THAI-TOKU  

Index HomeHelpSearchLogin  

Page Index Toggle Pages: 1
Print
Azura Armor ที่ไปแปะในงานมนุษย์เหล็กไหลครับ (Read 10856 times)
TheToNg
SIDE KICK HERO BUDDY

เรารัก TCS YaBB

Azura Armor ที่ไปแปะในงานมนุษย์เหล็กไหลครับ
20.08.06 at 02:18:45

ในงานบอร์ดเราเล็กกว่าเพื่อนร่วมอุดมการณ์นิดหน่อย (อัศวินสยาม ของ พี่พัฒน์ กับ ยันฐ์แมน ของพี่ตาโปน) แต่ความพยายามเราไม่แพ้กันครับ  Cool
Back to top

poster_copy.jpg (Attachment deleted)
IP Logged

TheToNg

Re: Azura Armor ที่ไปแปะในงานมนุษย์เหล็กไหลครับ
Reply #1 - 20.08.06 at 02:23:56

สิงห์ขาว สิงห์ดำ
Back to top

IP Logged

TheToNg

Re: Azura Armor ที่ไปแปะในงานมนุษย์เหล็กไหลครับ
Reply #2 - 20.08.06 at 02:25:34

คีนัม.....
Back to top

IP Logged

TheToNg

Reply #3 - 20.08.06 at 02:30:44

หมดแล้วครับ  Thanx

อสูรศาสตรา ยังไม่ตายนะครับ พวกเขาจะกลับมาเร็วๆนี้   Cheesy

อันนี้แถมครับ บินครับบิน...
Back to top

IP Logged

butsu

Reply #4 - 20.08.06 at 02:42:07

ไม่ได้เข้าข้างนะ...แต่ถ้า Azura Armor ทำชุดออกมาได้เหมือนที่วาดเนี่ยมันจะสุดยอดมากๆครับแล้วทำเป็น movie หรือ series ไปเลย
แบบว่าลบข้อครหาที่ว่าลอกตัวละครต่างชาติเค้ามาได้แน่นอน  Roll Eyes
ไอเดียตัวละครก็ดีโดยเฉพาะพวก คีนัม ชอบมากๆ
สนับสนุนด้วยคนครับ... Cool
Back to top

IP Logged

yamorider
ACTION HERO

ライダー 変身!!!!

กทม.
Zodiac sign: Zodiac sign: Aquarius
Reply #5 - 20.08.06 at 04:06:53

แหม เห็น อสูรศาสตราอยู่ เห็น "บินครับ บิน" นึกว่าจะเล่น มุขสิงดำ ขว้าง สิงขาว เหมือน เครื่องบินกระดาษ
ล้อเล่นๆ จะคอยตามชมนะคับ อสูรศาสตรา
Back to top

IP Logged

Maisinder
SUPER HERO

hero never die

Reply #6 - 20.08.06 at 09:04:03

Sad Shocked  สกายไรเดอร์งามมั๊กมากกกก ครับทั้งตัวโมเดลและการลงแสงเงา เยี่ยมไปเลยครับ  ยอดฝีมือตัวจริงเลย  Cool Cool Thanx Thanx
Back to top

IP Logged

pikuto
ULTIMATE SUPER HERO

I miss uruvara 78 !!

นครศรีธรรมราช
Zodiac sign: Zodiac sign: Aquarius
Reply #7 - 20.08.06 at 10:12:02

สุดยอดครับพระอาจารย์!!  Cool Cool Cool Thanx Thanx Thanx  ศิษย์เฒ่ายังงงกับบทเรียนเริ่มต้นในหนังสืออยู่เลย  รบกวนพระอาจารย์แนะนำบทเรียนแรกซักบทได้มั้ยครับ??  เอาที่พระอาจารย์เคยเริ่มมาก็ได้ครับ(เดินตามพระฤาษี เอ๊ย!! พระอาจารย์ cg ไม่กัด  Grin Grin Grin)

อ้อ!! เห็นว่า mast เล่มหน้าจะเป็น ultraman( chotoshi gekiden) คนแรกใส่เกราะ  เลยเอาภาพมาฝากเผื่อเป็นข้อมูลเพิ่มเติมครับ(แต่เอาเข้าจริงๆผมว่าป่านนี้คงปิดเล่มไ
ปแล้วหล่ะ Grin Grin Grin)

ถ้า mast เค้ายังให้คุณ ToNg0 ทำต่อ(น่าจะนะครับ)  ผมขอเสนอ andromelos นะครับ  เอาเป็น androtran หรือ andromars ก็ได้ครับ  ถ้าจะให้ดี  ทำ pikuto ใส่เกราะบ้างสิครับ Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

murasame_ryu
TRAINING HERO LEVEL2

เหล่านักรบผู้ผดุงควา
มยุติธรรมจะสถิตอยู่ใ
นใจเรา

Reply #8 - 20.08.06 at 11:06:48

สกายไรเดอร์สวยมากครับ แต่เอ... คุณตองลืมรายละเอียดเล็กน้อยไปนิดหรือป่าวนา... ถ้าจำไม่ผิดสกายไรเดอร์ตอนบิน ceiling jump อุปกรณ์ที่เอวตรงเข็มขัดทั้ง 2 อันมันต้องถูกกดลงหรือป่าวนะ
Back to top

IP Logged

ZETTMAN
TRAINING HERO LEVEL2

Reply #9 - 20.08.06 at 12:02:16

สวยมากๆครับ ทุกรูป Cool

ส่วนอันนี้เก็บตก ยันต์แมน จากงานต่างๆครับ

http://item.forumup.com/viewtopic.php?p=28492&mforum=item
Back to top

IP Logged

Loucipher
THAI-TOKU ADMINISTRATOR

life goes on

Miami
Reply #10 - 23.08.06 at 05:29:34

boardสวยมากๆ คุณตาโปนก็ชมมาด้วยนะTONGจากLINK ที่คุณZETMANให้มาครับ

Quote:
-อสูรศาสตรา AzuraArmor สิงห์ดำและสิงห์ขาว จากเวบthai-toku.com ซึ่งงานในวันแรก
เปิดตัวเวอร์ชั่นใหม่ที่ออกแบบโดยน้องต้อง มือ3Dระดับพระกาฬเลยครับ
ส่วนเวอร์ชั่นแรกที่เห็นเป็นชุดแสดงแล้วนี่ รู้แต่ว่า คุณราม ผู้กำกับเหยี่ยวพิฆาต
เป็นคนกำกับครับ

ถ้าคุณชัยยันต์จะให้ช่วย PROMOTE หรือโพสข่าวคราวUPDATE ยินดีเต็มที่ครับ HEROไทยด้วยกันต้องช่วยกันครับ Kiss
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Print

THAI-TOKU WEBBOARD » Powered by YaBB 2.2.2!
YaBB © 2000-2009. All Rights Reserved.

Valid RSS Valid XHTML Valid CSS Powered by Perl Source Forge