THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
ภาพงานและพิธีเปิดงาน The Power of Dragonball Z (Read 8715 times)
HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
ภาพงานและพิธีเปิดงาน The Power of Dragonball Z
10.05.08 at 17:54:34

งาน The Power of Dragonball Z   Wink

วันที่ 8-12 พฤษภาคม ศกนี้

ที่ Cascata ชั้น G ศูนย์การค้าฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต

ไปชมกันนะครับ  Cool

งานนี้จัดโดย  เอไอ (ไทยแลนด์) ผู้นำตลาดลิขสิทธิ์การ์ตูนเมืองไทย

จับมือ โทเอะ(TOEI) ประเทศญี่ปุ่น

...

พิธีเปิด มีคุณบ๊วย กับ น้องได๋ ไดอาน่ามาเป็นพิธีกรครับ  Cool

...

...

...

...

...

...

อิจฉาจอมมารบูจัง คงน่ากอดจริงๆอ่า   Lips Sealed

...

คุณปริพันธ์ หนุนภักดี กรรมการผู้จัดการ บริษัท แอนนิเมชั่น อินเตอร์เนชั่นแนล (ประเทศไทย)  เป็นผู้ทำพิธีเปิดครับ

...

มีโชว์เล็กๆน้อยๆ เป็นพิธีเปิด   Wink

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

บรรยากาศในงานครับ   Wink

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

ท่านใดจะไปร่วมงาน ฝากถ่ายรูปสตั๊นท์โชว์ มาอวดกันด้วยนะครับ

พอดีวันนั้นติดธุระรีบกลับเลยไม่ได้ดู ถ่ายเป็นคลิ๊บได้ยิ่งดีครับ อยากดู  Thanx

อันนี้เป็นโปรแกรมงานครับ  Wink Wink

วันนี้ อาทิตย์ที่ 11 รู้สึกว่าจะมีคอนเสิร์ท โฟร์มดด้วยครับ  Cool

...

ภาพงานแถลงข่าวครับ  Cool

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/Y1Gold/tcsyabb/index.pl?board=general&action=di...

Back to top
« Last Edit: 11.05.08 at 04:15:42 by HATA »  
HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

Silent_001
ULTIMATE SUPER HERO

Promissory

Re: ภาพงานและพิธีเปิดงาน The Power of Dragonball Z
Reply #1 - 10.05.08 at 19:19:58

กรรม ...พรุ่งนี้ไม่ว่างซะด้วยอ่า................ Sad

ใครไปก็ฝากถ่ายภาพสาวๆ เอ๊ย.!ภาพสวยๆ ด้วยนะครับ Sad Sad Sad
Back to top

IP Logged

Keenno

Never say Never

Phuket
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Mood:
Re: ภาพงานและพิธีเปิดงาน The Power of Dragonball Z
Reply #2 - 10.05.08 at 19:49:02

งานดูน่าสนุกดีครับ
แต่ก็เสียดายที่ไม่ได้ไปครับ ถ้าไปต้องเสร็จของเล่นอีกแน่ Lips Sealed Lips Sealed

ขอบคุณข่าวสารและภาพสวยๆครับ...ท่านพี่ช่างเป็นนักเดินทางจริงๆ Thanx Thanx Thanx
Back to top

http://www.facebook.com/pae.chutipanich  
IP Logged

Mr.T2526
SUPER HERO

Hello every body

Some where on this world
Zodiac sign: Zodiac sign: Scorpio
Mood:
Reply #3 - 10.05.08 at 20:56:26

อยากไปครับแต่ต้องอ่านหนังสือ  Cry Cry ไมต้องมาสอบเสาร์หน้าด้วยเนี่ย  Cry Cry
Back to top

Mr.T2526 mr-t2526.hi5.com  
IP Logged

betterman
ACTION HERO

เรารัก TCS YaBB

Reply #4 - 10.05.08 at 21:47:49

ของเล่นแต่ละชิ้นนี่แบบว่าสวยมากกก อยากได้
Back to top

IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Reply #5 - 10.05.08 at 22:44:13

...

PACK นี้มีขายใน TOY'R US ด้วย  ผมสอยมาตั้งไว้ในห้องทำงานแล้วครับ พี่กมลไปตั้งท่าบนเวทีด้วยครับ Grin
Back to top

IP Logged

dekchaidear
Ex Member

Reply #6 - 10.05.08 at 23:21:00

คงไม่ได้ไปอ่าครับ ฝากเพื่อนๆดูแทนผมแล้วกันนะครับ อยากไปมากๆ แต่ก็ไปไม่ได้
Back to top

IP Logged

Maie
TRAINING HERO LEVEL1

สู้ต่อไป เป็นกำลังใจให้

Saraburi
Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Reply #7 - 11.05.08 at 03:29:52

เสียดายจังไม่ได้ว่างซักวันเลยช่วงนี้ชีพจรลงเท้าบ่อยค่ะไปต่างจังหวัดทั้งอาทิตย์เล

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆและข่าวสารนะคะ Thanx
Back to top

IP Logged

Maisinders

Go Go . .

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #8 - 11.05.08 at 16:52:44

Cool  น้องได๋แต่งตัวเป็นจีจี้ใช้ไหมครับ แล้วคุณบ้วยแต่งเป้น โงกุนหรือคูรินครับ  แต่ผมว่าน่าจะอย่างหลังนะ  ขอบคุณสำหรับภาพครับ
Back to top

IP Logged

847
SUPER HERO

Azuranaka

217/2 หมู่ 11 ซอยอ่อนนุช 72 แขวงประเวศ เขตประเวศ กทม. 10250
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #9 - 11.05.08 at 19:33:34

ชอบชุดมากๆ Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

Azuranaka.hi5.com  
IP Logged

rockybaby
ACTION HERO

จงตื่นขึ้นมาพร้อมกับ
ความฝัน

lanna,phrae
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #10 - 13.05.08 at 13:00:38

Shocked  ชอบน้องได๋มากๆ น่ารักน้อยกว่าบูลม่านิดนึง Cool
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge