THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4 
Print
คุยกันหลังดูรายการมหานครครับ (Read 31131 times)
HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Re: คุยกันหลังดูรายการมหานครครับ
Reply #20 - 20.06.07 at 09:16:30

Pao_ThaiHero wrote on 20.06.07 at 03:30:02:
เรายังจะต้องสู้ต่อไปครับ
คุณ HATA อายุยังน้อย   มีแรงอีกเยอะ  สู้ต่อไปครับ
วันหนึ่งต้องมีคนเข้าใจ
วันหนึ่งต้องสำเร็จครับ

ขอบคุณครับพี่เปา
ผมเองก็อายุไม่ใช่น้อยแล้ว
เรี่ยวแรงก็ชักถดถอยครับ  Undecided

แต่ก็ยืนยันจะเดินหน้าให้ถึงที่สุด
อย่างที่ผมเคยบอกไว้ว่า
ผมไม่ได้แข่งกับใคร หรือ ฮีโร่ท่านใด
แต่ผมแข่งกับตัวเองครับ

ที่สำคัญคือต้องไม่ท้อ จนหยุด หรือ ทิ้งมันไปซะก่อน

สู้ไม่มีถอยครับ เต็มที่กับโปรเจค  Kiss

Back to top
« Last Edit: 20.06.07 at 09:17:15 by HATA »  
HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Re: คุยกันหลังดูรายการมหานครครับ
Reply #21 - 20.06.07 at 09:28:35

ได้ใจความกันทุกท่านเลยครับผม

นี่คืออีกก้าวหนึ่งของวงการฮีโร่ของไทยครับ  Cool Cool
Back to top

WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

Maisinders
ULTIMATE SUPER HERO

Go Go . .

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #22 - 20.06.07 at 09:49:50

Cheesy  เมื่อคืนได้ชมเช่นกันครับ  ตั่งตารอเลย แอบเชียร์อยู่ในใจ
  น้องโค๊ชออกมาเท่ห์มาก ความสามารถทางยิม เธอดีจริงๆ
  รวมๆเป็นจุดเริ่มที่ดีครับ อย่างน้อยทำให้คนส่วนใหญ่รู้จักชมรมและคาแรคเตอร์ฮีโร่ต่างๆในชมรม
  ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่า คำถามในการสัมภาษณ์ดูจะไม่ได้เจาะลึกหรือส่งเสริมให้กำลังใจกันอะไรมากมาย  เหมือนประเด็นการสัมภาษณ์ไม่ลึกมากเท่าไร  หรือจริงๆมีแต่ถูกตัดออกก็ไม่ทราบ  แต่เท่าที่เขาให้ความสนใจและให้โอกาศเรา ตรงนี้ก็น่ายินดีมากๆ เป็นจุดเริ่มที่ดี  เชื่อว่าหลังจากนี้ต่อไป ทางชมรมคงจะมีกิจกรรมอื่นๆแบบนี้ออกมาอีก เอาใจช่วยครับ
  ปล.คุณฮาตะเสียงหล่อมากครับ  Kiss
Back to top

IP Logged

bAddpigg
SIDE KICK HERO BUDDY

AWESOM

home
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #23 - 20.06.07 at 10:01:23

เปิดมา ห้าทุ่มพอดีเป๊ะเลยครับ เจอ สองสิงห์ ชี้หน้าเลย

สิงห์ขาวโดดเด่นมากครับ เพราะขาวโอโม่ ซะ แต่สิงห์ดำนี่ กลืนไปกับฉากครับ

ตามมาด้วย xpoler กะยันต์แมน ที่มาพร้อม effect เปรี้ยงปร้างพอเรียกน้ำย่อย

และปิดท้ายที่ น้องโค้ช เหยี่ยวมหากาฬ ออกลีลาบู๊เรียกเหงื่อ ซะ

ต่อไปก็เริ่มสัมภาษณ์ ขอบอกว่า พี่ๆ เกิดกันทุกคนเลยนะครับ หล่อใส หน้าเด้ง ขนาดนั้น เออ ตอนถ่ายดูไม่ทันนะครับ ว่าเค้าทำยังงัย อิอิ พี่ฮาตะ ก็ใส่เสียง effect equalizer ครับ นุ่มเชียว

ตอนจบแถม MV ให้อีก อันนี้ ที่ทำใหม่ ใช่มั๊ยครับ เจ๋งดีทีเดียว

ดูแล้ว ก็รู้สึกได้ว่า นี่คือ อีกก้าวหนึ่งของวงการนะครับ ที่ยังงัยก็ต้องมีตามมาอีกหลายก้าว ยังงัยจุดหมายปลายทาง ก็มองเห็นกันอยู่แล้วครับ

ก้าวต่อไป สู้ต่อไป ฮีโร่ไทยชิ! Shocked Roll Eyes
Back to top

WWW baddpigg  
IP Logged

k freedom
TRAINING HERO LEVEL1

http://yukicazz .hi5.com

พัทนาการ
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #24 - 20.06.07 at 10:06:14

ประทับใจมากครับผม พี่ๆทุกคนเลยที่พยาทำความฝันของตัวเองแม้ว่าจะมีอุปสักเท่าไรก็ตามแต่ ทุกคนก็ยังแข็งแรงไม่หวั่นเลย นับถือมากๆเลยครับผม ขอให้พี่ๆทุกคนนะครับประสบความสำเร็จนะครับสู้ๆนะครับ
ผมแหละคนนึงที่จะอยู่ค่อยส นับสนุนและเคียงข้างพวกพี่ๆนะครับ ไม่ใช่แค่ผมหรอกแต่ทุกคนนั้นแหละครับ ผมประทัปใจความคิดพวกพี่ๆทุกคนจริงๆครับ สู้ต่อไปนะครับผม Fight-To.
Back to top

k freedom yukicazz.hi5.com  
IP Logged

peterchen
TRAINING HERO LEVEL2

เรารัก TCS YaBB

อุบลราชธานี
Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
ดูมาแล้ว
Reply #25 - 20.06.07 at 10:24:13

ผมว่าทำอสูรศาตรา the movie anometion น่าจะ โอเคนะครับ เพราะดูกี่ที่ก็เป็นผลักให้ผมอยูากทำงานออกมาให้ดีหรือ ดีกว่า พวกพี่ๆจัง Angry Angry Angry แต่ผมว่าฮีโร่ไทยเราน่าจะขายฉากต่อสู้ที่แปลกตาน่าจะพอไหวนะ  เห็นสตันในดาร์ก  ฟอร์คอนเมื่อคืนแล้วอยากร่วมงานด้วยจัง แต่ผมว่าฉากต่อสู้ต้องสด ไม่ซ้ำ Wink Embarrassed
Back to top

IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Reply #26 - 20.06.07 at 10:33:08

FEED BACK จาก pantip ครับ มีสมาชิกท่านนึงโพสlink ให้ด้วย Thanx Thanx

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5526918/A5526918.html

Quote:
ความคิดเห็นที่ 5  

ดูแล้วครับ รู้สึกชื่นชมในความรักและความพยายาม CG ตัวเสือขาวอ่ะ งามมากมาย

ปล. สาวน้อยหนึ่งเดียวสวยน่ารักมากๆเลย Happy

จากคุณ : Disorder   - [ 20 มิ.ย. 50 03:32:14 ]

Grinเสือขาว
Back to top

IP Logged

jark_kaizer
SUPER HERO

Unbreakble Dream!

มณีสีครามแห่งทางช้างเผือก
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #27 - 20.06.07 at 10:40:05

พี่ฮาตะขึ้นกล้องมากๆ  รับมุกได้ทันควัน ทุกท่านก็เช่นกันครับ เสียดายน้องโค้ชได้พูดอะไรนิดเดียวเองง่า  Cry Cry ก็เข้าใจครับว่า รายการทีวีย่อมเป็นเช่นนั้นเอง   Wink Wink

แม้ว่าจะเป็นเพียงก้าวเล็กๆ แต่ก็เป็นก้าวหนึ่งที่เป็นจุดเริ่มของก้าวที่ยิ่งใหญ่ต่อไปครับ  Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Rider__K
BOARD MODERATOR

Reply #28 - 20.06.07 at 10:48:41

ดูแล้วเหมือนกันครับ สุดยอดด มาก ๆ เลย น่าเสียดายที่สั้นไปหน่อย อ้อ อีกอย่างนึง ผมยังหาดูรายการนี้ย้อนหลังไม่ได้เลยอ่ะครับ
Back to top

IP Logged

veekung
TRAINING HERO LEVEL2

Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Reply #29 - 20.06.07 at 11:39:44

ไม่ได้ดูอ่ะ ไม่มีทีวีผู้ใดสามารถหา clip ย้อนหลังโปรดสงเคราะห์เด็กน้อยตาดำ ๆ คนนี้ด้วยนะครับ อยากดู Cry Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

zenjo
HUMAN
**

Reply #30 - 20.06.07 at 11:44:55

เยี่ยมมากคับ   Coolจะได้มีHeroes สายพันธุ์ใหม่ออกมาให้ชมกันมากขึ้นซึ่งเปนของคนไทยทำเอง
Back to top

IP Logged

nextgen
HUMAN
**

Reply #31 - 20.06.07 at 11:59:54

เอาไจช่วยครับ....แต่ก้ออยากให้ทำให้ดีกว่ายี่ปุ่นนะ
ถ้าห่วยกว่าเค้าจาดูถูกคนไทยป่าว ป่าว
...ตอนนี้เค้าไปไกลแย้ว
Back to top

IP Logged

dragonwatery
HUMAN
**

Reply #32 - 20.06.07 at 12:18:27

ดูแล้ว ก้ดีนะ แต่ฮีโร่ไทยไม่ค่อยเวอร์เลยอะ
แต่ไม่เป็งไรหรอก อนาคตอาจมีดีเท่ากับญี่ปุ่นก้ได้ Cool Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Back to top

IP Logged

4152iahtonA
HUMAN
**

อันดาฉัน

50/3 ม.5 ต. นาเตย อ.ท้ายเหมือง จ.พังงา 82120
Reply #33 - 20.06.07 at 12:23:24

Cool เกือบจะไม่ได้ดูรายการมหานครแล้วครับ...เพราะกระแสไฟฟ้ามันทำท่าทางรวนเรในช่วงที่รา
ยการจะออกพอดี  อีกอย่างฝนก็ตกหนัก  รู้สึกว่ารายการเปิดตัวฮีโร่ไทยได้ดีแต่ไม่ต่อเนื่องและไม่เต็มอารมณ์ เท่าไรครับ....เหมือนตัดเวลาไปให้ช่วงอื่นมากไปหน่อยครับ
 ยังไงก็เป็นบทนำที่ดีครับ ...สู้ต่อไปเถอะเหล่าฮีโร่แห่งสยาม.... Embarrassed
Back to top

IP Logged

mach_baron
SIDE KICK HERO BUDDY

FIRE!!!!!!!!!!!

พระนครศรีอยุธยา
Zodiac sign: Zodiac sign: Taurus
Reply #34 - 20.06.07 at 12:38:15

ดูแล้วผมรู้สึกภาคภูมิใจขึ้นเยอะเลย
ที่อีกไม่นานฮีโร่ไทยจะก้าวไกลอย่างไม่หยุดยั้ง Cool Cool Cool
ปล1.พี่ฮาตะเสียงหล่อมากๆ
ปล2.พี่โค้ชแต่งหน้าซะสวยเช้งบดบังรัศมีหนุ่มๆ
จนผมเองเห็นแล้วแทบปิ๊งเลยอ่ะ พี่โค้ชวันนั้นสวยจริงๆ Kiss Kiss Kiss
Back to top

IP Logged

KEEstudios04
HUMAN
**

Reply #35 - 20.06.07 at 12:46:17

ไม่ได้ดู ครับพลาดไปอย่างน่าเสียดาย แต่ก็เปนกำลังใจให้เสมอครับ สู้ๆๆๆๆ
Back to top

IP Logged

ShinJoker
HUMAN
**

Reply #36 - 20.06.07 at 13:41:12

ดีใจที่ได้ดูทัน จำไม่ได้ว่ามีวันไหนอ่ะครับ
เปิดมาเจอพอดี เลยเบรคงานก่อนเลย

ติดตามมานานแล้วครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

Back to top

IP Logged

typairoj1
HUMAN
**

Reply #37 - 20.06.07 at 13:52:50

รู้สึกหางของ ยันต์แมน จะเกะกะไปหน่อย อย่างอื่นก็ตื่นตาดี
Back to top

IP Logged

V-PetEz
FIGHTER

•๐[-HHQ RidErz-] ๐•

Reply #38 - 20.06.07 at 16:12:01

ชอบมากครับบบ อยากลองทำบ้างจัง แต่วาดรูปม่ะเก่ง -*-

Undecided
Back to top

passion-z.hi5.com  
IP Logged

Maisinders
ULTIMATE SUPER HERO

Go Go . .

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #39 - 20.06.07 at 16:57:48

Cheesy  สังเกตุว่าหลังจากเมื่อคืน มีสมาชิกเพิ่มเข้ามา ร่วมพูดคุยกันเพิ่มครับ  Smiley
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge