THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 
Print
แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (เพิ่มยันต์เกิร์ล2แบบ) (Read 16121 times)
tap1studio
TRAINING HERO LEVEL1

เจเนรัลเบ๊ แห่ง ชมรมแปลงร่างแห
่งประเทศไทย (ไม่ใช่แปลงเพศน
ะตัวเอง)

วนเวียนไม่ห่างจากโต๊ะทำงานเท่าไร
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (เพิ่มยันต์เกิร์ล2แบบ)
10.03.07 at 04:43:01

...

(ขออนุญาตนำเอาผลงานของคุณตงมาเขียนในรูปแบบสาวพริตตี้ ขอบคุณนะค้าบ)

มาระบายสีกันเล่นๆมั้ยคับ แบบว่าใครลงสีถูกใจ เอาไปเลย
ของรางวัลพิเศษ...

1.ตั๋วรถเมลล์ไปและกลับ ดอนเมือง-สุวรรณภูมิ 1ที่นั่ง รถสีส้มปรับอากาศด้วยนะ
สนับสนุนรางวัลนี้โดยผมเอง

2.ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋น หรือ ข้าวหมกไก่ 1อย่าง ต้องเลือกแบบใดแบบหนึ่ง
สนับสนุนโดยพี่เปา คาดว่าสะสมคูปองชามพิเศษไว้เยอะพอดู เดี๋ยวผมขอให้
แถมด้วยลูกอมรสสตรอเบอรี่2เม็ด ของว่างที่ใส่ถ้วยไว้บนโต๊ะประชุม ใครไปจะรู้ดี
(ต่อไปจะใช้ชื่อ สมาคมฟันผุ กันแล้ว)

3.ถ่ายรูปคู่กะสปอตเรนเจอร์ สีแดง ตัวที่ยืนโชว์อยู่หน้าออฟฟิศ
สนับสนุนโดยพี่อุ๋ย แบบว่าเข้าไปปะกบปุ๊บก็รีบถ่ายปั๊บ แล้วโกยออกมาก่อนถูกจับได้
ให้ไวที่สุด

4.ได้อยู่ในอ้อมกอดอันอบอุ่น จากแมงกะโปน 1 ครั้ง
สนับสนุนโดย คุณตง ลงมือสวมชุดเข้ามากอดเอง ลองนึกภาพดู หยึ๋ย...ขนลุก

5.ลายเซ็นต์จากน้องโค้ช
สนับสนุนโดยคุณราม ลงมือแอบเซ็นเอง พร้อมทาลิปสีแดงประทับรอยจูบไว้ด้วย
หยึ๋ย... ขนลุกกว่า

6.เสื้อที่ใส่แล้วไม่ค่อยยืดเท่าไร สกรีนลายโลโก้ชมรมแปลงร่างแห่งประเทศไทย
อันนี้เดี๋ยวรอดูก่อนว่า จะมีเหลือมาพอเป็นของรางวัลได้มั้ย...คิวจองแน่นเอียด
พิมพ์มา10ตัวเห็นจะได้

เป็นไงบ้างกะของรางวัลข้างต้น พอล่อใจให้ลองมาระบายสีกันบ้างหรือยัง
สามารถนำภาพที่ละเลงสีแล้วมาลงแปะไว้ในกระทู้นี้ได้เลย
หมดเขตส่ง ก็นับดูเอา มีใครกล้าส่งเกินสัก 10รูป ก็ตัดสินละ

การตัดสินก็ให้สมาชิกด้วยกันโหวตเอา 1เสียงต่อ1รูปเท่านั้น

Smiley*ใครกล้าส่ง ผมก็กล้าจัด เอาสิๆ* Smiley
Back to top
« Last Edit: 16.03.07 at 18:55:16 by tap1studio »  
WWW ขนาดแปลไทยกำกับ+ยังงงอ่ะ งง  
IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Re: แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (แหะๆ แก้ง่วงอ่ะคับ
Reply #1 - 10.03.07 at 09:09:56

เป็นแมงกะโปนที่น่ารักมากๆ ผมนึกถึงพวกพริตตี้ของHERO ต่างๆ ไม่ลองวาด พริตตี้ ของ HERO ไทยที่เหลือดูบ้างครับ Kiss
Back to top

IP Logged

UNKNOWN
Ex Member

Re: แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (แหะๆ แก้ง่วงอ่ะคับ
Reply #2 - 10.03.07 at 09:23:13

gaaaaaaaaaaaaaaaaaaaazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Back to top

1173008136543.jpg (266 KB | )

IP Logged

tap1studio

เจเนรัลเบ๊ แห่ง ชมรมแปลงร่างแห
ะตัวเอง)

วนเวียนไม่ห่างจากโต๊ะทำงานเท่าไร
Zodiac sign: Zodiac sign: Cancer
Reply #3 - 10.03.07 at 09:54:26

...

แหะๆ...ก็เพราะพริตตี้พวกฮีโร่ที่ไปยืนข้างๆมอเตอร์ไซค์นี่แหละครับ
(มีฮิบิกิ กะ คาบูโตะ แบบเอวต่ำ โชว์สะดือ น่ารักมากๆ)
แรงบันดาลใจเลยอ่ะ... แล้วก็เลยลองออกแบบดู จะทะยอยลงมาให้ดูนะ
แต่ไม่ค่อยกล้าลงสีอ่ะ...ผมลงสีเองไม่สวยเหมือนคนอื่นเขาอ่ะ
Back to top

WWW ขนาดแปลไทยกำกับ+ยังงงอ่ะ งง  
IP Logged

Bluepill
SIDE KICK HERO BUDDY

KMUTNB IT

Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Reply #4 - 10.03.07 at 10:32:06

สวยดีคับ Cool Cool Cool
Back to top

Bluepill tnc-elec30.hi5.com  
IP Logged

Loucipher

Miami
Reply #5 - 10.03.07 at 11:18:33

พริตตี้ยันต์แมนน่ารักครับ Kiss Kiss Kiss
Back to top

IP Logged

ziro
TRAINING HERO LEVEL2

เรารัก TCS YaBB

Reply #6 - 10.03.07 at 11:24:18

ของรางวัลน่ากลัวๆ ม่ะกล้าเลย Shocked
Back to top

IP Logged

Spider-man

Reply #7 - 10.03.07 at 23:47:57

tap1studio wrote on 10.03.07 at 09:54:26:
...

แหะๆ...ก็เพราะพริตตี้พวกฮีโร่ที่ไปยืนข้างๆมอเตอร์ไซค์นี่แหละครับ
(มีฮิบิกิ กะ คาบูโตะ แบบเอวต่ำ โชว์สะดือ น่ารักมากๆ)
แรงบันดาลใจเลยอ่ะ... แล้วก็เลยลองออกแบบดู จะทะยอยลงมาให้ดูนะ
แต่ไม่ค่อยกล้าลงสีอ่ะ...ผมลงสีเองไม่สวยเหมือนคนอื่นเขาอ่ะ

พี่ครับ อยากได้ นางเอก+ชุดแบบนี้อ่ะครับ อิอิ จะมีกำลังใจเล่นอีกเยอะเลย
Back to top

IP Logged

Diego
Ex Member

Reply #8 - 11.03.07 at 02:25:50

Grin เลี้ยงข้าวหมกไก่จริงๆนะคับ

เราก้อหน้าด้านปั่นส่งด้วยฝีมือห่วยๆ แลกข้าวหมกไก่นะเอ้อ Lips Sealed
Back to top

IP Logged

billybilly2005

@@My love have every aroun@@

Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #9 - 11.03.07 at 11:26:16

Shocked Cool Embarrassed
Back to top

billybilly2005 billybossboy2007.hi5.com  
IP Logged

หมอลำซิ่ง

ขาร็อคขอร้อง

ขอนแก่น
Reply #10 - 11.03.07 at 12:27:27

ฝีมือครับ สุดยอด Cool Cool
Back to top

IP Logged

oooad

Reply #11 - 11.03.07 at 22:24:18

Smileyส่งด้วยคนคับบ
Back to top

IP Logged

ThaiHero
HUMAN
**

Reply #12 - 12.03.07 at 02:16:07

ขอเสนอให้รางวัลน่าจะรวมกันเป็นรางวัลเดียวกันไปเลยนะครับ
เช่น
ได้ไปนั่งกินข้าวหมกไก่กะฮีโร่  อิ่มแล้วไปด้วยกันถ่ายรูปคู่กะสปอตเรนเจอร์ สีแดง
จากนั้นนั่งรถปรับอากาศไปด้วยกัน  ไปกลับสุวรรณภูมิ
ก่อนกลับได้อยู่ในอ้อมอกฮีโร่  พร้อมลายเซ็น  แถมเสื้อยืด
Back to top

IP Logged

mangkapon

Reply #13 - 12.03.07 at 03:39:29

เยี่ยมมากครับ หุ่นดีเลยเชียว อย่าลืมนะ มาเขียนการ์ตูนตอนเปิดเรื่องให้ด้วย
พยายามโทรไปหา ไม่มีใครรับสายอะ
Back to top

moo4.jpg (19 KB | )

IP Logged

tap1studio

ะตัวเอง)

Reply #14 - 12.03.07 at 03:49:57

รับทราบคับป๋ม...

ทั้งหมดนี้จะจัดให้อยู่ในทริปเดียวกัน

ดูมันออกแนวติงต๊องไปหน่อย แต่อยากให้ดูจากเจตนาลึกๆของมันอ่ะคับ
ใครจะเป็นผู้ถูกบันทึก เป็น ทริปคอนแทค แรก ของงานนี้

แล้วก็เป็นการส่งแรงใจกระตุ้นผ่านไปยังคุณตง ที่กำลังสร้างงานอยู่ขณะนี้

ตอนนี้มี 2 ละ รออยู่นะคับ รออยู่ ไม่ครบ10 รางวัลตกเป็นของคุณฮาตะ ด้วยนะ
Back to top

IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #15 - 12.03.07 at 04:16:42

tap1studio wrote on 12.03.07 at 03:49:57:
รับทราบคับป๋ม...

ทั้งหมดนี้จะจัดให้อยู่ในทริปเดียวกัน

ดูมันออกแนวติงต๊องไปหน่อย แต่อยากให้ดูจากเจตนาลึกๆของมันอ่ะคับ
ใครจะเป็นผู้ถูกบันทึก เป็น ทริปคอนแทค แรก ของงานนี้

แล้วก็เป็นการส่งแรงใจกระตุ้นผ่านไปยังคุณตง ที่กำลังสร้างงานอยู่ขณะนี้

ตอนนี้มี 2 ละ รออยู่นะคับ รออยู่ ไม่ครบ10 รางวัลตกเป็นของคุณฮาตะ ด้วยนะ

อะจึ๋ย... ตายละหว่า เอาเฉพาะข้าวหมกไก่กะเสื้อละกาน  Kiss

อย่างอื่น ขนลุก  Shocked

โดยเฉพาะ

Quote:
4.ได้อยู่ในอ้อมกอดอันอบอุ่น จากแมงกะโปน 1 ครั้ง
สนับสนุนโดย คุณตง ลงมือสวมชุดเข้ามากอดเอง ลองนึกภาพดู หยึ๋ย...ขนลุก

สนับสนุนโดยคุณราม ลงมือแอบเซ็นเอง พร้อมทาลิปสีแดงประทับรอยจูบไว้ด้วย
Undecided
Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

ziro

Reply #16 - 12.03.07 at 11:00:42

เล่นด้วยจิ แล้วถ้าผมชนะ ขอข้าวหมกไก่อย่างเดียวละกันแต่ไม่ต้องลำบากซื้อส่งแต่ตังค์มาก็พอ 25 บาท Grin อย่างอื่นไม่กล้ารับครับ เกรงใจ
Back to top

kapon_color.jpg (136 KB | )

IP Logged

tap1studio

ะตัวเอง)

Reply #17 - 12.03.07 at 11:58:56

อ่ะอ่ะอ่ะ...3รูปแล้ว 3แนวเลย
ของรางวัลนี่เน้นไปที่ข้าวหมกไก่แหะ แต่ร้านที่พี่เปากิน ก็อร่อยจริงๆด้วยครับ
ปกติผมไม่ค่อยชอบทาน พอได้ทานร้านนี้ อร่อยมากๆ ข้าวนุ่ม ไก่อวบ น้ำจิ้มอร่อย
เสียดาย กล่องโฟม มันเหนียวเคี้ยวยากไปหน่อย

ส่วนน้องเม่นครับ...กลัวว่าหามาเล่นคู่ได้แล้ว น้องเม่นจะยืนตัวเกร็งขยับไม่ออกอ่ะสิ
Back to top

IP Logged

EvolutioN_Ryo

.........

Reply #18 - 12.03.07 at 12:56:13

ข้าวววววววววววหมกไก่เบิ้ล 2  Cool
Back to top

IP Logged

Loucipher

Miami
Reply #19 - 14.03.07 at 06:34:00

Winkคึกคักดีครับ ส่งกันมาเรื่อยๆ ผมมารอลุ้นว่าใครจะได้รางวัลที่5 ครับ Lips Sealed

Quote:

ลุ้นมาก พิมพ์ผิด แก้ไป3 รอบ Undecided
Back to top
« Last Edit: 14.03.07 at 06:35:09 by Loucipher »  
IP Logged

tap1studio

ะตัวเอง)

Reply #20 - 16.03.07 at 18:52:46

รับรอง กล้าส่ง ก็กล้าจัดให้ ตามที่ระบุไว้ ของรางวัลเริ่มเตรียมแล้วด้วย
10คนแรกเท่านั้น เหอๆ... ฝันสยอง หรือ ฝันหวาน คาดการณ์เอาเอง

เอารูปมาเพิ่มอ่ะคับ ลองเขียนยามคิดงานมะออก
อันนี้เน้นเรียบร้อยหน่อย แบบพอใส่ไปเดินซื้อหนมแถวบ้านได้
...

Back to top

IP Logged

Loucipher

Miami
Re: แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (เพิ่มยันต์เกิร์ล2แ
Reply #21 - 16.03.07 at 23:44:58

ใส่กระโปรงสั้น น่ารักไปอีกแบบครับ Kiss
Back to top

IP Logged

Bluepill

KMUTNB IT

Thailand
Zodiac sign: Zodiac sign: Pisces
Re: แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (เพิ่มยันต์เกิร์ล2แ
Reply #22 - 17.03.07 at 11:34:43

น่ารักดีคับ Grin Grin
Back to top

Bluepill tnc-elec30.hi5.com  
IP Logged

mangkapon

Reply #23 - 17.03.07 at 15:25:28

ขอแบบไม่ใส่ชุดอะไรเลย มีไหมคับ  Angry  Angry  Angry

โมะเอโระ โมะเอโระ โมะเอโระ
Back to top

IP Logged

pp2510
HUMAN
**

W ♥ THAI-TOKU

Re: แมงกะโปน สาว อาละวาด...!!! (เพิ่มยันต์เกิร์ล2แบบ)
Reply #24 - 19.10.11 at 18:19:07

สาวน้อยจ้าาาาาาา
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge