THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 4 
Print
5th Anniversary Staff Party (Read 18916 times)
himeya01
HUMAN
**

เรารัก TCS YaBB

Re: 5th Anniversary Staff Party
Reply #60 - 20.05.07 at 19:55:38

น่ากินง่า อยากกินมั่งง่า Angry Angry Angry
งานหน้ากินด้วยคนนะคร้าบ Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

TheToNg
SIDE KICK HERO BUDDY

Re: 5th Anniversary Staff Party
Reply #61 - 20.05.07 at 22:09:59

สนุกมากมายครับ งานนี้ โอเมก้า 3 อย่างเดียวก็คุ้มแล้วกลับมาก็จู๊ดๆทันที ได้คุยกับคนอื่นๆเป็นกำไรชีวิตครับ ชอบทุกคนเลย ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จในสิ่งที่หวังไว้นะครับ(ยกเว้น ไอ้จ๊าก มันบอกจะหาทางยึด อสูรศาสตรา  Shocked  และต้องย้ำให้เคลียร์ เห็นมันเปิดประเด็นเรื่องผมจะยึดอสูรศาสตราไว้เอง(ขำๆ) จะเอาไปทำไมฟะ ผมเคารพหน้าที่ของตัวเองมากนะ และเคารพสิทธิของผู้อื่นมากพอกัน พี่ลูก็คงสบายใจขึ้นนะครับ วันก่อนก็รู้สึกจะแย๊บๆถามเรื่องที่ผมไปจดลิขสิทธิผลงาน ร้อนๆหนาวๆเหรอพี่ ^^" สรุป อสูรศาสตราก็เป็นของพี่อ่ะแหละครับ Cheesy ผมต้องการแค่เครดิตในส่วนที่ผมทำเท่านั้นเอง  Cheesy})

อันนี้สำคัญ ขอบคุณทุกท่าน ที่พยายามยัดเยียดความเป็นบุคคลที่ 3 ให้ผมนะครับลำบากจริงหน้าสาธรณะ  Cheesy

ลองนับดู เคยมีคนบอกว่าผมเหมือน
โน๊ส อุดม (รับได้ ตลกในดวงใจ)
เจิงอีเจี้ยน (เหมือนยังไงฟะ? ผมไม่ค่อยชอบมันอ่ะ ขี้เก๊ก)
เฮอริเคน เรด (พี่ลูล้อบ่อย)
เฮอริเคน บลู (เหอๆ)
แชซังกุง ตัวร้ายในแดจังกึม (เหอๆ)
โจวซิงฉือ (รับได้ พระเอกในดวงใจ)
เจย์ โชว (ตอนปี 1 ไม่มีใครเรียกต้องเลย มันเรียก เจย์ โชว กัน )
จวนจีฮุน (เหมือนยังง้ายยย)
จังฮุก (พระเอกเกาหลี เรื่อง ยัยตัวร้าย นายเซ่อซ่า)
นายเจี๋ยมเจี๊ยม (สาดด)
L (อ. กับเพื่อนที่ ม. ก็ล้อกัน)
ต้า พาราดอกซ์ (ผมทรงสำเหมา + เสื้อสีแดงทำให้รู้สึกใช่มั้ยครับ)
สไปเดอร์ ออลเฟนอก (ไปกันใหญ่แล้ว หน้าเหมือนสัตว์ประหลาด...)
เด็น-โอ ตอนรวมร่างกับมังกร ใช่ป่าวจ๊าก? (นี่รับได้ อย่างน้อยก็พระเอก)

สรุปคราวหน้า ใครจะบอกว่าผมหน้าเหมือน ก็อดซิลล่า ผมก็รับได้ครับ  Cry
Back to top

xxxxl.jpg (175 KB | )
IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Reply #62 - 20.05.07 at 23:12:32

Quote:
ลูก็คงสบายใจขึ้นนะครับ วันก่อนก็รู้สึกจะแย๊บๆถามเรื่องที่ผมไปจดลิขสิทธิผลงาน ร้อนๆหนาวๆเหรอพี่
Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyesวันนั้นพี่คุยกับTONG บอกว่าทางนี้ $45 จด TONG บอกทางนั้นจดFREE แค่นี้จ้า Kiss
Back to top

IP Logged

gagtan

Reply #63 - 21.05.07 at 00:00:22

ชอบเน็กไทคพี่ฮาตะ Smileyเท่ได้ใจ
Back to top

IP Logged

jark_kaizer
SUPER HERO

Unbreakble Dream!

มณีสีครามแห่งทางช้างเผือก
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #64 - 21.05.07 at 13:01:56

TheToNg wrote on 20.05.07 at 22:09:59:
สนุกมากมายครับ งานนี้ โอเมก้า 3 อย่างเดียวก็คุ้มแล้วกลับมาก็จู๊ดๆทันที ได้คุยกับคนอื่นๆเป็นกำไรชีวิตครับ ชอบทุกคนเลย ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จในสิ่งที่หวังไว้นะครับ(ยกเว้น ไอ้จ๊าก มันบอกจะหาทางยึด อสูรศาสตรา  Shocked  และต้องย้ำให้เคลียร์ เห็นมันเปิดประเด็นเรื่องผมจะยึดอสูรศาสตราไว้เอง(ขำๆ) จะเอาไปทำไมฟะ ผมเคารพหน้าที่ของตัวเองมากนะ และเคารพสิทธิของผู้อื่นมากพอกัน พี่ลูก็คงสบายใจขึ้นนะครับ วันก่อนก็รู้สึกจะแย๊บๆถามเรื่องที่ผมไปจดลิขสิทธิผลงาน ร้อนๆหนาวๆเหรอพี่ ^^" สรุป อสูรศาสตราก็เป็นของพี่อ่ะแหละครับ Cheesy ผมต้องการแค่เครดิตในส่วนที่ผมทำเท่านั้นเอง  Cheesy})

อันนี้สำคัญ ขอบคุณทุกท่าน ที่พยายามยัดเยียดความเป็นบุคคลที่ 3 ให้ผมนะครับลำบากจริงหน้าสาธรณะ  Cheesy

ลองนับดู เคยมีคนบอกว่าผมเหมือน
โน๊ส อุดม (รับได้ ตลกในดวงใจ)
เจิงอีเจี้ยน (เหมือนยังไงฟะ? ผมไม่ค่อยชอบมันอ่ะ ขี้เก๊ก)
เฮอริเคน เรด (พี่ลูล้อบ่อย)
เฮอริเคน บลู (เหอๆ)
แชซังกุง ตัวร้ายในแดจังกึม (เหอๆ)
โจวซิงฉือ (รับได้ พระเอกในดวงใจ)
เจย์ โชว (ตอนปี 1 ไม่มีใครเรียกต้องเลย มันเรียก เจย์ โชว กัน )
จวนจีฮุน (เหมือนยังง้ายยย)
จังฮุก (พระเอกเกาหลี เรื่อง ยัยตัวร้าย นายเซ่อซ่า)
นายเจี๋ยมเจี๊ยม (สาดด)
L (อ. กับเพื่อนที่ ม. ก็ล้อกัน)
ต้า พาราดอกซ์ (ผมทรงสำเหมา + เสื้อสีแดงทำให้รู้สึกใช่มั้ยครับ)
สไปเดอร์ ออลเฟนอก (ไปกันใหญ่แล้ว หน้าเหมือนสัตว์ประหลาด...)
เด็น-โอ ตอนรวมร่างกับมังกร ใช่ป่าวจ๊าก? (นี่รับได้ อย่างน้อยก็พระเอก)

สรุปคราวหน้า ใครจะบอกว่าผมหน้าเหมือน ก็อดซิลล่า ผมก็รับได้ครับ  Cry

ล้อเล่นนะก๊าบ ใครจะไปยึดอสูรศาสตราได้ลงคอ เหอ เหอ เพราะเจ้าต้องนั่นแหละ ถามว่า วันนี้มากินกันเฉยๆรึ ก็เลยใส่หัวข้อการประชุมให้ซะ (แต่เป็นหัวข้อที่น่าจะทำให้พี่ลูนึกอยากจะปล่อยหมัดอุดรเทวะใส่ผมสักห้าหกร้อยหมัดแ
หงๆ)  Cheesy
ขอบคุณพี่ลูและพี่ฮาตะมากๆครับ  Smiley
Back to top

IP Logged

bAddpigg

AWESOM

home
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Mood:
Reply #65 - 21.05.07 at 14:02:24

Cool สนุกสนาน รับขวัญวันเกิด Thai-Toku ครับ
Back to top

WWW baddpigg  
IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge