THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Pages: 1 2 3 ... 14
Print
เพื่อนสมาชิกแนะนำตัวกันหน่อยคับ (Read 87383 times)
HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
เพื่อนสมาชิกแนะนำตัวกันหน่อยคับ
16.11.06 at 16:34:26

Wink ช่วงนี้มีเพื่อนสมาชิกทั้งเก่าและใหม่เข้ามามากมาย

อยากให้มาแนะนำตัวกันหน่อยคับ

ว่ายังเรียนอยู่ เรียนอะไร ที่ไหน
หรือทำงานแล้ว ทำอะไร ที่ไหน  Roll Eyes

ความสามารถหรือชื่นชอบไรเป็นพิเศษ

บางที ตรงนี้อาจเป็นประโยชน์ในการช่วยเหลือเกื้อกูลกันคับผม  Roll Eyes

เริ่มที่ผม ... ฮาตะ
เป็นนักประชาสัมพันธ์โรงแรม
อยู่โรงแรมอิมพีเรียลธารา สุขุมวิท 26
ในเครือโรงแรมอิมพีเรียล คับ

ชอบฮีโร่คอสเพลย์
เคยเป็นช่างภาพ นักข่าว
ประธานชมรมถ่ายภาพ สมัยเรียนที่สวนสุนันทา

เคยล่ารางวัลเขียนเรียงความประกวด
ตอนสมัย ม.5 ที่เทพศิรินทร์

ล่ารางวัลประกวด คาราโอเกะ  Lips Sealed

รับจ็อบถ่ายภาพตามงานต่างๆ
และออกแบบ สิ่งพิมพ์ โบรชัวร์ต่างๆด้วยคับ

ผ่านชีวิตมา 18 ฝน เอ๊ย 38 ฝน แล้วคับ  Shocked

...

ตอนนี้ฝากความหวังไว้กับโปรเจค NAKA คับผม

Thanx

Back to top
« Last Edit: 01.07.08 at 04:54:04 by Loucipher »  
HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

barthezjame
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา

TTCC
Zodiac sign: Zodiac sign: Gemini
Mood:
Re: เพื่อนสมาชิกและนำตัวกันหน่อยคับ
Reply #1 - 16.11.06 at 16:44:12

ชื่อ เจมส์ ครับ
เรียนจบแล้ว จาก นิติ มธ.
ตอนนี้ทำงานแล้วครับ (ไส้แห้ง พุงพลุ้ย)
ชอบเตะบอลครับ (นายทวาร) และ ชอบฮีโร่ต่างๆ โดยเฉพาะฮีโร่ไทย

ตอนเรียนทำกิจกรรมเยอะครับ เพราะกลัวการเรียนทำกิจกรรมเสีย
พอทำงานรู้แล้วว่ากิจกรรมทำงานเสียเอาได้เหมือนกัน  Cry

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ  EmbarrassedSmiley
Back to top
« Last Edit: 28.08.08 at 13:08:32 by barthezjame »  
WWW barthezjame barthezjame.hi5.com barthezjame profile.php?id=1038384935  
IP Logged

kwan007
SIDE KICK HERO BUDDY

เรารัก TCS YaBB

Re: เพื่อนสมาชิกแนะนำตัวกันหน่อยคับ
Reply #2 - 16.11.06 at 17:07:46

ชื่อขวัญ.. Wink

จบ ป.ตรี เริ่มทำงานปี 2534 สถานะภาพ  Cry ภรรยา 1 ลูก 1 กำลังเร่งผลิตอีก 1
เคยเป็นนักวิเคราะห์ข้อมูลอยู่ นสพ.ผู้จัดการ
ปัจจุบัน รักษาการหัวหน้าฝ่ายไอที (รอตำแหน่งอย่างเป็นทางการอีกที ราชการก็งี้แหละ  Angry ) อยู่ที่คณะจิตวิทยา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
งานที่เกี่ยวข้องก็ ไอทีทั้งหมด รวมถึง เวปเพจ กราฟฟิคดีไซน์ ตัดต่อและถ่ายทำสื่อการเรียนการสอน ที่ปรึกษาด้านไอทีให้กับคณาจารย์ และนิสิต อ้อ.. เป็นเวปมาสเตอร์ของคณะด้วยอะ..  Sad Sad

ชอบสะสมปืน  Shocked Shocked และสาวๆ..(ล้อเล่น)
ชอบฮีโร่ทุกรูปแบบ ยิ่งไฮเทคโนโลยี ยิ่งชอบ..  Grin
บ้าอุปกรณ์ไฮเทคนิดสสสสสสสสสสสสสส์หน่อย
อารมณ์ดี เสียบ้าง แต่ภรรยาที่บ้านก็เอาอยู่ทุกครั้ง  Cry Cry

หน้าตาก็ดูที่รูปละกันนะ..

Back to top

juraskwan06_copy.jpg (Attachment deleted)

IP Logged

Riderwut
SUPER HERO

วิถีแห่งสวรรค์

Mood:
Re: เพื่อนสมาชิกแนะนำตัวกันหน่อยคับ
Reply #3 - 16.11.06 at 17:49:08

คุณ HATAจบสวนสุนันทาเหรอครับ ผมก็จบสวนสุนันทาเหมือนกัน เรียนภาคปกติตั้งแต่ยังเป็นวิทยาลัยครูอยู่เลยผมเรียนคณะวิทยาการจัดการเอกบัญชี แล้วก็เคยเป็นประธานชมรมภาพยนตร์ด้วย เคยรับราชการเป็นผู้สอบบัญชีอยู่ที่ สตง. แต่ตอนนี้ออกมาจากราชการทำธุรกิจส่วนตัวเล็ก ๆ
Back to top
« Last Edit: 16.11.06 at 17:59:59 by Riderwut »  

IP Logged

jark_kaizer
SUPER HERO

Unbreakble Dream!

มณีสีครามแห่งทางช้างเผือก
Zodiac sign: Zodiac sign: Libra
Reply #4 - 16.11.06 at 17:55:36

Jark_kaizer ครับ ตอนนี้ ป.โท ที่นิด้า ปีสุดท้าย เอาใจช่วยด้วยนะครับ  Cheesy

รับ job เป็นนักแปลอิสระและอ. สอนภาษาอังกฤษ ตอนนี้เปิดกิจการเล็กๆเองแล้ว รายได้น้อยหน่อย แต่เป็นอิสระดีครับ  Smiley

งานอดิเรก- เขียน fic กับเล่นเกมส์ครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
หน้าตาไปดูได้ที่ส่วนหน้าของ staff ครับก็แล้วกัน หึ หึ  Grin Grin
Back to top

IP Logged

HATA
GLOBAL MODERATOR

หล่อหลบใน

นาคา เทพพิทักษ์ รักษ์น้ำ
Zodiac sign: Zodiac sign: Virgo
Mood:
Reply #5 - 16.11.06 at 17:58:23

Riderwut wrote on 16.11.06 at 17:49:08:
คุณ HATAจบสวนสุนันทาเหรอครับ ผมก็จบสวนสุนันทาเหมือนกัน เรียนภาคปกติตั้งแต่ยังเป็นวิทยาลัยครูอยู่เลยผมเรียนคณะวิทยาการจัดการเอกบัญชี แล้วก็เคยเป็นประธานชมรมภาพยนตร์ด้วย

คับ ผมเรียนภาคปกติ ศิลปะการสื่อสารและการโฆษณา
สมัยที่เป็นสหวิทยาลัยรัตนโกสินทร์สวนสุนันทาคับ
ดีจังเลยคับ... Cool
ผมเรียนที่ตึกเทคโน ติดกับห้องสมุด

แต่มาจบนิเทศศาสตร์ที่สวนดุสิต มาต่อทีหลังคับ  Roll Eyes

งั้นคุณ Riderwut ก็เป็นรุ่นพี่ผมสิ
เพราะยังเป็นวิทยาลัยครู

ยินดีที่ได้รู้จักคับผม  Lips Sealed
Back to top

HATA HATA intouch1968.hi5.com  
IP Logged

Lazengann Zwei
TRAINING HERO LEVEL2

dare da to omotte yagaru!!!

USA
Reply #6 - 16.11.06 at 18:13:45

Neung (1) krub
still in school.  4th year Pharmacy School in St.John's University in NY kub.  Graduate from BCC 149
Love watching anime, Live-action hero, game, and Gunpla.  right now trying to start my own doujin project.
Back to top

IP Logged

WolfY
FIGHTER

Reply #7 - 16.11.06 at 18:55:12

คร้าบบบบ ผมชื่อ วูล์ฟ ครับ (จิงๆชื่อไผ่ครับ แต่เพื่อนๆในชั้นเรียก WolfY)
เรียนที่ ม.หัวเฉียวเอกภาษาจีน-ภาษาอังกฤษ อินเตอร์
และที่ ม.รามคำแหงเอกภาษาสเปน โทภาษาญี่ปุ่นครับ

อา.... จริงๆผมเรียนจบม.6 สายวิทย์-คณิต มาจากโรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญครับ
ชอบเขียนนิยาย(แต่ส่วนใหญ่จะพาลเบื่อเอาก่อนที่จะเขียนจบ แหะๆ)

งานอดิเรกก็ หมากรุกทุกชนิดครับ ไม่ว่าจะ โกะ หมากรุกจีน ไทย สากล โชหงิ หรือ Scrabble ก็เล่นครับ

ถ้าสมมุติว่าผมพอจะช่วยอะไรพี่ๆได้ ก็ขอให้บอกนะครับ จะพยายามครับพ้ม Cheesy
Back to top

IP Logged

King-Skin
TRAINING HERO LEVEL1

Reply #8 - 16.11.06 at 19:10:45

ผมชื่อเก๋าลูครับ<<< ฉายาที่ใส่เป็นโลโก้ในภาพเฉยๆไม่ใช่ชื่อจริงๆครับ

ปรกติตอนนี้ก็ไม่ได้ทำงานอะไรเป็นหลักเป็นแหล่งครับ
แต่มีรายได้ โดย การ สร้างตัวการ์ตูนขายใน เกมส์หลายๆเกมส์ และวาดรูปออกแบบให้เกมส์ออนไลน์ต่างๆ

เรียนจบจากไหน ขอไม่บอกดีกว่า เพราะโดนบังคับให้เรียนทางที่ไม่ชอบเท่าไร่ มันไม่เกี่ยวกับงานที่ทำเลย(เรียนจบบัญชีอะหละ)

ใจจริงยากจะเรียนเกี่ยวกับศิล เรียนการหล่อรูปปั้นโมเดล

ส่วนฮีโร่ที่ชอบ ออกแนวอนาคต  เช่นโซลเบรด โรโบคอบ จีบัน  วิสเปนเตอร์

บ้านอยู่แถวๆ อ่อนนุช30 - สุขุมวิท93 (มันทะลุกันได้ อยู่กึ่งกลางซอยพอดี)

ชอบสร้างฮีโร่ขึ้นมาเอง  ถ้าสร้างเอง ฮีโร่ที่ได้มา มันได้ดั่งใจกว่า ที่ดูในTVครับ

ความฝันคือ ยากจะสร้างชุด ฮีโร่ของตัวเองขึ้นมาซักตัวนึง

Back to top
« Last Edit: 17.01.07 at 10:20:08 by HATA »  

IP Logged

doraemon_k2004

Bangkok
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #9 - 16.11.06 at 20:39:20

ผมชื่อ เชนทร์ครับ

เรียนจบที่เดียวกับคุณ HATA ทั้งที่ เทพศิรินทร์ รุ่น 101 และที่สวนสุนันทา ตอนเรียนเห็นหน้าคุณ HATA เกือบทุกวัน(จนเบื่อจะแย่) จนกระทั่งจบมาเจอหน้ากันนับครั้งได้

ปัจจุบันช่วยงานที่บ้านเป็นร้านขายอะไหล่เล็กๆ ครับ เดินสายขายของ เก็บเงินตามร้านลูกค้าต่างจังหวัดบ่อยๆ

ตอนนี้มีภรรยา และลูก 2 คน
ผมอายุเท่าคุณ HATA ครับ เกิดปีเดียวกัน

ชอบสาว ขาว สวย อึ๋ม เอิ๊ยผิด (เดี๋ยวเมียตีตาย)
ชอบถ่ายภาพมากครับ แต่ปัจจุบันไม่ค่อยได้มีโอกาศฝึกฝีมือเท่าไหร่

ชอบสะสม Model  TAMIYA ประเภทรถยนต์ และมอเตอร์ไซค์ แล้วก็สะสม Model Gundam เป็นบางตัว (ประเภท MG&PG) ที่เรียกสะสมเพราะซื้อมาแล้วไม่มีเวลาต่อจนเสร็จน่ะครับ
แล้วก็ชอบพวกอุปกรณ์ประเภท Gadget ,Mobile,Computer  ทั้งหลายแหล่ (หมดเงินไปหลาย)

ฮีโร่ที่ชอบตระกูลไอ้มดแดงทั้งหลายครับ (ทันดูตั้งแต่ V1)

รู้จักเวบนี้จากคุณ HATA ในงาน Mask Rider 2006 ครับ (พบกันโดยบังเอิญ)

ในงานmeeting ที่ผ่านมา ได้พบสมาชิกหลายท่าน รู้สึกเป็นกันเองดีครับ อบอุ่นดี

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ  Thanx

...
Back to top

IP Logged

oooad

Reply #10 - 16.11.06 at 21:11:59

Smileyผมโอ๊ดคับ  จบป ตรีที่ม รังสิต ออกแบบตกแต่งภายใน
ตอนนี้ดูแลกิจการของที่บ้าน(  ร้าน ธนบุรีศึกษา สาขารามคำแหง   อุปกรณ์เครื่องใช้สำนักงาน    หนังสือเเบบเรียน.... 9ล9)

อยู่ สุขาภิบาล3  
ชอบวาดรูป......ตอนนี้กำลังหัดวาดด้วยคอมอยู่
ของเล่น หุ่นยนต์  
อยากทำงานออกแบบ hero(แนนำผมด้วยคับ. Shocked..)
Back to top

IP Logged

tigerroad197
SECRET SUPER HERO

Tiger Spark !!!!

Zodiac sign: Zodiac sign: Leo
Reply #11 - 16.11.06 at 21:13:49

ชื่อ พจน์ นะครับ อายุ 42 ปีแล้วครับ แต่ยังชอบดูและติดตามข่าวคราวของวงการฮีโร่อยู่ครับ งานอดิเรกจะชอบสะสม วีซีดี ดีวีดี และดูหนังฮีโร่เก่า ๆ และใหม่ ๆ ครับ ไม่ว่าจะเป็น คาเมนไรเดอร์ตั้งแต่หมายเลข 1 ถึง คาบูโตะ หรือ อุลตร้าแมน ตั้งแต่ ฮายาตะ ถึง เมบิอุส หรือ สองสิงห์อวกาศ  มนุษย์คอมพิวเตอร์  เรดบารอน  เกรทมาชินก้า ฯลฯ  นอกจากนี้ก็ชอบอ่านนิยายกำลังภายในครับ โดยเฉพาะของ ท่านกิมย้ง ท่านโกวเล้ง ท่านเนี่ยอู่เซ็ง และปัจจุบันก็ของท่านหวงอี้ครับ และชอบศึกษาสะสมอาวุธปืนด้วยครับ

ดีใจที่ได้เข้ามาพบปะและดูเพื่อน ๆ แสดงความคิดเห็นกันครับ หากมีอะไรจะให้ช่วยเหลือก็ยินดีนะครับ หากไม่สะดวกที่จะพูดคุยในเวปก็อีเมล์มาได้ครับตามนี้

tigerroad197@hotmail.com
Back to top

IP Logged

Loucipher

life goes on

Miami
Reply #12 - 16.11.06 at 21:23:30

WEBMASTER ครับ
:จบเตรียมอุดมศึกษา ศิลป์ฝรั่งเศสเป็นน้องรหัสคุณ หมิวลลิตา  เป็นน้องรหัสเลย แต่วันรับน้องไม่ได้ไป เพิ่งมารู้ตอนหลัง Cry

พี่ หมิวเขาเคยมามาเล่นBASKETBALLด้วยแล้วขอยืมลูกBASKETBALL ไปหนนึง  นั่นแหละหนเดียวที่คุยกัน
:อยู่ศิลป์ฝรั่งเศส แต่มาent ติดบัญชีจุฬา บริหารธุรกิจ รุ่น51 ภาคการจัดการเชิงปริมาณ(QA) จบรุ่นเดียวกับคุณนุสบาครับ
:ได้งานตั้งแต่ยังเรียนไม่จบ ตอนนั้นได้ทุนกินเปล่าหมื่นนึงด้วย จากบริษัทSOFT SQUARE 1999 ต่อมาไปทำงานเป็น PROGRAMMER ให้ IFS ในเครือหนังสือพิมพ์ผู้จัดการ ทำอยู่ปีแรกได้ปรับเงินเดือนเลื่อนขึ้นเป็นSYSTEM ANALYST ครับ
:ใช้ชื่อจริงเขียนบทความ แปลบทความลงหนังสือ WINDOWS MAGAZINE เริ่มจากหน้าละ 450 เป็น 550 ทำร่วมกับเพื่อนสนิทที่ทำงานนักข่าวหนังสือพิมพ์ผู้จัดการรายวัน ผมแปลและเขียน เพื่อนผมเรียบเรียงและพิมพ์ จนเพื่อนผมเสียชีวิตจากอุบัติเหตุรถทัวร์ของบริษัทคุณพ่อเขาเอง เลยเลิกทำ โอนงานให้เพื่อนทีอักษรทำต่อแต่เขาทำไม่ได้โดนแก้เยอะเลยเลิกทำ
:

เพราะบทความที่ลงในWINDOWS MAGAZINE  ยุคนั้นเลยได้มาทำงานทีไทยคมชินวัตรแซทเทลไลท์ เป็นSYSTEM ENGINEERช่วงนึงครับแล้วย้ายมาอยู่ที่USA นี่เนื่องจากคุณยายผมเสียแล้ว และพาคุณน้ามาอยู่กับคุณแม่

-ปัจจุบันทำงานผ่อนบ้าน (รถผ่อนหมดนานแล้ว) Roll Eyesเป็น NETWORK ADMIN 7โมงเช้า ถึง 3โมงเย็น เป็นครูสอนNETWORK  4โมงเย็นถึง3ทุ่ม
-สถานะภาพเกือบจะไม่ได้เป็นโสด ปัจจุบันคบกับสาวที่เรียนจุฬามาด้วยกันครับ

ความฝัน
-ตั้งทีมผลิตงาน HERO SCI-FI ครบวงจร ตั้งแต่ DESIGN ..ทำชุด..STUNT ...เพลง ถ่ายทำภาพยนต์ เหมือน DREAMWORK หรือ ILM ประมาณนั้น
-ผลักดันเหล่าHERO ไทยให้เป็นที่รู้จักไปทั่วโลกครับ

อยากจะบอกว่าปีนี้ดีที่สุดเท่าที่ผ่านมาเลยครับ แม้ว่าต้นปีถึงกลางปีจะมีเหตุการณ์ไม่ดีผ่านเข้ามา แต่ช่วงปลายปี กลับดีขึ้นมากๆ เหมือน STARWARS:ช่วงไตรภาค 4-5-6 มี TONG SKYWALKER...กับ HATA SOLO เข้ามาช่วยเพิมสีสัน  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes...ผมเป็น OBIWAN ละกันเพราะมาแต่เสียง ขอบคุณคุณราม น้องJAMES,คุณ Camille  ขอบคุณคุณY, GORO, JARK ,เอก,K ,RIDER POOHที่ยังอยู่กันเหนียวแน่น ช่วยกันมาตั้งแต่ตั้งWEBครับ  บางท่านก็อาจไม่ว่างด้วยภาระหน้าที่การงานที่เปลี่ยนไป เช่น Ryugito,คุณfrance

คาดว่าปีหน้าจะมีอะไรที่เด็ดๆดีๆกว่านี้แน่นอนครับ Kiss Cheesy
Back to top
« Last Edit: 17.11.06 at 01:30:48 by Loucipher »  
IP Logged

Enryu Kenki
ACTION HERO

ร่างของฉันเปลี่ ยนไปด้วยเพลิงแห
่งความกล้า

Reply #13 - 16.11.06 at 21:32:41

ผมRider_Ryukiชื่อล็อกอินRider_RyukiSurviveชื่อจริงผมชื่อด.ช.สกลภัทร อุทัยศรี ครับ อายุ15ปี อยู่ชั้นม.3 โรงเรียนประภามนตรี2 จังหวัดสมุทรปราการครับ ผู้รู้เรื่องคาเมน ไรเดอร์มากที่สุดในโรงเรียน(แต่คงไม่ที่สุดในโลก) ผมชอบดาบมากจึงทำให้ผมเก่งดาบโดยไม่รู้ตัว ปัจจุบันผมทำWallpaper นับถือรุ่นพี่Seksithiมาก ขอฝากผลงานไว้ด้วยนะครับ Grin Grin Grin Thanx Thanx Thanx Thanx Thanx Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Back to top

IP Logged

kwan007

Reply #14 - 16.11.06 at 21:45:36

คุณลูซิเฟอร์ เคยทำที่ IFS เหรอครับ.. ผมเคยทำอยู่ที่ MIS ในเครือผู้จัดการเหมือนกัน ตอนนั้นเป็น Data Analysist ตอนนั้นยังเห็นคุณนุสบา มาขอทุนทำกิจกรรมหรืออะไรสักอย่าง แต่ที่แน่ๆ เห็นอีกทีก็ทำรายการเกี่ยวกับการท่องเที่ยวโดยมีmis เป็นสปอนเซอร์ให้.. ส่วนตัว ผมอายุมากกว่านุสบา 2 ปี   Shocked เราเคยเจอกันมั้ยเนี่ย  Shocked Shocked
Back to top

IP Logged

Minol
FIGHTER

[W]hat Sub Ma[n]

66/1
Zodiac sign: Zodiac sign: Capricorn
Reply #15 - 16.11.06 at 21:55:59

ผมชื่อ ธนพล โภคยะสุพัสตร์ ชื่อเล่น ไฮน์ (ที่แปลว่าสูงอะคับ)

เรียนที่ ปทุมคงคา กำลังจะจบ(ม.2) คับ อายุ14ปีคับ

ความสามารถพิเศษ ร้องเพลง ได้คับ

ของสะสมจะเป็นเสื้อผ้า ฮิบฮอบ แม็กซิกัน แล้วก็พวกโมเดลรถ Low Rider

และก็พวก กาชาปอง ของ ไอ้มดแดง เซ็นไต และก็แคนดี้ทอยด้วยครับ

ผมเป็นคนที่ขี้หงุดหงิดครับเมื่อร้อนๆนะหรือเหนื่อยๆ

ผมเป็นคนชอบแกล้งเพื่อนครับ ผมเป็นคนเฮฮารักสนุกวันไหนที่ห้องขาดผมไป

เหมือนห้องล้างเลยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้าๆลุงๆ ทุกคนนะครับ
Back to top

08102006.jpg (298 KB | )

@

IP Logged

Minol
FIGHTER

[W]hat Sub Ma[n]

66/1
Reply #16 - 16.11.06 at 21:57:19

ค้างบนนี่รูปผมเองครับเป็งไงหล่อไหม Kiss Kiss Kiss
Back to top

@

IP Logged

Loucipher

life goes on

Miami
Reply #17 - 16.11.06 at 21:57:47

kwan007 wrote on 16.11.06 at 21:45:36:
คุณลูซิเฟอร์ เคยทำที่ IFS เหรอครับ.. ผมเคยทำอยู่ที่ MIS ในเครือผู้จัดการเหมือนกัน ตอนนั้นเป็น Data Analysist ตอนนั้นยังเห็นคุณนุสบา มาขอทุนทำกิจกรรมหรืออะไรสักอย่าง แต่ที่แน่ๆ เห็นอีกทีก็ทำรายการเกี่ยวกับการท่องเที่ยวโดยมีmis เป็นสปอนเซอร์ให้.. ส่วนตัว ผมอายุมากกว่านุสบา 2 ปี   Shocked เราเคยเจอกันมั้ยเนี่ย  Shocked Shocked

สงสัยเราคงเดินสวนกันแน่ครับ  Roll Eyesตอนที่ผมทำ  MIS กับ IFS ยังอยู่รวมกันที่ตึกบุญผ่อง แต่คนละชั้นกันครับ Kiss
Back to top

IP Logged

GAO_BLACK

Cyber Cop

2/2หมู่2ซ.วัดบัวขวัญ9 ถ.งามวงวาน์ อ.เมืองจ.นนทบุรี11000
Zodiac sign: Zodiac sign: Sagittarius
Reply #18 - 16.11.06 at 22:02:34

ผม ... GAO_BLACK
สูง170 หนัก 60
เป็นนิสิต ป.ตรี มหาวิทยาลัย ศรีนครินทรวิโรฒ
คณะศิลปกรรมศาสตร์ ครับ
ชอบ Rider CyberCopเป็นพิเศษ
เป็นครูสอนพิเศษ วิชาศิลปะ อยู่ECC งามวงวานศ์
รับจ็อบ เขียนภาพสี อะคลีคิค งานeventขนาดกลาง  ออกแบบ งานปั้นเซรามิซ์ ปั้นดินเผาทั่วไป
ธันวานี้ก็21แล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับมาเปิดตัวเปิดเผยหน้าตากันเถิดอยู่ใต้ดินมานาน

Back to top

IP Logged

kwan007

Reply #19 - 16.11.06 at 22:06:57

Loucipher wrote on 16.11.06 at 21:57:47:
สงสัยเราคงเดินสวนกันแน่ครับ  Roll Eyesตอนที่ผมทำ  MIS กับ IFS ยังอยู่รวมกันที่ตึกบุญผ่อง แต่คนละชั้นกันครับ Kiss

ใช่ครับ .. ผมอยู่ชั้น 23 .. ย้ายไปย้ายมาอยู่นาน ตั้งแต่อยู่ในซอยหลังวัดชนะสงคราม (ตรงนั้นไม่กี่ปี) ที่ทะลุออกต*นสะพานปิ่นเกล้า.. แล้วก็ย้ายไปอาคารบุญผ่องได้ 3 ปี มั้ง แล้วก็ย้ายกลับมาข้างป้อมพระอาทิตย์ จนปี 40 mis ก็สลาย เพราะพิษเศรษฐกิจ ตอนนั้นก็ทำถึง Financial Day 2000 แล้วก็เริ่มหายไป หายไป.. จนยุบ MIS ก็เลยมาอยู่ที่จุฬาฯ  Cry Cry
Back to top
« Last Edit: 16.11.06 at 22:15:14 by kwan007 »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 14
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge