THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4
Print
thai-toku ครบ 7 ปีแล้วครับ มาโพสเล่าเรื่องราวความประทับใจกันดีกว่า (Read 32704 times)
Topic Description: อยากถามว่า รู้สึกอย่างไรบ้าง ประทับใจอะไรบ้าง
Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
thai-toku ครบ 7 ปีแล้วครับ มาโพสเล่าเรื่องราวความประทับใจกันดีกว่า
19.05.09 at 00:02:14

thai-toku ครบ 7 ปีแล้วครับวันนี้ มาโพสเล่าเรื่องราวความประทับใจกันดีกว่า

...

ปกติผมจะโพสเล่าเรื่องแล้วส่วนใหญ่จะมีสมาชิกมาตอบ วันนี้เปลี่ยนแนวครับ

ผมประทับใจ staff ทุกคนครับ คุณHATA กับน้อง JAMES ทำงานประสานงาน+UPDATE WEB หนักมากๆ แต่ปีนี้คุณ HATA หนักกว่า เพราะต้องลุยงาน NAKA ที่จะออก BOOTH ต้นปีหน้า แถมมาช่วยประสานงานทั้ง WEB และอสูรศาสตราให้อีก

GORO ที่ UP เพลงให้เราLOAD ไปฟัง SCAN หนังสือมาตั้งแต่ตั้ง WEB   รวมถึง STAFF ท่านอื่นๆที่คอยช่วยกันมา

ต้องขอบคุณมากๆครับ STAFF ที่ก่อตั้ง WEB, น้องjark,น้องเอก,น้อง Rider Kอยู่กันครบ redsentai งานยุ่งๆ นานๆโผล่มาแจก DVD ดาราสาวๆที คุณKamen rider Yติดเรียนแต่แว่บมานานๆที  น้อง ryugito ที่คุยกันครั้งสุดท้าย งานใหม่ต้องออกต่างจังหวัดประจำครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่นำข่าวสารมาโพส ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ครับ

ขอบคุณ SPONSOR WEB คุณKeenno ครับที่ช่วยให้เราพ้นวิกฤติเศรษฐกิจไปได้

ขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนทุกท่านครับ ไม่ว่าจะเป็นผู้อยู่ในวงการสิ่งพิมพ์ วงการของเล่น วงการโทรทัศน์ ตลอดจน WEB HERO เพื่อนบ้านทุกท่านครับ

ที่นี่ทำให้ผมได้เรียนรู้ถึงมิตรภาพและน้ำใจของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ  คำว่า " มิตรแท้ในยามยาก " เร็วๆนี้จะมีการพบปะstaff กันครับ  และต้นปีหน้าจะมีงานMEETING WEB ครับ

สมาชิกตอนนี้ก็ 10,071 คนแล้วครับ ระบบจะCHECK E-MAIL ตลอดครับว่า VALID มีตัวตนห*ือไม่ ผมก็ไม่ทันดูว่า คนที่ 10,000 เป็นใคร

TTCC (THAI-TOKU COS CLUB) SUIT ACTOR ก็ 164 คนแล้วครับ

7 ปีผ่านไปเร็วนะ ก้าวขึ้นสู่ปีที่8แล้ว ขอบคุณที่ติดตามกันมาตลอดครับ

อยากถามว่า รู้สึกอย่างไรบ้าง ประทับใจอะไรบ้าง Smiley
Back to top
« Last Edit: 16.06.10 at 02:05:24 by Loucipher »  
IP Logged

RoderFLOOK
SIDE KICK HERO BUDDY

I love kamen_rider only.

Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Re: thai-toku ครบ 7 ปีแล้วครับวันนี้ มาโพสเล่าเรื่องราวความประทับใจกันดีกว่า
Reply #1 - 19.05.09 at 00:20:22

ครับประทับใจตรงที่เว็บพี่ลูฯเป็นสื่อกลางอะครับ ทำให้ผมรู้ว่าไม่ใช่ผมคนเดียวที่ชอบไอ้มดแดงแม้อยู่ในวัยทำงานแล้ว อะครับ อิอิ  Smiley
Back to top

IP Logged

Silent_001
ULTIMATE SUPER HERO

Promissory

Re: thai-toku ครบ 7 ปีแล้วครับวันนี้ มาโพสเล่าเรื่องราวความประทับใจกันดีกว่า
Reply #2 - 19.05.09 at 00:31:42

ผมรู้จักเว็บฯไทย-โทคุ มาหลายปี(น่าจะเป็นช่วงปลายปีที่1หรือต้นปีที่2ของเว็บ)

แล้วเพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิกในช่วง2-3ปีหลังนี้  เพราะได้รู้จักกับคุณฮาตะ

จากการยอมรับในการทำงานของคุณฮาตะจริงๆ ที่ทุ่มเทให้กับงานฮีโร่

ทำให้ผมมองเห็นหัวใจคนรักฮีโร่  จึงอยากเป็นส่วนหนึ่งที่จะช่วยทำ เท่าที่ผมจะทำได้

มันไม่ง่ายนักที่คนเราจะอยู่กับความฝัน ทุ่มเท  และใส่ใจ ในขณะที่ชีวิตในเมือง

พุ่งเป้าไปที่เงินก่อนสิ่งอื่น  แต่งานฮีโร่อยู่ที่จิตใจและต้องใช้เงินทุนมหาศาล

มากกว่าที่ได้มาอยู่เบื้องหลัง  ถ้าจะเทียบเป็นความประทับใจก็คงนับเป็นเช่นนั้นได้

ผมประทับใจในตัวบุคคลมากเป็นพิเศษ  นับจากที่ผมเจอคุณฮาตะที่ทุ่มเทแล้ว

ผมเข้ามาพบคุณลูฯที่ใจกว้าง เปิดกว้างให้โอกาสทุกคนที่ต้องการแสดงออก

คุณtree ที่มีคำแนะนำดีๆเสมอ คุณMr.Y  คุณMr.Toy ที่มีข้อมูลดีๆเสมอ

น้องๆที่ไปร่วมคอสฯถือว่าเป็นการร่วมใจกันอย่างแท้จริง

และในช่วงหลังมานี้ยังมีคุณเป้  ที่สนับสนุนแบบไม่ลืมหูลืมตา  ใครอยากทำอะไร

เอาด้วยหมด ไม่มีข้อแม้และเงื่อนไข  น้องwonที่เดินเรื่องของเล่นต่างๆ

เพิ่มสีสันให้เว็บฯ  ยังมีพี่เสือ พี่วิโรจน์ และอีกหลายคนที่ผ่านเข้ามา

คนเหล่านี้คือความประทับใจของผมอย่างแท้จริง  และคงต้องขอบคุณ

ขอบคุณ  และขอบคุณ Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx

ขอบคุณครับ
จากใจของ
บุรุษผู้ชอบความเงียบ
Silent_001
Back to top

IP Logged

Maisinders

Go Go . .

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #3 - 19.05.09 at 07:21:27

ผมดีใจที่ได้รู้จัก ทุกๆคนครับ
พี่ไทเกอร์
น้องevergreen
พี่วิโรจท์
คุณโร่
และแน่นอนคุณลู
ดีใจที่มีเพื่อนๆ มีสถานที่เล็กๆ เป็นสังคมแบบกันเองกันเอง ให้พวกเราอาศัยกันครับ
Back to top

IP Logged

tigerroad197
SECRET SUPER HERO

Tiger Spark !!!!

Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
Reply #4 - 19.05.09 at 07:22:13

ที่ประทับใจมาก ๆ ในเวป Thai-Toku ก็คือ ตัวของ คุณลู ตลอดจนทีมงาน Staff และเพื่อน ๆ สมาชิกทุก ๆ ท่านครับ

โดยส่วนตัวแล้ว ผมเองยังไม่เคยเจอะเจอ คุณลู แม้แต่สักครั้งเดียวเลย มีการ PM กันบ้าง แต่ที่ประทับใจก็คือ ถึงแม้ตัว คุณลู จะอยู่ไกลถึง อเมริกา แต่ก็ยังมีใจรักต่อเรื่องราวของ ฮีโร่ จนยังสืบสาน Thai-Toku มาจนถึงทุกวันนี้ นอกจากนี้ คุณลู ยังขยันเข้าเวป คอยอ่านเช็คกระทู้ต่าง ๆ รวมไปถึงคอยตอบกระทู้เป็นกำลังใจให้กับคนที่โพสต์ ซึ่งสิ่งนี้นับว่าเป็นสิ่งที่สำคัญสำหรับคนเป็น เวปมาสเตอร์ ในความคิดเห็นของผมนะครับ เพราะว่า ถ้าหากตัว เวปมาสเตอร์ เองไม่สนใจที่จะตอบกระทู้สมาชิกหรือคอยตรวจตราความเรียบร้อยในเวปแล้ว ก็คล้าย ๆ กับละเลยหน้าที่ ซึ่งในข้อนี้ คุณลู สอบผ่านได้คะแนนเต็มร้อยครับ

Smiley  Smiley  Smiley

ในส่วนของ Staff ที่ผมรู้จักและเคยเจอก็มี คุณ HATA ซึ่งเป็นคนที่มีมนุษย์สัมพันธ์ที่ดีมาก ๆ และเป็นคนใจบุญชอบจัดกิจกรรมช่วยเหลือน้อง ๆ และสังคม

ในส่วนของ Staff ท่านอื่น ๆ แม้ผมจะไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็ประทับใจที่มีการเข้ามาอัพเดทข่าวสารในเวปตลอดเวลา ทั้งที่แต่ละท่านก็มีงานประจำกันอยู่แล้วทั้งนั้น

Cool  Cool  Cool

และที่สำคัญที่สุดก็คือ เพื่อน ๆ สมาชิก ซึ่งผมเองไม่รู้จักเพื่อนสมาชิกในเวปเป็นการส่วนตัวแม้แต่สักคนเดียว

แต่ก็มีเพื่อน ๆ สมาชิกหลาย ๆ ท่านที่ทำให้ผมประทับใจและอบอุ่นเหมือนกับเป็นเพื่อนกันมานานจากการถามตอบกระทู้กัน ไม่ว่าจะเป็น

น้อง Maisinder สมาชิกคนเดียวในเวปที่ผมขึ้นต้นด้วยคำว่า น้อง เพราะเคยพูดคุยโทรศัพท์กัน (แต่ยังไม่เคยเจอหน้ากันนะครับ) และมีความรู้สึกว่าเหมือนคุยกับ น้องชาย คนหนึ่ง (ผมอายุมากกว่าคุณ Maisinder ครับ) แม้จะอยู่กันคนละจังหวัด แต่ก็มีความห่วงใยให้กันเสมอครับ

คุณ usarain ที่ผมนับถือในฐานะอาจารย์ผู้ทรงคุณวุฒิ และเป็นเพื่อนรู้ใจทั้งในส่วนของนิยายกำลังภายในและนิยายนักสืบ

คุณ Keenno ที่ได้มีโอกาสพูดคุยกันผ่านกระทู้ต่าง ๆ ก็มีความรู้สึกที่ดีให้ต่อกันครับ

รวมไปถึง คุณพี่วิโรจน์ คุณ Dip  คุณ Mr_Y  คุณ Rider_Wut  คุณ Silent_001   คุณ Zim  และสมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ไม่สามารถเอ่ยนามจนครบได้ ก็ล้วนแต่ทำให้ผมมีความรู้สึกที่ดีต่อเวป Thai-Toku ครับ

Embarrassed  Embarrassed  Embarrassed
Back to top

IP Logged

evergreen
ACTION HERO

The world หยุดเวลา!

pidloke
Mood:
Reply #5 - 19.05.09 at 07:57:31

ประทับใจเวป thai-toku ครับ รู้สึกคุยกับเพื่อนๆในเวปกันเองมาเลย ข่าวสารใหม่มาทุกวัน แม้ตัวผมเองจะไม่นิยมตั้งกระทู้ แต่ก็โพสตอบเป็นกำลังใจให้ตลอดครับ ถ้ามีเวลา

จำได้ว่าครั้งแรกที่โพส เหมือนคนแปลกหน้าเข้ามายังไงไม่รู้ เพราะผมไม่คิดจะแนะนำตัวเองอยู่แล้ว พออยู่ไปนานๆ เริ่มมีคนคุยด้วย ก็เริ่มรู้สึกมีความรู้สึกดีๆกับเวปมากขึ้น และแคร์เวปโตขุมากขึ้น อยากเข้ามาโพสคุยทุกวันเลยครับ Smiley

และที่ไม่เคยคิดว่าจะเจอก็คือการที่ได้เจอ คนบ้านเดียวกันอย่างพี่ไม แต่ที่ไม่ธรรมดาคือ ดันบ้านอยู่ใกล้ๆกันอีก แต่ยังไม่เจอหน้ากันเท่านั้น กลับบ้านไปเจอกัน คงจะร้อง อ๋อ!! แน่เลย อ้าวเคยเห็นกันนี่นา Smiley

ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้ผมนะครับ สมาชิกทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็น
พี่เสือ พี่keenno พี่ไม คุณ Y คุณ DIP  และสมาชิกอื่นที่ไม่ได้กล่าวถึงด้วยครับ และที่สำคัญ พี่ลูครับ ขอบคุณที่สร้างสรรค์เวปดีๆแบบนี้ให้ผมมีโอกาสมาร่วม สนุกครับ Embarrassed Thanx
Back to top

IP Logged

shaw older
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

Reply #6 - 19.05.09 at 09:34:48

[color=#ff00ff][/color]HAPPY BIRTH DAY 7  ขวบ นะครับ

ประทับใจที่เวบนี้ มี HERO ตัวเป็นๆ เพียบเลย ทั้งคุณลู คุณ HATA  คุณ TIGERROAD  คุณMAISINDER และ มิตรสหาย อีกมากมายหลายท่าน  สุดยอดฝีมืออื้อซ่า

และที่สำคัญ เวบนี้สะอาด ปราศจากการเมือง บ้าๆบอๆ

ไม่มีการหลอกลวงเสแสร้ง เรื่องเงินๆ ทองๆ

มีแต่ HENSHIN  แปลงร่าง เย้ๆๆๆๆๆๆ
Embarrassed
Back to top

IP Logged

Urara

W ♥ THAI-TOKU Urara

SUPER SENTAI [Urara]
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #7 - 19.05.09 at 09:45:42

...

ยินดีด้วยครับ ครบ 7 ปี แล้ว

ดีใจครับ ที่ ได้มา เจอ เพื่อนๆ ทุกๆ คนที่ นี่

ยังไงก็ ขอ ฝาก SENTAI-THAILAND ไว้ใน อ้อมใจ ทุกๆ ท่าน ด้วย นะครับ  Smiley
Back to top

WWW Urara Urara SENTAI [Urara] http://umeko-yamasaki.hi5.com SENTAI+[Urara] SENTAI+[Urara]  
IP Logged

amadeus
ACTION HERO

ตาพันสี้

อยู่กับก๋ง
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #8 - 19.05.09 at 09:53:16

7 ปีแล้วเหรอครับ ผมก็รู้จัก thai-toku มานานแล้วเหมือนกันครับ ตั้งแต่ตอนเรียนอยู่ปี 1 หรือปี 2 นี้แหละ ลืมไปแล้วว่าเมื่อไร ลืมไปแล้วว่ารู้จักผ่านทางไหน แต่ประทับใจที่นี่ครับ ที่นี่ทำให้ผมได้พบกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มีความรักในสิ่งเดียวกัน

เว็บนี้เป็นบ้านอีกแห่งของผมครับ  Embarrassed
Back to top

IP Logged

ai_moddang

ชื่อตัวเอง

Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Reply #9 - 19.05.09 at 10:08:10

ชอบที่เป็นส่วนกลาง
เวลาที่เราสงสัยอะไร แล้วมีคนมาตอบให้เข้าใจ
และเป็นแหล่งข้อมูล พวกพระเอกในดวงจาย
ไม่รู้จะบอกอย่างงัย เอาเป็นว่าชอบ ชอบม๊าก มาก
แล้วกันคร๊าบ Smiley
Back to top

IP Logged

drof
TRAINING HERO LEVEL1

เรารัก TCS YaBB

Reply #10 - 19.05.09 at 10:30:06

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ thai-toku เดินทางสู่ปีที่ 7 แล้ว ผมเป็นสมาชิกมากี่ปีจำไม่ได้แล้ว ต้องขอบอกว่าดีใจครับที่ได้เป็น1ในสมาชิกของที่นี่  Wink

ผมชอบอ่านกระทู้ที่เพื่อนๆหลายๆคนในนี้โพสตอบกันเพราะดูเป็นกันเองดี อีกอย่างมีกระทู้ดีๆมีสาระแถมข้อมูลยังเพียบ จึงไม่เป็นที่น่าแปลกใจว่าทำไมสมาชิกของที่นี่ถึงมากมายขนาดนี้ เพราะที่นี่เป็นแหล่งรวมความฝันของใครหลายๆคน ที่มีจุดมุ่งหมายคล้ายๆกัน Smiley

ขอบคุณ คุณลูฯ คุณฮาตะ และทีมงานthai-tokuทุกท่านที่สร้างสรรสิ่งดีๆให้แก่ทุกคนที่รักในฮีโร่ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ Smiley
Back to top

IP Logged

Kamon_Rider
TRAINING HERO LEVEL1

รัก เซนไท... รัก ไรเดอร์

Bangna
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #11 - 19.05.09 at 10:36:14

เผลอแป๊บเดียว 7 ขวบแล้วเหรอเนี่ย...

ถ้าเป็นเด็ก ก็เข้าชั้นประถมแล้ว....

ขอให้เติบโตอย่างแข็งแรง รวมทั้งพ่อ-แม่-พี่-น้อง แข็งแรงสมบูรณ์ มีความสุขกันทุกคนนะครับ...
Back to top

IP Logged

PETERCHEN-RETURN
FIGHTER

W ♥ THAI-TOKU

ZODIAC
Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Mood:
Reply #12 - 19.05.09 at 10:37:36

รู้จักเวปมาประมาณ 1 ปี สองปีแล้วครับ ได้เพื่อน มากมาย ประทับใจที่มีคน HENSHIN เยอะแยะมากมายครับ
เหมือนกับว่าเราคุย เรื่องเดียวกันไม่เครียด
ชอบในการทำงานของพี่ๆครับ แหม่ม มีโอกาสจะไปช่วยงานพี่ๆตอน ครอสเพลย์ จัง แต่ คน ตจว.อ อิอิอิอิ
Back to top

IP Logged

hatachit

Reply #13 - 19.05.09 at 11:27:02

สำหรับผมเข้ามารุ่นปีแรก  พอเข้ามาได้ถึงปลายปี งานเข้าคับพี่น้อง  วันหนึ่งมีคนมาประกาศในเวปว่า มีอีเมลหนึ่งมาปล่อยไวรัสในเวปและที่อื่นๆ (ไม่อยากบอกว่าตอนนั้นดังมั้ก)ผลปรากว่าอีเมลเป็นของอาผมเองซึ่งเล่นอีเมลไม่เป็นในต
อนนั้น  ผมเขียนประกาศตอบกลับไป ว่าท่านเล่นคอมไม่เป็นตอนนั้น  หลังจากนั้นผมหายไปเกือบ 5 เดือนและกลับมาใหม่  กว่าที่ผมจะเริ่มลง bit ประกาศให้รู้ก็เกือบ 1 ปี แต่ผมก็ไม่ท้อที่จะทำหน้าที่ของสมาชิกthai-toku ที่ดีคนหนึ่ง  
เมื่อหลายปีก่อนผมก็ไปอยู่เมืองจีนหลายครั้ง ผมเองก็ใช้เนทที่นั่นลงประกาศ bit ให้ได้เร็วที่สุด เนทในเมืองจีนยากมักที่จะเข้าแต่ผมก็พยายามทำให้ดีที่สุด ที่ฮ่องกง สบายมักในการเข้าเวป  
สรุปว่ามีทั้งความสุขและความไม่สบายใจ  จึ่งส่งเพลงนี้มาให้เพื่อนๆ

from a H1N1 2009 AND swine flu Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Back to top

IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #14 - 19.05.09 at 12:23:31

ครบรอบ7ปี
ต้องขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมกันทำให้บ้านของเรา THAI-TOKU
เป็นบ้านที่น่าอยู่
เป็นสังคมออนไลน์คุณภาพ
เป็นที่ที่ทุกคนที่มีความฝันเดียวกัน มาร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆสำหรับวงการฮีโร่ต่อไป

สู้ต่อไป THAI-TOKU  Embarrassed
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #15 - 19.05.09 at 12:35:05

เริ่มแรกก็ต้อง ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ผมได้เข้ามาเป็นสมาชิก และ ได้ร่วมงานกับ พี่ๆน้องๆTHAI-TOKU ก็หลายงาน ยอมรับเลยว่าทุกงานที่ไป สนุกมากๆ ไม่ว่าผมจะป่วย และเว็บนี้สรรสร้างแต่ในสิ่งดีๆ มีพี่น้องมาแบ่งบันสาระอยู่เป็นประจำทุกๆวัน ที่แผงด้วยความรู้บ้างมุขตลกบ้าง รวมๆแล้ว ผมมีความสุขดีครับสำหรับการที่ได้ใช้ชีวิตร่วมกับเว็บนี้ ขอบคุณครับ  Smiley
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

tinny
SUPER HERO

การกระทำเท่านั้น  ที่กำหนดสิ่งที่เราเ
ป็น

138  เมืองอุบลราชธานี
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #16 - 19.05.09 at 12:46:33

ขอบคุณ ที่มี web ดีๆ

ขอบคุณทีมงาน ทุกๆ ท่าน

ขอบคุณ เพื่อนๆ ใน เว็บ ทุกๆ ท่าน

ขอบคุณ สปอนเซอร์

ขอให้ web อยู่ต่อไปนานๆ ครับ

Smiley
Back to top

tinny  
IP Logged

usarain

ฝนตกที่อเมริกา

Reply #17 - 19.05.09 at 13:27:20

รู้จักเวบนี้มาได้ 6 ปีแล้วครับ เวบนี้ทำให้ผมตามเรื่องไอ้มดแดงได้ทั้งที่คิดว่ามันหมดยุคไปแล้ว เวบมาสเตอร์มีความเป็นผู้ใหญ่สูงและเข้ามาตอบกระทู้บ่อยมาก สมาชิกส่วนใหญ่ดูเป็นผู้ใหญ่ หรือเป็นเด็กก็มีความคิดอ่านที่ดีครับ สุดยอดคุณ tigerroad 197 ผู้หาข้อมูลได้ทุกเรื่องตั้งแต่เรื่องสาระยันรูปวับๆ แวมๆ ครับ

Smiley
Back to top

IP Logged

ziro
TRAINING HERO LEVEL2

Reply #18 - 19.05.09 at 14:38:04

ขอบคุณที่พักผิงยามเบื่อหน่าย.....

Smiley
Back to top

IP Logged

847
SUPER HERO

Azuranaka

217/2 หมู่ 11 ซอยอ่อนนุช 72 แขวงประเวศ เขตประเวศ กทม. 10250
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #19 - 19.05.09 at 16:01:36

เย้เว็บ 7 ขวบแล้วเหมือนผมอยู่มาแป็ปเดียว

ยังไงก็ขอให้ชาว ไทยโทคุ อยู่กับเว็บนี้

แล้วช่วยกันสร้างสรรค์เว็บนี้ต่อไปเลื่อยๆ

แล้วก็พี่ลู ครับTTCC เกิน 100 แล้ว ขนมครกยังไม่ได้กินเลย Smiley Smiley
Back to top

Azuranaka.hi5.com  
IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge