THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
หุ่นเหล็กของผม(ขอทิ้งทวน) (Read 4184 times)
sea
SIDE KICK HERO BUDDY

เรารัก TCS YaBB

Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
หุ่นเหล็กของผม(ขอทิ้งทวน)
26.12.06 at 21:25:56

Smiley ไหนๆ ก็จะพักยาวแล้ว...  เลยเอาฝากแบบทิ้งทวน (มีด, ดาบ ,ปืนไม่เอา) ครับ

Cheesy: ขอออกตัวก่อนครับ มันยังจัดไม่เข้าที่เท่าไหร่ครับ  ดูเล่นๆแล้วกันครับ

ปล.เห็นมีคนถามเรื่องตู้..เลยถ่ายมาให้ดูนิดหน่อยครับ..

ใครสนใจรับทำน๊ะครับ..(เป็นประเภท bulit inครับ  แอบโฆษณาให้พี่แฟนหน่อยครับ :lol: )

เชิญชมครับ

...

...

...

...

...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 26.12.06 at 21:28:10 by sea »  

IP Logged

sea

Zodiac sign: Zodiac sign: Aries
Re: หุ่นเหล็กของผม(ขอทิ้งทวน)
Reply #1 - 26.12.06 at 21:26:13

...

...

...

...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 26.12.06 at 21:28:52 by sea »  

IP Logged

sea

Reply #2 - 26.12.06 at 21:26:28

...

...

...

...

...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 26.12.06 at 21:29:47 by sea »  

IP Logged

sea

Reply #3 - 26.12.06 at 21:26:51

...

...

...

...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 26.12.06 at 21:30:42 by sea »  

IP Logged

sea

Reply #4 - 26.12.06 at 21:27:12

Smiley แถมครับ..  เล็กๆน้อยๆจากตู้แฟนผม

...

...

...

...

...

Kiss สวัสดีครับ Wink
Back to top
« Last Edit: 26.12.06 at 21:32:11 by sea »  

IP Logged

jark_kaizer
SUPER HERO

Unbreakble Dream!

มณีสีครามแห่งทางช้างเผือก
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #5 - 28.12.06 at 16:02:51

สวยงามมากๆครับ ขอเก็บไว้เป็นความทรงจำ รอวันได้พบกันใหม่นะครับ  Cool Cool Cool Cool
Back to top

IP Logged

RiderBenz
TRAINING HERO LEVEL1

80/194
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Reply #6 - 28.12.06 at 17:31:31

งามจิงๆ มีตัวที่ผมหาซื้อไม่ได้ตั้งหลายตัว ไม่ทราบว่าไปเอามาจากไหนคับ
Back to top

IP Logged

munaki
FIGHTER

เรารัก คาเมนไรเดอร์

Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #7 - 28.12.06 at 18:00:53

เห็นตู้โชว์แล้วไม่ต้องบอกเลยค่ะ คุณโชคดีมาก ที่ได้ทำสิ่งที่ตัวเองต้องการ เพราะทุกอย่างที่อยู่ในตู้เนี่ยต้องเก็บไว้ตั้งแต่สมัยออกวางขายด้วยซ้ำไปค่ะ สมัยเด็ก ๆน้องชายชอบพวกหุ่นเหล็ก มีน้องเพื่อนน้องอยู่คน บ้านอยู่บางกะปิด พ่อของเพือนน้องคนนี้เป็น กัปตันขับเครื่องบิน เค้าซื้อของมาให้ลูกชายเสมอ ๆ หุ่นยนต์ของเล่นในยุคนั้น มีแทบทุกประเภทเช่นเดียวกัน ยุคนั้น ประมาณหุ่น ไดน่าแมน โบโอแมน อัลเบกัล ที่ออกวางขายใหม่ ๆ เนื่องจาก ฐานะเอื้ออำนวย ด้วยที่บ้านสนับสนุน จึงได้ทำสิ่งที่ตัวเองชื่นชอบ เมื่อไม่นานพาลูกชายไปเดินแถวสะพานเหล็ก เห็น วัยรุ่น ดูฐานะที่บ้านมีเงิน ไปซื้อ น่าจะเป็นมาชินก้า ตัวสีทองหรืออะรัยสักอย่าง 1 ตัวราคาก้อปาเข้าไปรวม 2,500 บาท ยังไม่รวมพวกโวลเทส กับคอมเบทต้า ที่ราคาร่วม 4000 กว่าถ้าเป้นคนทำงานทำมะดาสะสมได้แบบได้คงยาก ยิ่งหุ่นในรุ่นเก่า ๆ ราคาปัจจุบันบางตัวร่วมหมื่น เคยเห็นขายที่เซ็ลทรัลลาดพร้าว ชั้นล่าง ราคาโหดมาก ค่ะขอบอกแต่อย่างว่า เห็นแล้วก้ออดชืนชมแทนไม่ได้ ว่า ซุปเปอร์ฮีโร่ ขบวนการต่าง ๆ หุ่นอภินิหารแม้ปัจจุบันจะซาลงไปในความนิยมในเด็กไทย แต่ในสมัยเราเด็ก ๆก้อชื่นชอบเป็นพิเศษเพราะพี่น้องดิฉันเป็นผู้ชายหมดนะค๊ะ ไม่ต้องแปลกใจ แต่ดีใจในโอกาศของคุณจิง ๆ  อิฉฉาเล้กน้อย ที่สามารถเก็บคอเล็คชั่นนี้ไว้ได้เกือบครบถ้วน  ....... ถือเป็นแฟนพันธ์แท้จริง ค่ะ
Back to top

IP Logged

Mr_TOY
ACTION HERO

Краіна і дзяржава

Reply #8 - 28.12.06 at 21:00:41

พักยาวนี่คือเลิกซื้อแล้วหรือครับ  คุณทะเล... Cheesy
Back to top

IP Logged

sobachan
TRAINING HERO LEVEL1

อะจ๊ะ.... อะต๊ะต๊ะต๊ะต๊ะต
๊ะต๊ะ

Reply #9 - 29.12.06 at 12:49:23

Oh! My Goddddddddd Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
พิพิธภัณฑ์หรือเปล่าเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
อิจฉาจางงงงงงง  Kiss
ผมชอบชุดเพนซิลวาเนียร์อ่ะ น่ารักดี  Kiss
(อันที่จริงก็ชอบหมดน่ะนะ)
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge