THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 
Print
ผมโดนผู้หญิงด่าว่าโตเป็น(ฟาย)แล้วยังเล่นของเล่นอีก (Read 10065 times)
wincha
FIGHTER

ผมเล่นเวปไทย-โตขุมาต
ั้งแต่ปี 2001 ผมรักทุกคนครับ

ผมโดนผู้หญิงด่าว่าโตเป็น(ฟาย)แล้วยังเล่นของเล่นอีก
24.02.09 at 15:27:01

เจ็บจิ๊ด

CryLips SealedShocked
Back to top

IP Logged

evergreen
ACTION HERO

The world หยุดเวลา!

pidloke
Mood:
Re: ผมโดนผู้หญิงด่าว่าโตเป็น(ฟาย)แล้วยังเล่นของเล่นอีก
Reply #1 - 24.02.09 at 16:04:59

ความชอบส่วนบุคคลครับ ไม่จำเป็นต้องแคร์ ไม่หนักหัวใคร ไม่เดือดร้อนใคร ก็ไม่ต้องเก็บมาใส่ใจ ยิ่งเป็นของที่หาซื้อมาด้วยเงินของเราแล้ว ภูมิใจเถอะCool
Back to top

IP Logged

tom241
ACTION HERO

W ♥ THAI-TOKU...ja

Bangkok, THAILAND
Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Re: ผมโดนผู้หญิงด่าว่าโตเป็น(ฟาย)แล้วยังเล่นของเล่นอีก
Reply #2 - 24.02.09 at 16:45:45

ผู้หญิงที่ว่านี่เป็นใครครับRoll Eyes

ถ้าเป็นคุณแม่..ก็คงต้องอธิบายให้ท่านเข้าใจเพราะท่านคงเป็นห่วงว่าเราดูเด็กอยู่นะใ
นสายตาท่านSad

ถ้าเป็นแม่คุณ(ทูนหัว)..ก็คงต้องอธิบายให้เธอเข้าใจเพราะเธอคงเป็นห่วงว่าเราจะรักขอ
งเล่นมากกว่าเธอSmiley

อย่าเครียดไปเลยครับ ทุกวันนี้มีเรื่องให้ปวดหัวมากพออยู่แล้วSmiley
Back to top

tom241.hi5.com  
IP Logged

Mozart
SIDE KICK HERO BUDDY

เรารัก TCS YaBB

Chianmai,Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #3 - 24.02.09 at 17:01:42

ก็ยังดีนะครับ ผมไม่มีผู้หญิงมาสนใจเลย เง้อออ Tongue
Back to top

http://neraszuri.hi5.com  
IP Logged

tateeteekung
Ex Member

Reply #4 - 24.02.09 at 17:41:55

ลองย้อนกลับไปดูซิครับ (ถ้าไม่ใช่แม่หรือ ญาติๆนะครับ โดยเฉพาะแฟน) ทีเธอซื้อเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้าตั้งเยอะ ยังใส่ไม่ครบเลย  ซื้อมาทำไม  รับรองปรี๊ดแตกครับ

อาร์ตตัวแม่   Smiley

ปล. ไม่ขอแนะนำให้นำไปใช้ครับ
Back to top

IP Logged

Akarach
ACTION HERO

ขอพื้นที่เล็กๆใ ห้ใจยังเป็นเด็ก

Reply #5 - 24.02.09 at 17:58:55

โดนซะจนชิน ใหม่ๆก็เงี้ย เดี๋ยวนี้เฉยๆ แล้วครับ เค้าว่าจนไม่อยากว่าเดี๋ยวก็เบื่อไปเอง
Smiley
Back to top
« Last Edit: 24.02.09 at 17:59:20 by Akarach »  

IP Logged

gekiblack
TRAINING HERO LEVEL2

Ready!!! First On!!!

Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Mood:
Reply #6 - 24.02.09 at 18:57:39

Akarach wrote on 24.02.09 at 17:58:55:
โดนซะจนชิน ใหม่ๆก็เงี้ย เดี๋ยวนี้เฉยๆ แล้วครับ เค้าว่าจนไม่อยากว่าเดี๋ยวก็เบื่อไปเอง
Smiley
เหอๆ เหมือนกันเลยครับ โดนจนด้านแล้ว  Smiley  Smiley
Back to top

gekiblack freedom-admin.hi5.com  
IP Logged

Keenno
ULTIMATE SUPER HERO

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #7 - 24.02.09 at 20:29:14

Grin;D;D  ไม่ได้เข้ามาหัวเราะเยาะนะคร้าบบบ

ของข้าพเจ้าไม่ได้โดนแบบเดียวกัน...เรื่องมีอยู่ว่า ข้าพเจ้าจะถอยรถใหม่อ่ะครับ...ท่าน ผบ. ท่านกล่าวว่า....นี่ถ้าเอาเงินค่าของเล่นทั้งหมดมารวมกัน...ตัวเองคงถอย"อิม"ที่อยาก
ได้มาขับนานแล้วล่ะ....ยิ่งมาตอนนี้ น่าจะได้รถเค้าเพิ่มมาอีกคันแล้วนะ....? ว่ามั้ยRoll Eyes:SmileyRoll EyesCry:'(Cry
Back to top
« Last Edit: 24.02.09 at 20:30:17 by Keenno »  
http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Maisinders
ULTIMATE SUPER HERO

Go Go . .

Reply #8 - 25.02.09 at 07:17:29

บอกไปเลยว่า  "เราโตเป็นคน"  คนพูดไม่คิดมากกว่า น่าจะเรียกว่า  "โตมาเป็นควาย"  

ของสะสม หรืองานอดิเรกเรา ไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใครนี่น่า
Back to top
« Last Edit: 25.02.09 at 07:18:18 by Maisinders »  

IP Logged

Mr.T2526
SUPER HERO

Hello every body

Some where on this world
Zodiac sign: Zodiac sign: Scorpio
Mood:
Reply #9 - 25.02.09 at 08:37:08

เรื่องนี้ต้องทำเฉยอย่างเดียวดีกว่านะครับ ถ้าเป็นคนที่รู้จักนะครับ

แต่ถ้าเป็นคนที่ไม่รู้จักผมว่าน่าจะยิ้มให้แล้วบอกไปเลยครับว่า เรื่องของผม
Back to top

Mr.T2526 mr-t2526.hi5.com  
IP Logged

★ซีโร่
BOARD MODERATOR

no money / no honey !

Reply #10 - 25.02.09 at 10:24:16

มันก็เป็นเรื่องธรรมดาครับ
ก็เราอายุก็เยอะแล้ว ยังจะมาเก็บตุ๊กตา ตุ๊กตุ่นอยู่อีก
ขนาด สาวญี่ปุ่น ก็ยังว่าผมประจำเลยครับ
เวลาผมเอารูปฟิกเกอร์ออกใหม่ที่อยากได้ไปให้ดู
โดนถามว่า
อายุเท่าไหร่แล้วเนี่ยเธอ Kiss  หา

Cry
Back to top

IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Reply #11 - 25.02.09 at 11:01:31

ข้าฯ เคยพบแต่เรื่องโตแล้วยังไปแปลงร่างอีกGrin;D;D
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

khemchicapu
FIGHTER

Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Reply #12 - 25.02.09 at 11:52:49

ผมก็โดนเช่นเดียวกันอ่ะครับแต่มิได้เป็นของเล่นอ่ะเป็นการ์ตูน

มีคนชอบบ่นผมว่าโตเปงฟายยังดูการ์ตูนอยู่นั่นแหละ ผมก็เลยสวนไปว่ามันผิดตรงไหนอ่ะครับที่ผมดูการ์ตูนคลายเครียดจากการทำงานมาเหนื่อย ๆ อ่ะ

^^
Back to top

khemchicapu  
IP Logged

tresh

Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Reply #13 - 25.02.09 at 12:16:31

ไม่ต้องเครียดครับ มีหลายคนที่โดนเหมือนกันครับ สู้ๆWink
Back to top

IP Logged

ai_moddang

ชื่อตัวเอง

Reply #14 - 25.02.09 at 13:07:06

ฮ่าๆๆ จะบอกว่าตอนแรกๆ ผมก็โดนถามเหมือนกัน (ถามนะครับ
ไม่ได้ด่า) ว่าเก็บทำมัย ไม่มีประโยชน์ แต่พอเอามาโชว์ให้ดูรวมๆกัน เค้าเริ่มเห็นว่า เออมันก็สวยดีนะ แถมตอนนี้ช่วยผมหาอีกต่างหาก 55555Smiley
Back to top

IP Logged

shadow_kamen
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

Reply #15 - 25.02.09 at 13:47:05

ขนาดผมไม่สะสม ของเล่นยังโดนเลยคับ โตเป็น....แล้วยังดูการ์ตูนอีก ไร้สาระ ผมเลยสวนไปว่า แล้วไอ้เมียหลวงเมียน้อยนั้นมันมีสาระนักรึไง แค่นั้นแหละเงียบ อิอิ 

SmileySmiley
Back to top

IP Logged

tinny
SUPER HERO

การกระทำเท่านั้น  ที่กำหนดสิ่งที่เราเ
ป็น

138  เมืองอุบลราชธานี
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #16 - 25.02.09 at 16:38:10

นานาจิตตัง แต่เขาควรจะเข้าใจในสิ่งที่เราทำนะ

Smiley

Back to top

tinny  
IP Logged

ozzy
TRAINING HERO LEVEL2

Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #17 - 25.02.09 at 17:25:47

ถ้าเป็นเเฟนเเล้วเเค่นี้ยังไม่เข้าใจเราก็จบครับ... คนเราต้องมีโลกส่วนตัวชอบอะไรอย่างน้อยก็หนึ่ง ดีกว่าไปกินเหล้าตั้งเยอะ เเต่ผมก็ยังชอบกินเหล้าอยู่ดี ฮ่าๆๆ
Back to top

IP Logged

RoderFLOOK

I love kamen_rider only.

Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #18 - 25.02.09 at 19:37:44

อิอิ หัวอกเดียวกันครับ เอิ๊ก ๆ Smiley

ของผมเจอกับผู้หญิงที่ขายของเล่นในร้านน่ะแหละ

ไปซื้อคาบูโตะเซ็ทเตอร์ นานแระ เรื่องเนี้ยครับ

ผมก็ใส่ชุดทำงานเนี่ยแหละคับ ไปซื้อที่ร้าน ตอนแรกเขาพูดว่าซื้อไปให้ลูกเหรอคะ ผมก็ยิ้ม ๆ ไม่ตอบอะไร แล้วผมก็แปลร่างให้เขาดูเมื่อสวมเข็มขัด เขาก็ว่าผมประมาณหัวข้อกระทู้เนี้ยครับ ผมก็เลยมองหน้าเขาแบบบักเท็นโดน่ะแหละตอนนั้นมันดัง แบบตากึ่งปลือ ๆ กึ่งจ้องหน้า แล้วผมก็ชี้นิ้วชี้ขวาแบบงอ นิด ๆ ขึ้นฟ้าแล้ว เธอก็มองขึ้นไปด้วยนะ ทำหน้างง ว่่าชี้ให้ดูอะไร คูณเธอคนสวย(แต่ใจดำ) ก็บอกผมอะไรเนี่ยพี่ บ้าป่าวไม่เห็นมีอะไรเลย
ผมก็พูดกะเธอว่า คุณย่าเคยบอกไว้(เสียเก็กหล่อด้วยใจก็มโนเสียงในหนังด้วย) ลูกค้าซื้อของเอาเงินเอาทองเข้าร้าน แล้วยังให้ถ้อยคำเช่นนี้ ร้านนี้คงเจริญอยู่หรอกนะ ดูพระยาเต่าเรือนบนหิ้งที่คุณคนสวยบูชาเถอะ ท่านคงไม่พอใจแน่ แล้วผมก็เดินออกจากร้านไป สักพักเธอก็น้ำตาซึม Smiley
Back to top

IP Logged

SaintYom
TRAINING HERO LEVEL1

SuiMaster

ปทุมธานี
Zodiac sign: Zodiac sign: Aquarius
Reply #19 - 25.02.09 at 21:04:55

ผมก็โดนค้าบ

ประมาณว่าโตแล้วยังดูหนังพวกนี้อยู่อีก ติงต๊อง ปัญญาอ่อน

เห็นเราซื้อกันดั้มก็ว่าไร้สาระ

ผิดตรงหนาย ทำไมไม่เข้าใจเราเล้ยยยยยยยยยยยยยSmiley
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge