกกกกก แต่ก็สนุกมากมาย

ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ ที่มาร่วมบุญกัน

เดี๋ยวรอจากกล้องของผม และ อีกหลายๆกล้อง

ผมต้องทำหน้าที่พิธีกร ก็เลยไม่ค่อยได้ถ่ายเท่าไหร่   Smiley
Back to top
« Last Edit: 31.08.09 at 17:52:12 by HATA »  
HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Re: ประมวลภาพงานทำบุญ ครั้งนี้ ฮีโร่พบน้อง
Reply #21 - 31.08.09 at 12:16:42

เอารูปน้องน้ำตาล รองนางสาวไทย 2549

และเจ้าของตำแหน่ง Model of Asia

จากการประกวด นางแบบโลก
Miss International Beauty & Model Festival 2009

มาเพิ่มให้ครับ ...

ภาพจากเว็บ http://thailandbeauties.com

ของพี่หนุ่ม ประเสริฐ เจิมจุติธรรม

เจ้าของตำแหน่งแฟนพันธุ์แท้ 2 รายการ

คือ แฟนพันธุ์แท้ นางงาม และ แฟนพันธุ์แท้ ดาราไทย

ภาพจากงานแถลงข่าวก่อนเดินทางไปประกวดครับ

http://thailandbeauties.com/board/index.php?showtopic=660

ชุดว่ายน้ำ

...

ชุดราตรี

...

ชุดประจำชาติ เป็นชุดกินรี

...

Back to top
« Last Edit: 31.08.09 at 12:24:11 by HATA »  
IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #22 - 31.08.09 at 12:27:35

ภาพ น้องน้ำตาล หลังคว้าตำแหน่ง

...
Back to top

IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #23 - 31.08.09 at 13:48:17

ขอบพระคุณทุกท่านมากครับ
ไว้จะมาโพสกระทู้เบื้องหลังครับ

Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

NeOzEcT
ULTIMATE SUPER HERO

เรารัก TCS YaBB

Reply #24 - 31.08.09 at 17:17:34

Cool Cool Cool
Back to top

NeOzEcT tudtudtud.hi5.com 100000560141682  
IP Logged

Gunz_thSport
TRAINING HERO LEVEL1

เรารัก TCS YaBB

Bansue BangKok Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #25 - 01.09.09 at 00:52:30

กล้องพี่เชนนี่ภาพเทพมากมาย อิอิ น้องปืนรายงานตัวครับ
Back to top

gunz-thsport.hi5.com  
IP Logged

Maie
TRAINING HERO LEVEL1

สู้ต่อไป เป็นกำลังใจให้

Saraburi
Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Reply #26 - 01.09.09 at 13:05:33

ขอบคุณค่ะพี่เชน สำหรับภาพสวยๆ สวย คมชัดมากเลยค่ะ แจ่มจริงๆค่ะ Smiley Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Silent_001

Promissory

Reply #27 - 01.09.09 at 16:15:53

แฮะๆๆ...เอารูปผมลงรูปแรกเลยนะพี่ท่าน  ก็ขอบคุณมากๆ
งานสนุกดีครับ  ที่เห็นผมหน้านิ่วคิ้วขมวดนี่เพราะเด็กๆงอแงน่ะครับ
ภรรยาคุณพี่(เชน)ก็น่ารักมากๆครับ  อัธยาศัยดีมากๆ ยิ้มแย้มแจ่มใส
ถึงอากาศจะอบอ้าวสักหน่อยก็ยังอารมณ์ดีCool Cool Cool

ภาพถ่ายสุดยอดครับ  ผมเองยังมือใหม่ มีภาพนิ่งนิดเดียวเอง
ถ่ายวีดีโอไว้จะไรท์ลงแผ่นให้คุณฮาตะไปตัดต่ออีกที  ตอนนี้ผมยังยุ่งๆอยู่ครับ
Back to top

IP Logged

Silent_001

Promissory

Reply #28 - 01.09.09 at 16:19:15

ในวันงานหลังจากร่วมถ่ายภาพกับฮีโร่แล้วผมก็ขอตัวกลับก่อน
จริงๆยังไม่ได้กลับครับ ไปน้ำตกสาริกาต่อ  กลัวฝนตกแล้วลูกๆจะไม่ได้เล่นน้ำ
โชคดีมากๆที่ได้เล่นน้ำ  และหลังวางสายจากคุณฮาตะฝนก็กระหน่ำลงมา
ต้องเก็บของกระทันหัน   แล้วรีบกลับไปที่รถ  ขนาดมีร่มยังเปียกซกเลย

กลุ่มพระเอก  ที่ตามมาทีหลัง ยังไม่ได้เล่นน้ำเลย ก็ต้องลงมาคอย
หลบฝนด้านล่าง เห็นน้องน้ำตาลไปไหว้พระ ตอนนั้นฝนเริ่มตั้งเค้ามาแล้ว
ผมกลับพอดี ไม่รู้ว่าได้เล่นน้ำกันรึเปล่า  Wink Wink Wink

งานนี้ต้องขอบคุณทุกๆฝ่ายที่ให้ผมได้มีโอกาสไปทำบุญ  แล้วก็
มีส่วนร่วมเล็กๆกับงานนี้  ผมชอบบรรยากาศในงานมากครับ
ดูทุกคนตั้งใจ  และช่วยกันเต็มที่จริงๆ  ผมเสียดายอยู่อย่างเดียว
ที่ไม่ได้กินข้าวมันไก่ฝีมือคุณแม่ของคุณฮาตะ(เสียดายจริงๆ..ขอบอก)

ขอให้ทุกท่านอิ่มบุญกันถ้วนหน้า  ไม่ว่าจะไปหรือไม่ได้ไปก็ตาม
อนุโมทนาสาธุฯ ด้วยครับผม  พบกันโอกาสหน้าเมื่อเด็กๆต้องการ
Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx
Back to top

IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #29 - 01.09.09 at 22:00:58

ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับ  ...

คุณอี๊ด ดาหวัน คุณออย จาก บริษัท Wellgate

www.thai-toku.com

ชมรม TTCC  หรือ Thai-Toku Cos Club

สโมสรโรตารีท่าเรือกรุงเทพ

พี่โอ๋ คีรีบูน และ กลุ่มคีรีบูนแฟนคลับ

สถาบันสร้างสรรค์ศิลปิน พิกัด

โครงการกองทุนพระเวสสันดร

รัต-ชะ-ดา ซ.8

PZ Cussons (Thailand) Ltd.

Dutch Mill

หนังสือพิมพ์บางกอกทูเดย์

www.thailandbeauties.com

คุณ Snail และทีมงาน

รายการซอกแซกบันเทิง สถานี i Channal

อาจารย์สมศักดิ์ ศรีทอง และคณะครูอาจารย์
โรงเรียนนายกวัฒนากร

ที่ให้การต้อนรับ และดูแลพวกเราเป็นอย่างดี

รวมถึงผู้ร่วมบริจาคทุกท่านครับ

ขอขอบคุณแทนน้องๆด้วยครับ

พี่จอย และพี่เล็ก โรงแรมอิมพีเรียลเลควิว  

พี่ลี่ โรงแรมธารา    

พี่โต ชยกร โรตารีท่าเรือกรุงเทพ  

พี่สมลักษณ์  โรตารีท่าเรือกรุงเทพ

พี่ tigerroad197        

คุณ Rider__K        

คุณ Loucipher      

คุณทศพร โรตารีท่าเรือกรุงเทพ  

คุณเชนทร์    

คุณ Keenno          

คุณ rockybaby    

คุณ Mr.T2526    

น้อง Milk & น้อง Name  

คุณ GORO      

คุณญดา อภิสิริเดช

คุณนิพนธ์      

มาดามหลี ACDC  

คุณนงลักษณ์ ตั้งฮั่วเส็ง

คุณ Silent_001        

คุณโป้ง คุณเจี๊ยบ คุณแจง
คุณแก็บ คุณอี้ด และเจมส์        

Back to top
« Last Edit: 02.09.09 at 10:52:48 by HATA »  
IP Logged

ninoi
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

Nakhonnayok
Zodiac sign: Zodiac sign: Aquarius
Mood:
Reply #30 - 04.09.09 at 23:58:08

ภาพคมชัด  สวยมากค่ะ  และขอยืนยันในฐานะเจ้าภาพว่า บรรยากาศว้นนั้นเด็กๆสนุกมากค่ะ  แต่สงสารทีมงานเหนื่อยกันมากมายเลย   ขอบคุณอีกกี่ครั้งก็คงไม่พอเนอะ..หากต้อนรับไม่ดีหรือผิดพลาดประการใดกราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคร้าบบบเจ้านาย..ผลบุญครั้งนี้จงส่งผลให้ความสุขความเจริญมาสู่ทุกๆคนคร้า
าาา...

เหล่าฮีโร่  คุณอี๊ด ดาหวัน และทีมทุกฝ่าย    สู้สู้..

ครูหน่อย..ฮับ Smiley Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #31 - 05.09.09 at 14:25:32

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมงาน งานนี้สนุกมาและก็ได้บุญด้วยนะครับ ไม่รู้จะเอ่ยคำไหนดี.... ขอบคุณละกันครับ
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

Urara
SIDE KICK HERO BUDDY

W ♥ THAI-TOKU Urara

SUPER SENTAI [Urara]
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #32 - 05.09.09 at 20:36:13

ภาพคุณ doraemon_k2004 สวยมากๆครับ  Thanx  Thanx  Thanx
Back to top

WWW Urara Urara SENTAI [Urara] http://umeko-yamasaki.hi5.com SENTAI+[Urara] SENTAI+[Urara]  
IP Logged

♥tonya♥
HUMAN
**

Reply #33 - 07.09.09 at 01:54:17

ขอขอบคุณทุกๆ ท่าน ที่สละเวลาอันมีค่า...เพื่อไปทำสิ่งที่มีคุณค่า และประโยชน์อย่างล้นเหลือ  แก่น้องๆ ที่ รร.นายกวัฒนากร
ซึ่งทำให้น้องๆ ได้มีกำลังใจที่จะตั้งใจเรียน และเป็นเด็กดีต่อๆ ไปในอนาคต ...

( ปล.ทางโรงเรียนแจ้งมาว่า วันรุ่งขึ้นคือวันจันทร์ ที่ 31 น้องๆ ไปเรียนเต็มจำนวนทุกห้องเรียน ขาดก้อเพียงหนึ่งคนเท่านั้น  ซึ่งเป็นปรากฎการณ์ที่ไม่เคยเป็นมาก่อน สำหรับที่นี่ และคุณครูถามเด็กๆที่หน้าเสาธง  ทุกคนตอบเป็นเสียงเดียวกันว่าสนุก..และมีความสุขมาก )

และที่จะลืมขอบคุณไม่ได้เลยคือ คุณฮาตะ ที่ทุ่มเททั้งแรงกายแรงใจ ทำให้งานนี้สำเร็จลุล่วงไปได้เป็นอย่างดี..

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ที่ทำให้ทุกๆ คน ไม่สามารถที่จะลืมภาพแห่งความประทับครั้งนี้ลงไปได้

ขอบคุณทุกๆ คนจากใจ ..จริงๆ ค่ะ

อี๊ด..(ดาหวัน)  Smiley
Back to top

IP Logged

♥tonya♥
HUMAN
**

Reply #34 - 07.09.09 at 02:00:46

To..ปืน

มีรูปของปีนที่วังตะไคร้ กางร่มตอนฝนตก ด้วยนะคะ
หลายรูปเลย..  Smiley
ยังไงก้อ ขอ mail ด้วยนะคะ
จะได้ส่งรูปให้ อ่ะค่ะ   ..p' อี๊ด
Back to top

IP Logged

thassanai
HUMAN
**

Reply #35 - 10.09.09 at 11:33:36

ต้องขอขอบคุณพี่ฮาตะมากครับที่ชวนผมไป สุดยอดมากเลยครับ สนุกมาก แต่ที่ดีใจที่สุดก็คือผมได้เพื่อนใหม่ๆหลายคนเลยครับ กล้องใครมีรูปผมกรุณาส่งให้ผมได้ไหมครับ ผมบาสนะครับ thassanai30@hotmail.com ขอบพระคุณอย่างสูง

ผมคนนี้นะครับ
Back to top
« Last Edit: 10.09.09 at 11:44:43 by thassanai »  

DSC00012.jpg (27 KB | )

IP Logged

Keenno

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #36 - 12.09.09 at 16:58:17

น้องบาส ที่มีใบหน้าคล้ายกับนักร้องวงอินคาเลย ชื่ออะไรจำไม่ได้แหละ ยินดีต้อนรับจ้าาาา Cool Cool Cool
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #37 - 13.09.09 at 08:35:02

ภาพจากกล้องของผมครับ

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1252082458
Back to top

IP Logged

TAKACHI
HUMAN
**

Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Mood:
Reply #38 - 21.09.09 at 10:06:21

อยากเห็นโบเคนเจอร์ จังคับ แต่ไม่เป็นไร แค่ได้เห็นภาพสวยๆ ฝีมือพี่ วี ก็โอเคแล้ววววววววว
Back to top

TAKACHI  
IP Logged

Pages: 1 2 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge