THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4
Print
รับสมัคร 10 ผู้กล้า ลงประกวดลงสีโมเดล นาคา (Read 27962 times)
HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
รับสมัคร 10 ผู้กล้า ลงประกวดลงสีโมเดล นาคา
15.01.09 at 16:44:19

จากกระทู้นี้

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1231952430

...

...

...

เฮีย Keenno แห่งเว็บ ไทยโตคุ ขอส่งสาวงาม เอ๊ย

เป็นเฮียดัน ดัน น้องๆ ที่มีฝีมือแต่ขาดคุณทรัพย์ เข้าแข่งขัน

โดยจะออกทุน ตัวเปล่า นาคา ให้

Quote:
Keenno

SUPER HERO

We love Thai-toku.

Phuket
 Re: ขอทราบความเห็นครับ
Reply #10 - Today at 13:34:56      ผมสนับสนุน..คนส่งเข้าประกวด 10 คนแรกเลยครับ...

แต่ต้องส่งชิ้นงานจริง..มีฝีมือแต่ขาดคุณทรัพย์นะครับ

และขอแบบมีที่อยู่เป็นหลักแหล่งตามตบตัวได้ด้วยเผื่อเอาไปแล้วไม่ยอมส่ง

อิอิ สนับสนุนแบบนี้ได้ป่ะครับพี่ชาย...ผิดกฎอ่ะป่ะเนี่ย      

รายละเอียดเงื่อนไข การคัดเลือก

ให้เฮียดัน แกมาชี้แจงเองนะครับ

ส่วนเงื่อนไขการประกวด จะแจ้งอีกครั้งนะครับ

โปรดติดตาม   Smiley  Smiley

เชิญมาลงชื่อ ที่กระทู้นี้ได้เลยครับผม  Smiley

อัพเดท ท่านที่ใช้สิทธิ์ ตัวเปล่าฟรีจากคุณ Keenno

และคุณ tigerroad197 นะครับ

1. คุณ tom241

2. คุณ Mr.Y

3. คุณ GAO_BLACK

4. คุณ Kamon_Rider

5. คุณ Mask Rider Dip

6. คุณ Zim

7. คุณ Dark_Zavior

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

ส่วนท่านที่ ซื้อเพื่อประกวด และซื้อเพื่อเก็บ

ตรวจสบรายชื่อที่กระทู้นี้ครับ

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1232124160

ทุกท่านอย่าลืมแจ้งเบอร์ติดต่อ มาทางเมลล์ของผมด้วยนะครับ

intouch1968@gmail.com

Smiley  Smiley  Smiley

Back to top
« Last Edit: 24.02.09 at 06:46:14 by Loucipher »  
HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

Zim
ACTION HERO

เรารัก TCS YaBB

Re: รับสมัคร 10 ผู้กล้า ลงประกวดลงสีโมเดล นาคา
Reply #1 - 15.01.09 at 21:15:57

ผมสนใจอ่ะคับ ปกติก็นั่ง แต่งกันดั้ม นั่งทาซอฟไวนิล

ตามสะพานเหล็กเป็นทุนอยู่แล้ว

ต้องทำไงเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะคับ ขอรายละเอียดด้วยจ้า

ถ้าค่าใช้จ่ายไม่มากก็ ขอร่วม วงด้วยคนคับ ยังไง ถ้าทำ เด๋วทำให้ฟรีคับ

ตอนนี้เพิ่งเรียนจบ ยังตกงานอยู่ อยู่บ้านั่งทำฆ่าเวลาให้คับ

หุหุ

ขอลงชื่อสมัครด้วยคน Wink;)

สมัคร และ รับของ ไปทำยังไง แจ้ง ติดต่อ ด้วยนะคับ อยากส่งเข้า ประกวด แต่ขาดทุนทรัพอย่างแรง
Back to top
« Last Edit: 17.01.09 at 14:58:50 by Zim »  

IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Re: รับสมัคร 10 ผู้กล้า ลงประกวดลงสีโมเดล นาคา
Reply #2 - 15.01.09 at 21:31:40

Zim wrote on 15.01.09 at 21:15:57:
ผมสนใจอ่ะคับ ปกติก็นั่ง แต่งกันดั้ม นั่งทาซอฟไวนิล

ตามสะพานเหล็กเป็นทุนอยู่แล้ว

ต้องทำไงเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะคับ ขอรายละเอียดด้วยจ้า

ถ้าค่าใช้จ่ายไม่มากก็ ขอร่วม วงด้วยคนคับ ยังไง ถ้าทำ เด๋วทำให้ฟรีคับ

ไม่คิดตัง ตอนนี้เพิ่งเรียนจบ ยังตกงานอยู่ อยู่บ้านั่งทำฆ่าเวลาให้คับ

หุหุ

งานนี้ ป๋า KEENNO เป็น SPONSOR ออกให้ 10 ตัวครับเพราะฉะนั้นไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายครับ แค่เอาไปลงสีอย่างเีดียวจ้า
http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1231952430
Back to top

IP Logged

Keenno
ULTIMATE SUPER HERO

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #3 - 15.01.09 at 22:11:00

Smileyเอาไงดีหว่า...

ก็...มาลงชื่อสมัครกัน...แล้วเอาไงดีเจองานสดอีกแล้ว

ผู้สมัคร..ต้องไม่เคยเล่นการเมืองแล้วกัน

อะไรอีก...ต้องมีที่อยู่เป็นหลักแหล่งมีเบอร์ติดต่อที่แน่นอน

มีที่ทำกินเช่น..โรงเรียน มหาลัย...ที่ทำงาน ที่สามารถตรวจสอบประวัติ...(จะอะไรนักหนาว่ะเนี่ยตรู)...

ค่าสีและอุปกรณ์จนถึงค่าแรง..ไปเก็บกับเจ้าอาวาส(วันไหนก็สุดแล้วแต่โยม)...

นัดรับตัวโมเดลกับ ท่านพี่HATA ตามสะดวก...

เรื่องเวลารบกวนท่านพี่ HATA เป็นผู้กำหนดแล้วกัน.....

ผู้ชนะรบกวนให้ทำเพิ่มอีกตัวจะว่ามั้ย...(อันนี้ส่วนตัว)

ขอรางวัล...เป็น....อะไรดีหว่า

ก็ต้อง..นาคาซิ

บัตรรับประทานอาหารที่ร้าน นาคาปลาเผา..จ.ภูเก็ต เออ...ไกลไปป่ะ...เอาจริงดีกว่า

ปรึกษานะครับท่านพี่..นาคา H.A.T.A. NAKA ทั้ง 3 ตัว จะเสร็จออกมาได้เมื่อไหร่อ่ะ...ถ้าจะรบกวนนำมาเป็นรางวัลจะได้มั้ยครับ..เรื่องค่าใช
้จ่ายเดียวจัดไปครับผม...

อยากได้แบบว่า...รางวัลที่ 3 เป็น H.A.T.A.  SILVER NAKA
รางวัลที่ 2 เป็น H.A.T.A.  IRON NAKA + SILVER
รางวัลที่ 1 เป็น ทั้ง 3 ตัวเลยครับ H.A.T.A.  GOLDEN  NAKA  หรือตัวที่ลงสีปกติแล้วมีเครียร์ใสทำสีที่ยังไม่เปิดโชว์แบบเต็มตัวอ่ะ...

การตัดสินก็...ให้ท่านพี่กับ..คุณลู..คุณเจมส์ เป็นกรรมการตัดสินหรือจะเพิ่มใครก็ได้มาอีก 2 คนที่มีความรู้เชื่อถือได้ เป็น 5 คนมาตัดสินอ่ะครับ...

ส่วนตัวโมเดลก็...ให้ถือเป็นสมบัติของงาน...จะดีมั้ยหว่าอันนี้แล้วแต่สะดวกครับท่าน
พี่.....
Wink;)Wink;)Wink;) เดียวลูกหลับแล้วจะโทรไปปรึกษาเพิ่มเติมครับSmileySmiley

Back to top
« Last Edit: 15.01.09 at 22:14:49 by Keenno »  
http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #4 - 16.01.09 at 02:53:31

Keenno wrote on 15.01.09 at 22:11:00:
Smileyเอาไงดีหว่า...

ก็...มาลงชื่อสมัครกัน...แล้วเอาไงดีเจองานสดอีกแล้ว

ผู้สมัคร..ต้องไม่เคยเล่นการเมืองแล้วกัน

อะไรอีก...ต้องมีที่อยู่เป็นหลักแหล่งมีเบอร์ติดต่อที่แน่นอน

มีที่ทำกินเช่น..โรงเรียน มหาลัย...ที่ทำงาน ที่สามารถตรวจสอบประวัติ...(จะอะไรนักหนาว่ะเนี่ยตรู)...

ค่าสีและอุปกรณ์จนถึงค่าแรง..ไปเก็บกับเจ้าอาวาส(วันไหนก็สุดแล้วแต่โยม)...

นัดรับตัวโมเดลกับ ท่านพี่HATA ตามสะดวก...

เรื่องเวลารบกวนท่านพี่ HATA เป็นผู้กำหนดแล้วกัน.....

ผู้ชนะรบกวนให้ทำเพิ่มอีกตัวจะว่ามั้ย...(อันนี้ส่วนตัว)

ขอรางวัล...เป็น....อะไรดีหว่า

ก็ต้อง..นาคาซิ

บัตรรับประทานอาหารที่ร้าน นาคาปลาเผา..จ.ภูเก็ต เออ...ไกลไปป่ะ...เอาจริงดีกว่า

ปรึกษานะครับท่านพี่..นาคา H.A.T.A. NAKA ทั้ง 3 ตัว จะเสร็จออกมาได้เมื่อไหร่อ่ะ...ถ้าจะรบกวนนำมาเป็นรางวัลจะได้มั้ยครับ..เรื่องค่าใช
้จ่ายเดียวจัดไปครับผม...

อยากได้แบบว่า...รางวัลที่ 3 เป็น H.A.T.A.  SILVER NAKA
รางวัลที่ 2 เป็น H.A.T.A.  IRON NAKA + SILVER
รางวัลที่ 1 เป็น ทั้ง 3 ตัวเลยครับ H.A.T.A.  GOLDEN  NAKA  หรือตัวที่ลงสีปกติแล้วมีเครียร์ใสทำสีที่ยังไม่เปิดโชว์แบบเต็มตัวอ่ะ...

การตัดสินก็...ให้ท่านพี่กับ..คุณลู..คุณเจมส์ เป็นกรรมการตัดสินหรือจะเพิ่มใครก็ได้มาอีก 2 คนที่มีความรู้เชื่อถือได้ เป็น 5 คนมาตัดสินอ่ะครับ...

ส่วนตัวโมเดลก็...ให้ถือเป็นสมบัติของงาน...จะดีมั้ยหว่าอันนี้แล้วแต่สะดวกครับท่าน
พี่.....
Wink;)Wink;)Wink;) เดียวลูกหลับแล้วจะโทรไปปรึกษาเพิ่มเติมครับSmileySmiley

เรื่องของรางวัล เป็นภาระ และหน้าที่ของผมครับเฮีย

คิดไว้เหมือนที่ผมคิดเปะเลย ขอบอก

แต่ของผม จะมีเสื้อเพิ่มเข้ามาอีก

และอาจมีเซอร์ไพรส์เพิ่มจากสปอนเซอร์

กรรมการดูไว้แล้วครับ

เป็น คนในวงการทั้งหมด ไม่มีคนในเว็บเราเลย

จะได้เป็นเอกฉันท์ ไม่มีการครหาครับ

ยังไง ผมจะแจ้งอีกครั้งนะครับ

เพราะจะเปิดกว้างสำหรับคนข้างนอกด้วย

ของ 10 ท่านที่เฮียส่ง ขอให้ส่งประวัติ

ให้เฮียเป็นคนคัด หากมี มากกว่า 10 คน

แล้วผมจะนัดรับ ตัวเปล่าให้ครับ

ส่วนท่านใดที่มีกำลังทรัพย์ ก็สามารถสมัครมาเองได้เลย

ไม่ต้องมีสังกัดนางงามนะครับ อิอิ

Smiley Smiley Smiley

Back to top

IP Logged

nawin
TRAINING HERO LEVEL2

Reply #5 - 16.01.09 at 07:17:06

ชักสนุกแล้วดิ SmileyHA HA HA ผมกับคุณใหญ่ SICขอเป็นกำลังใจสู้ ๆนะครับ  ทางผมกับคุณใหญ่SIC หวังว่านาคาจะยิ่งใหญ่ต่อไปคู่เวฟไทโทคุและเป็นสากลเป็นหนังฉายไว ๆนะพี่ฮาตะ
Back to top

IP Logged

Keenno

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Reply #6 - 16.01.09 at 11:18:06

กำรอลูกหลับ...พ่อหลับด้วย

กติกา การรับโมเดล นาคา ไปทำสี...ให้เฉพาะสมาชิกที่มีอายุไขไม่ต่ำกว่า 50 โพส ขึ้นไป เป็นสมาชิกมาไม่ต่ำกว่า 3 เดือน

มีที่อยู่ที่ชัดเจน...เบอร์โทรติดต่อได้สะดวก..

ลงชื่อกันได้เลยครับ...ลงชื่อว่าเข้าร่วม...แล้วส่งประวัติมาให้กระผมทาง อีแมว หรือ PM ก็ได้ครับ..แล้วผมจะ CC ถึงคุณ HATA ให้ท่าน ไปนัดรับ โมเดล NAKA ไปกันครับThanx
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Kamon_Rider
TRAINING HERO LEVEL1

รัก เซนไท... รัก ไรเดอร์

Bangna
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #7 - 16.01.09 at 13:21:21

อยากสมัครด้วยคนครับ....

ปล. จะได้ไปรับ นาคาตัวน้อยกลับบ้านด้วย...

ฝากคุณฮาตะไว้เป็นปีแล้ว

...
Back to top
« Last Edit: 16.01.09 at 13:26:28 by Kamon_Rider »  

IP Logged

bAddpigg
SIDE KICK HERO BUDDY

AWESOM

home
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #8 - 16.01.09 at 13:59:55

ไม่มีฝีมือขนาดสมัครด้วยอะครับ

แต่อยากได้มาลงสีเองซักตัว ใช้สีอะไรลงกันครับนี่ จะได้ไปหามาเตรียมไว้

แบบว่าไม่เคยลงสี Model มาก่อนเลยครับ ที่บ้านมีแต่สีน้ำ สีโปสเตอร์แบบเด็กๆ Smiley
Back to top

WWW baddpigg  
IP Logged

Mr_Y
SECRET SUPER HERO

Reply #9 - 16.01.09 at 14:11:28

ผมสมัครครับ แต่มีพิมพ์ปูดเอามาลองลงสีก่อนได้ป่าวเฮีย Cool
Back to top

IP Logged

GAO_BLACK

Cyber Cop

2/2หมู่2ซ.วัดบัวขวัญ9 ถ.งามวงวาน์ อ.เมืองจ.นนทบุรี11000
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #10 - 16.01.09 at 21:50:56

สนใจครับผ้ม
อยู่ มศว คับแถวๆที่ทำงานพี่Hata
จบแล้วครับแต่ยังไปทำงานศิลปต่อหุหุ ช่วงนี้ว่างครับรอเรียนต่อ
10ตัวจัดมาครับ
กวาง 083-6160929Smiley
Back to top

IP Logged

Urara
SIDE KICK HERO BUDDY

W ♥ THAI-TOKU Urara

SUPER SENTAI [Urara]
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #11 - 16.01.09 at 21:56:58

มาอวยพรครับ Smiley

ยังไงก็ สู้ๆ ทุกคนนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ครับ

"ซื้อของไทย อุดหนุนของไทย ดีที่สุดครับ"
Back to top

WWW Urara Urara SENTAI [Urara] http://umeko-yamasaki.hi5.com SENTAI+[Urara] SENTAI+[Urara]  
IP Logged

rockybaby
ACTION HERO

จงตื่นขึ้นมาพร้อมกับ
ความฝัน

lanna,phrae
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #12 - 16.01.09 at 22:23:40

รับงานจากบ้านนอกมั่งไหมครับ
Back to top

IP Logged

Keenno

Phuket
Mood:
Reply #13 - 16.01.09 at 23:05:27

นับจากโพสนี้มีมาลงชื่อผ่านที่ PM ขอผมรวมจากในกระทู้นี้ ก็ 4 ท่านนะครับ....จะต่างจังหวัดหรือคนสูงวัยแบบผมก็สามารถส่งชิ้นงานเข้าประกวดได้ครับ.
..ขอเพียงมั่นใจในฝีมือตัวเอง และมีความตั้งใจอันแรงกล้าที่จะร่วมกันพัฒนา ฮีโร่ ไทยครับ

มีที่เพิ่มจากในกระทู้ไม่ได้เข้ามาโพสก็คือ คุณ tom241 นะครับลงชื่อมาแล้วตามนี้นะ

tom241
Mr.Y
GAO_BLACK
Kamon_Rider

ทั้งหมดผมยังไม่ได้ตรวจดูคุณสมบัตินะครับว่าได้หรือ ยังไงท่านใดยังไม่ได้ให้รายละเอียดในการติดต่อกลับ..รบกวนด้วยนะช่วยส่งรายละเอียดมา
ที...

กติกาการประกวดเป็นยังไง...ก็ต้องรอท่านพี่เจ้าของงานมาแจ้งอีกครั้งนะครับWink;)Wink
Back to top

IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #14 - 16.01.09 at 23:23:47

Kamon_Rider wrote on 16.01.09 at 13:21:21:
อยากสมัครด้วยคนครับ....

ปล. จะได้ไปรับ นาคาตัวน้อยกลับบ้านด้วย...

ฝากคุณฮาตะไว้เป็นปีแล้ว

...

ยินดีครับ ท่าน Kamon_Rider ยังดูแลให้อยู่นะครับ

แล้วเปิดตัว นาคา เมื่อไหร่ ค่อยขอยืมมาจัดแสดง  Smiley

Quote:
Posted by: GAO_BLACK Posted on: Today at 21:50:56
สนใจครับผ้ม
10ตัวจัดมาครับ
กวาง 083-6160929  

น้องกวางเข้าใจผิดแล้วครับ

คือพี่จะจัดประกวด โดยมีตัวเปล่านาคาจำหน่ายให้

คุณ Keenno เลยอาสาเป็นสปอนเซอร์ ตัวเปล่าให้ 10 ตัว

สำหรับท่านที่จะเข้าประกวด 10 ท่าน โดยจะออกค่าตัวเปล่าให้ครับ

ส่วนท่านใดที่มีกำลังทรัพย์พอ จะไม่ต้องใช้โควต้าคุณ Keenno

สามารถสั่งตัวเปล่า มาลงสีเพื่อส่งเข้าประกวดเองได้เลย

Quote:
Posted by: Keenno Posted on: Today at 23:05:27
นับจากโพสนี้มีมาลงชื่อผ่านที่ PM ขอผมรวมจากในกระทู้นี้ ก็ 4 ท่านนะครับ....จะต่างจังหวัดหรือคนสูงวัยแบบผมก็สามารถส่งชิ้นงานเข้าประกวดได้ครับ.

..ขอเพียงมั่นใจในฝีมือตัวเอง และมีความตั้งใจอันแรงกล้าที่จะร่วมกันพัฒนา ฮีโร่ ไทยครับ

กติกาการประกวดเป็นยังไง...ก็ต้องรอท่านพี่เจ้าของงานมาแจ้งอีกครั้งนะครับ    

กติกา คร่าวๆนะครับ

- นำ โมเดลตัวเปล่านาคา ไปลงสี ฟรีไตล์ในแบบของคุณ

ไม่จำกัดเทคนิคและวิธีการ

(ปกติ จะใช้สีลงโมเดล แต่ราคาสูง อาจใช้สีอะคลีลิค หรือ สีสเปรย์ แทนได้ หรือสีอื่นๆ ตามสะดวก)

- จัดตกแต่งแบบไดโอรามา คือ สร้างฉากขึ้นมา แล้วแต่จินตนาการ ไม่จำกัดเทคนิคและขนาด

เช่น บางท่านอาจจะทำนาคา โผล่ขึ้นมาจากกระแสน้ำวน

นาคายืนบนน้ำ หรือยืนบนยอดเขา เป็นต้น

- มีคำอธิบายประกอบ ว่าทำไมถึงลงสีนาคา เป็นแบบนี้ ทำไม ถึงตกแต่งออกมาเป็นแบบนี้ เพื่อช่วยในการตัดสินใจของกรรมการ

- กรรมการจะเป็นผู้ทรงคุณวุฒิ จากภายนอกทั้งหมด ไม่มีคนของ เว็บไทโตขุ ร่วมในการตัดสิน เพื่อความโปร่งใสครับ

- ชิ้นงานจะเป็นของเจ้าของงาน และหากมีการจัดงานเกี่ยวกับนาคา ก็จะขอให้นำมาจัดแสดง โดยจะมีชื่อเจ้าของงานติดให้

ประมาณนี้อ่าครับ

ส่วนรางวัล ไม่ต้องห่วงครับ รับรองว่าเด็ด  Smiley

ปล. นอกจากโควค้าของท่านพี่ Keenno 10 ตัวแล้ว

คุณ tigerroad197 จะเป็นสปอนเซอร์ให้ ในตัวที่ 11 -20

ต่อจากคุณ Keenno  สำหรับ ท่านที่ไม่มีทุนในการซื้อตัวเปล่า แต่ประสงค์จะประกวดครับ

ต้องขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้นะครับ  Smiley

ซาบซึ้งในน้ำใจจริงๆ   Smiley

Back to top

IP Logged

Mask Rider Dip
SUPER HERO

: p

ThaiLand
Reply #15 - 17.01.09 at 00:22:00

ร่วมด้วยคนนะครับ
Back to top

WWW Mask Rider Dip Mask Rider Dip  
IP Logged

GAO_BLACK

Cyber Cop

2/2หมู่2ซ.วัดบัวขวัญ9 ถ.งามวงวาน์ อ.เมืองจ.นนทบุรี11000
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #16 - 17.01.09 at 10:01:24

อ๋อ ตอนแรกเข้าใจว่า
ให้ช่วยกันลงสีคนละ10ตัว
เอาครับประกวดขอด้วยคน
ครับ แต่มีเพื่อนคนนึงงานดีเชียวครับแต่เค้าไม่ได้เป็นสมาชิก
ที่นี่ประกวดไม่ได้ใช่มั๊ยครับ ถ้าได้หรือไม่ได้บอกด้วยนะค๊าบบ
เดี๊ยวจะจัดส่ง รายละเอียดไปคร๊าบ
Back to top

IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #17 - 17.01.09 at 10:27:51

GAO_BLACK wrote on 17.01.09 at 10:01:24:
อ๋อ ตอนแรกเข้าใจว่า
ให้ช่วยกันลงสีคนละ10ตัว
เอาครับประกวดขอด้วยคน
ครับ แต่มีเพื่อนคนนึงงานดีเชียวครับแต่เค้าไม่ได้เป็นสมาชิก
ที่นี่ประกวดไม่ได้ใช่มั๊ยครับ ถ้าได้หรือไม่ได้บอกด้วยนะค๊าบบ
เดี๊ยวจะจัดส่ง รายละเอียดไปคร๊าบ

งานนี้เปิดกว้างสำหรับทุกเว็บ และ คนทั่วไปด้วยครับ

มาร่วมสนุกกันครับผม  Smiley
Back to top

IP Logged

HATA

หล่อหลบใน

Mood:
Reply #18 - 17.01.09 at 11:02:05

สำหรับท่านที่จะซื้อเอง  Smiley

ลงชื่อที่กระทู้นี้นะครับ  ขอบคุณครับ  Smiley

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1232124160
Back to top

IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Reply #19 - 17.01.09 at 11:56:08

ซึ้งในน้ำใจทั้ง2ท่านด้วยคนครับSad:(
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge