THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
อินทรีย์แดงของพี่เจมส์เซลถูกมั๊กมาก!!   (Read 11305 times)
Maisinders
ULTIMATE SUPER HERO

Go Go . .

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
อินทรีย์แดงของพี่เจมส์เซลถูกมั๊กมาก!!  
02.08.07 at 18:11:59

Cheesy  ไปเห็นมาที่ร้านไลอ้อนหน้าโลตัส เลยสอยมาสะ2ซอง ราคาเซลเหลือซองละ10บาทเอง ซองนึงมี2แผ่นตกแผ่นละ5บาท ถูกกกกสูดดดสุดดดด!!!!  

Back to top

ered.jpg (49 KB | )

IP Logged

peterchen
TRAINING HERO LEVEL2

เรารัก TCS YaBB

อุบลราชธานี
Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Re: อินทรีย์แดงของพี่เจมส์เซลถูกมั๊กมาก!!  
Reply #1 - 03.08.07 at 13:38:14

อยากได้จังตั้งแต่สมัยจา พนมเป็นสตันน์ให้เลยนะนี่ฝากซื้อได้ป่ะ
Back to top

IP Logged

s_knight_per
FIGHTER

Re: อินทรีย์แดงของพี่เจมส์เซลถูกมั๊กมาก!!  
Reply #2 - 03.08.07 at 20:36:37

ผมมีครบทุกตอนเลยครับ  ตอนที่ซีดีออกใหม่ๆ ผมคลั่งมากเลย  ยอมซื้อแผ่นละ 89 บาทเลยล่ะครับ  มีอยู่ 2 ตอนมั้งที่สนุกระดับเทพมากๆ ชื่อตอนนักฆ่า  กับตอนบริษัทรับจ้างฆ่าไม่จำกัด  ซัดกันเกลียวกะจายเลยทีเดียว  Grin Cool
Back to top

IP Logged

maskriderfluke
SIDE KICK HERO BUDDY

Reply #3 - 03.08.07 at 20:41:42

ชอบมากครับเมื่อก่อนชอบไปดูที่ร้านขายบะหมี่ข้างบ้าน
Back to top

IP Logged

riderred
FIGHTER

Reply #4 - 04.08.07 at 00:36:22

มีกี่ตอนกี่แผ่นจบครับ อยากดูมากๆแต่หาซื้อยากพอดู   และพึ่งคิดออกว่าใครที่แสดงเป็นอินทรีย์แดงต้องตกมาจากที่สูททุกคน ดูอย่างมิตรไชยบันชา  ก็แสดงอินทรีย์แดงตกฮอลิคอปเตอร์ตายพี่เจมส์เครื่องบินตกแต่ไม่ตาย  Smiley
Back to top

IP Logged

s_knight_per
FIGHTER

Reply #5 - 06.08.07 at 13:52:49

22 ตอนมั้งครับ  แต่ผมรู้สึกว่าหน้าปกเขาไม่ได้บอก vol นะครับ  เพราะส่วนใหญ่ก็จะจบในแผ่นอยู่แล้ว

ผมเคยได้ข่าวว่าอินทรีย์แดงจะเอามาสร้างเป็นหนังโรงอีกครั้ง  ตอนนี้เงียบหายไปแล้ว  สงสัยรอให้พระเอกตกจากที่สูงอยู่....555+  คิดได้ไงเนี่ย
Back to top

IP Logged

mesameta

IIPecpacHo, He KoHAyKToP
, B Moe 6ecT , Bce TecT
He 6JINHA รักษาสิทธิของตั
วเอง บรรเลงเรื่องที่
รู้ผิดชอบชั่วดี ไม่ตามตบตีราวี
ให้เห็นว่าตัวกา ลีนั้นคือเรา
ไม่เงียบเหงานั่ งนิ่งถ้าเราคือข
องจริงแน่แท้

273/1 Moo2 T.Padad A.Muang Chaingmai
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #6 - 06.08.07 at 16:29:10

นั่นนะซิ คิดได้ไงเนอะ ผมเห็นที่อื่นขายมีซองอย่างดี ราคาแพงกว่านี้ เราก็คงเลือกที่มันสภาพดี ซื้อที่ไหนเขาขายสภาพแบบไหนสำคัญกว่านะครับ จะได้อยู่กับเรานานๆ ของที่เราซื้อมาเมื่อต้องขายแล้วมันมีราคา แสดงว่ามันอยู่ที่หลายอย่างนะครับ แต่อะไรเป็นปัจจัยให้ราคาตกบ้างก็คงมีหลายอย่างเช่นกัน  5555
Back to top

7

IP Logged

drof
TRAINING HERO LEVEL1

Reply #7 - 08.08.07 at 17:04:38

เรื่องอินทรีย์แดงนี่ จา พนม เป็นสตั้น เหรอครับ พึ่งรู้นะเนี่ย
Back to top

IP Logged

Ramone_Shepherd
ACTION HERO

Bkk , Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
Reply #8 - 09.08.07 at 11:11:55

ผมไปวื้อมาแล้ว 6 ชุดคับ  บางชุดมี2ตอนคับ รวมทั้งหมดจะมีไม่ถึง22ชุดคับ

ดูๆไปแล้วก็สนุกเพลินๆดีคับ เนื้อหาทำออกมาได้ลื่นมาCrystalKnightนะคับ

อยากให้เค้าเอากลับมาทำภาคMovieเหมือนกันนะ คงจะมันส์ดี เพราะเป็นแนวRealHeroที่สมจริงและกลมกลืนกับสภาพสังคมไทยได้ดี

กะว่าเด๋วจะตามไปซื้อมาให้ครบทุกตอนเลย  ชุดละ10.- คุ้มมากๆ
Back to top

IP Logged

mesameta

IIPecpacHo, He KoHAyKToP
, B Moe 6ecT , Bce TecT
He 6JINHA รักษาสิทธิของตั
วเอง บรรเลงเรื่องที่
รู้ผิดชอบชั่วดี ไม่ตามตบตีราวี
ให้เห็นว่าตัวกา ลีนั้นคือเรา
ไม่เงียบเหงานั่ งนิ่งถ้าเราคือข
องจริงแน่แท้

273/1 Moo2 T.Padad A.Muang Chaingmai
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #9 - 09.08.07 at 18:21:40

แหมมันตั้งกี่ปีมาแล้วล่ะ พี่เจมส์เขาก็มีค่ายใหม่ไปแล้วมีบริษัทใหม่ของเขาไปแล้ว คนอื่นชื่อเสียงก็เห็นๆกันอยู่ ชุดหรือตอนครับ ชุดที่ถ่ายผมว่าน่าจะมีเปลี่ยนประมาณ 3 ชุด แต่ถ้าตอนละ10 หรือ มันมีไม่ถึง 22 ตอน นั่นน่าจะหมายถึง คำว่า "ตอน" หรือเปล่าครับ มิน่าทำไมมันดูสั้นๆ555
Back to top

7

IP Logged

doraemon
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

Reply #10 - 08.03.09 at 14:35:55

อยากใด้บ้างอ่าครับ ทำไงดี อินทรีแดง ชอบๆ
Back to top

IP Logged

TO_TO
HUMAN
**

Reply #11 - 15.11.09 at 18:33:15

อยากได้บ้าง ให้ทำยังไงก็บอกกันนะครับ
Back to top

IP Logged

Murata Shougo
TRAINING HERO LEVEL1

Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Reply #12 - 25.11.09 at 22:44:38

ต้องไปหามาดูบ้างแล้วคร๊าบ Smiley
Back to top

IP Logged

soji
HUMAN
**

Reply #13 - 29.05.10 at 17:38:19

ชอบเหมือนกันครับ..
Back to top

IP Logged

superneo
HUMAN
**

Reply #14 - 01.01.11 at 19:10:52

เป็นงานที่ดีงานหนึ่งเลยครับ  เสียดาย ที่ทำแบบ

สุกๆ ดิบๆไปหน่อย บางแผ่นตัดจบไปดื้อๆ
Back to top

a_004.jpg (15 KB | )

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge