THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 
Print
รีวิวของเล่น G.I.Joe The Rise of Cobra (Read 23278 times)
원 [ w o n ]
BOARD MODERATOR

Bangkok
Re: รีวิวของเล่น G.I.Joe The Rise of Cobra
Reply #20 - 24.09.09 at 16:35:15

ต่อที่ Dial-tone ครับ (เด๋ววันหลังจะวิวคู่ Helix นะครับ ดันมาไม่พร้อมกัน ... ) เจ๊แกปรากฎตัวในเกมครับ ไม่มีในหนัง ตัวของเล่นมาในชุดเครื่องแบบทะเลทราย 5 ตัวของ Toys R us มีโน๊ตบุ๊คแถมด้วยนะ  Smiley
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Re: รีวิวของเล่น G.I.Joe The Rise of Cobra
Reply #21 - 24.09.09 at 16:36:24

มาถ่ายภาพหมู่ล็อตนี้กันหน่อย
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #22 - 24.09.09 at 17:20:51

มาที่คู่รักหวานแหววกันก่อน ... Accelerator Suit Ripcord ตัวใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้(ก่อนซื้อ)มาก ... ถ้าเห็นเฉพาะท่อนล่างจะนึกว่าเป็น Robocop นะเนี่ย ในชุดมีหมวกกันน็อคมาให้ด้วยครับ สวมลงไปได้เลยไม่ต้องถอดเปลี่ยนหัว มีแบ่งส่วนไว้เปิดดูหน้าได้ด้วยนะ Grin
ชุด Desert Ambush ของน้อง Scarlett ก็สวยดีครับ แต่หน้าน้องแกดูไร้อารมณ์ไปหน่อยแฮะ ...
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #23 - 24.09.09 at 17:54:10

ถัดจาก Desert Ambush Scarlett มาดู Desert Ambush Duke ครับ ตัวนี้แปลกดี เตี้ยกว่าตัว Reactive Impact Armor หน่อยนึงแถมมีเคราด้วย ในชุดมีเป้ แว่นอินฟราเรด หน่อไม้ฝรั่ง 1 ดอก!?  Grin  และปืนเล็ก/กลาง/ใหญ่อย่างละกระบอกครับ ถอดเสื้อนอกออกได้ด้วย ... ส่วนรูปสุดท้ายผมยืมชุดเจ้า Ripcord มาใส่ ขี้เกียจซื้อเพิ่ม (แต่จริงๆ แล้วรายละเอียดแตกต่างกันครับ)
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #24 - 24.09.09 at 18:16:50

(ซ้าย) Toys R us Exclusive Barbeque ~ บาร์บีคิว ชื่อน่ากินเชียว  Tongue  เป็น Rescue Fire ครับ  Grin  สะพายถังน้ำแถมมีปืนฉีดน้ำมาด้วย (ฉีดน้ำจริงๆ ไม่ได้นะครับแต่ยิงกระสุนได้)

(ขวา) นายพล Hawk ชุด Attack on the G.I. Joe Pit ครับ มีปีกซะด้วย เท่ดีแต่ทำออกมาตัวเล็กไปหน่อยแฮะ กระเป๋าที่ถือบรรจุหน่อไม้ฝรั่ง (หัวรบ nanomite) ไว้ 2 ดอกด้วยนะ  Grin
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #25 - 07.10.09 at 15:40:30

(แทรก 1 ค.ห.) ผมเป็นโรคจิตอยู่อย่างคือเวลาเล่นอะไรแล้ว มันดันอยากได้รุ่นเก่าๆ มาลองเทียบกันด้วย ว่าแล้วก็เลยกัดฟันเหมางานเก่ามาจำนวนนึงครับ เห็นเอกลักษณ์และพัฒนาการชัดเจนเลย .... แถมโชคดีมีซีรี่ส์ Street Fighter ติดมาด้วย อยากได้มานานแล้ว แปลกดี ชุนรุณี สุขสวัสดิ์  Grin Grin Grin เหอๆ
Back to top

won_oldjoes.jpg (150 KB | )
원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #26 - 10.10.09 at 14:53:53

วิว Dialtone แล้วลืม Helix  Tongue   เจ๊คนนี้มาแปลกครับ ชุดกับสีผมไม่ได้เหมือนชาวบ้านเค้าเลย  Grin  ยืนคู่กะ BBQ คงพอถูไถ
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #27 - 10.10.09 at 14:58:23

ต่อด้วยน้อง Scarlett ชุดพราง SHANA SCARLETT O’HARA .. ตัวนี้หันหัวได้ซะที (ชุดดำติดผม) .... ใครเคยใช้โปรแกรม Poser 4 คงจะคุ้นเคยกับหน้าตาและทรงผมน้องเค้าดี เหอๆ   Grin Grin Grin
Back to top

won_joescart1.jpg (127 KB | )
원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #28 - 10.10.09 at 14:59:54

พ่อค้าหัวใส Destro Weapons Supplier  Grin
Back to top

won_joedestr1.jpg (118 KB | )
원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #29 - 27.10.09 at 18:51:31

...

ต่อที่เจ๊ Baroness ครับ ... หลังจากถล่มเจ้า Devas ด้วย Joe Rangers Bazooka แล้ว ก็แยกตัวออกมาตั้งทีมสีแดงของตนเองชื่อว่า Red Baron !?  Grin  โดยมีเจ้า Neo Viper ตัวแดงเป็นสมาชิก ....... (ชักจะออกทะเลแฮะ)
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

원 [ w o n ]

Bangkok
Reply #30 - 27.10.09 at 18:53:42

ชุดนี้เป็นชุดประดาน้ำครับ (เห็นมะ .. ออกทะเลจริงๆ  Grin) อุปกรณ์ที่แถมมามีไม่มากเพราะไม่ใช่ซีรี่ส์ Movie .. แว่นกันน้ำและถังอ๊อกซิเจนถอดออกได้ แต่ต*นเป็ดถอดไม่ได้ครับ  Smiley
Back to top

원 [ w o n ]  
IP Logged

Pages: 1 2 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge